Guest viewing is limited

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
Bó tay với Bác sỹ luôn! Bẫy chim thì mang theo cần câu cá; đi biển thì mang ná bắn chim. Sau này đi khám bệnh, có cha nào đó ăn tiết canh nhậu xỉn, ... nôn ra máu; gặp bác sĩ Thắng... chuyển ngay khoa sản quá!:a14::a14::a14:
Đùa thôi Thắng nhé! A biết em rất giỏi mà. Heeeeeeeeee.
Còn việc bẫy chim để xem anh em vào đông vui và cho ý kiến đã rồi quyết sau Thắng à. Dân chủ, bình đẳng mà!

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bó tay với Bác sỹ luôn! Bẫy chim thì mang theo cần câu cá; đi biển thì mang ná bắn chim. Sau này đi khám bệnh, có cha nào đó ăn tiết canh nhậu xỉn, ... nôn ra máu; gặp bác sĩ Thắng... chuyển ngay khoa sản quá!:a14::a14::a14:
Đùa thôi Thắng nhé! A biết em rất giỏi mà. Heeeeeeeeee.
Còn việc bẫy chim để xem anh em vào đông vui và cho ý kiến đã rồi quyết sau Thắng à. Dân chủ, bình đẳng mà!
Hehe, ok a. Mà dạo này sao chưa thấy a "phó bang" xuất hiện vậy nhỉ, a Khoa hú a Thạch xem sao :D. Mai e đi dợt lụp cho con sâu ở nhà, hy vọng từ đây đến khi đi em nó sẽ thành "chiến sĩ ", không được thì em cho làm "lòi sĩ " luôn, kaka.

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thắng không có mồi dữ nhưng phá mồi ghê lắm đó anh Khoa ơi, không biết ở tây ninh có khoen không ta, để e mang khoen theo bẫy heeee, vì e không có e sâu nào hết buồn quá.

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
A cũng chưa nghe ai nói Tây Ninh có khoen hết; hoặc giả chưa ai đánh cũng nên. Nhưng theo anh biết các tỉnh miền Đông Nam bộ nói chung cũng có khoen sống nhiều. Chúng phân bố ở khu vực rừng cây có nước như khu vực Rừng Sác. Nhưng là loại khoen vàng chứ không có khoen xanh Hưng à.

Dạo này Chú Thạch đang lo kiềm chế lạm phát rùi Thắng ui. Nên để từ từ xem sao!

cuti_000

Thành viên mới
SVC$
0
e la sjnh vjen. dag hoc o bh. cug me choi chim sau.ko bjk co a nao dag la sv of lh ma co chug so thjch nhu e ko

dat1131993

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mính mới tập tành chơi sâu chắc phải lên đó học hỏi kinh nghiệm
ủng hộ anh khoa thành lập hội sâu bh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom