Guest viewing is limited

chaomaohot

Thành viên tích cực
SVC$
0
em có mấy chú khuyên đang líu nhưng chưa căng bác nào có giọng khuyên mái cho em xin vơi thank các bác

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
em có mấy chú khuyên đang líu nhưng chưa căng bác nào có giọng khuyên mái cho em xin vơi thank các bác
Chào bạn!
Bạn gửi địa chỉ mail của bạn vào thùng thư của mình đi, rồi mình sẽ gửi file mp3 Khuyên mái sang cho bạn. Thân mến!

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
noài file khuyên mái của bác TRAN NGOAN thì a có file nào khác dài hơn và ít tạp âm k a thanhvy?
hiii

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
noài file khuyên mái của bác TRAN NGOAN thì a có file nào khác dài hơn và ít tạp âm k a thanhvy?
hiii
Chào Hùng!
Em cứ gửi lại địa chỉ mail của em vào thùng thư của anh đi, rồi anh sẽ gửi file cho em, em nghe qua thì sẽ biết, hihi. Chứ anh cũng không dám PR nhiều,hihi. Thân mến!

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
http://www.mediafire.com/?0c6ca8c20dw2cwj

Theo cảm tính của mình thì đây là khuyên đực gọi chứ không phải khuyên mái
Mong các cao thủ chỉ bảo thêm

CM suy đoán theo cảm tính thì clip này là chim mái ly do chú chim này gọi nặng âm mái và không có âm đanh của chim trống . Trong clip này chú chim mái theo CM là đang trong quá trình căng nên gọi rất mau , nếu là chim trống thì thình thoảng trong tiếng gọi cũng ra một chút âm của chim trống . CM cũng đang có một chú vừa gọi cả tiếng chim mái lẫn chim trống ,lúc chim thay lông nhiều người nghe không kỹ cũng tưởng là chim mái .
Thân chào cả nhà

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom