Guest viewing is limited

bao.hoa80

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
máy con trang 1 là cá dĩa beo đó anh bao_hoa gióng này thì có ở nước ta cũng khá lâu rùi nhưng cái giá thì không được rẻ tí nào cả nếu anh mới nuôi thì em khuyên anh nên chơi các gióng dễ như cá dĩa xanh thường á thì nó dễ nuôi và bèo hơn rùi sau nay nâng cấp lên đến beo cho có kinh nghiệm nuôi sống đả.thân

anh Vinhbe: Cá Beo mà anh nói đó, níu mình muón coi thì lại chổ nào đề coi? tự nhiên tui thấy mấy con cá đó, tui muốn đem đổ hết mấy con cá ở nhà luông, cá ở nhà hong có bằng 1 góc mấy con cá đó. Còn giá của nó là bao nhiêu, tui xem thử nếu được tui mua thử mấy con cá nhỏ nuôi rồi học kinh nghiệm luôn. Cám ơn Vinhba ha.

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
cá beo thì cũng có nhiều loại lắm anh bao.hoa80 ơi nếu anh muốn xem cá thì anh nên đến trại cá của anh koi59 áy sẻ có và anh hỏi giá của ảnh luôn nhưng chắc cở 50k trở lên áy.Cá beo là cá mắc nhất nên đẹp cũng phải thui mà tiền nào của áy mà.hihi

bao.hoa80

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cá beo thì cũng có nhiều loại lắm anh bao.hoa80 ơi nếu anh muốn xem cá thì anh nên đến trại cá của anh koi59 áy sẻ có và anh hỏi giá của ảnh luôn nhưng chắc cở 50k trở lên áy.Cá beo là cá mắc nhất nên đẹp cũng phải thui mà tiền nào của áy mà.hihi

Vinhbe: anh nói cũng đúng đó, hôm qua, tui có tham quan và đạt anh Koi59 cá Beo rùi, anh nói phải 2, 3 tuần cá mới lớn 1 chúc thì tui mới bắt được, bây giờ mới tập chơi bắt cá mà con nhỏ quá, đem về lơ mơ là tiêu lun.

anh nhìn cài dòng dưới đây nè, của hàng cá của anh Koi59 đó.
http://www.svcvietnam.com/forum/showthread.php?t=3740&page=3

Cám ơn Vinhbe ha.

Koi59

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
@ Chào các Bạn ! Mấy ngày qua Koi59 bận rộn quá, hôm nay ghé SVC.. thấy các Bạn viết bài quá sôi nổi.. làm Koi59 rất vui - Thật tình thì cá Beo Xanh hiện nay không còn được trọng dụng nữa vì 2 lẽ:
1. Giá của Beo vẫn còn quá cao.
2. Khó nuôi vì cá rất yếu về tính đề kháng.
3. Người Châu Á luôn chuộng màu đỏ, nên loại cá Bồ câu có bông như "Tiger" đang dần lấn át và đẩy lui cá Beo.. do đẹp và giá dễ chịu.
Vài lời cùng các Bạn - Thân Chào.

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
@Chào Bạn Bao.Hoa80:

Mình cũng nghĩ như anh Koi59 đấy. cá đĩa Tiger thì đang được ưa chuộng trên thị trường lắm, vì cá có bông đẹp và giá cả cũng cạnh tranh nữa, mọi người có thể chấp nhận đấy bạn, còn cá Beo thì tùy ý mỗi người, nhưng giá giá cả thì cao quá nên ít ai chơi lắm.

Cụ thể là cái đường link mà bạn đã đưa ra đó, bạn có thấy mấy em cá Đĩa Tiger bông đẹp không!

Vài dòng góp ý nhỏ để bạn tham khảo.

Thân chào!

Ut9

longvuong

Thành viên mới
SVC$
0
cám ơn anh Koi 59. mấy con lam quá đẹp. cá này hiện nay anh còn không.

chutugia

Thành viên mới
SVC$
0
xin hỏi sao minh khong nhìn đuợc hình "Cá Dĩa sưu tầm = tuyệt " của anh KOI 59?Mình chi thay X

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom