Guest viewing is limited

lehoanganh

Thành viên tích cực
SVC$
0
xin chỉ giáo đây có phải so­n ca tha­ng không vì mo­i tập nuôi so­n ca đu­o­c 3 ngày. Nó mói về HN 4 ngày, so­n ca huế, về 12 con nhốt hộc mình nhò­ ngu­o­i quen lấy hộ, nhốt lồng Chào Mào 80 cm thấy em nó nhoi nhoi lên nên chuyển sang lồng 150cm xem thế nào. Cám o­n
<iframe src="http://www.youtube.com/embed/Ss4yJ1PpEqY" allowfullscreen="" frameborder="0" height="315" width="420"></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
chính xác thích nhất là sơn ca vừa thăng vừa hót nhìn thật đã mắt

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chú chim của bạn không phải thăng ca...chú chim của bạn khi leo lên nấm nhảy bốc người lên cao mà thôi...tôi hy vọng vào 1 ngày đẹp trời chú chim của bạn sẽ làm bạn vừa ý...

hungngockhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn mua sơn ca huế giá bao nhiêu một con vậy bạn???????????

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Đúng như anh longngahn nói chú Sơn Ca của bạn chỉ là nhảy bốc người lên thôi ! Chứ chim " Thăng ca " là nhấc mình lên từ từ hai cánh vỗ liên tục để giữ thăng bằng nhưng chú chim của bạn cũng có triển vọng đó .Hi hi !Chúc bạn chăm được các chú Sơn Ca như ý !
Thân vinh75

lehoanganh

Thành viên tích cực
SVC$
0
mìnhmua ở Hn giá là 1,8tr; chim đã hót tốt ở huế rồi, chim đã có tuổi lồng

lehoanganh

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác xem cái clip hộ xem em nó có hy vọng gì không? thấy cú­ bay mà lúc bay ko hót

lehoanganh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin hỏi đây có phải là sơn ca thăng ko ?
có mấy clip quay năm ngoái đây bác xem hộ. Năm ngoái mình lấy em nó giá 1tr8 của ông chuyên buôn sơn ca huế hôm ấy về mấy chục con có lẽ chim non nuôi trong huế được hơn 1 mùa thì xuất ra HN về đang nốt mỗi con trong 1 hộc nuôi họa my thì lấy luôn, lấy về thấy có hiện tượng tâng nấm nên đầu tư cho em nó cái lồng cao thì có được mấy clip này có điều mình đi làm cả ngày tầm tối nhập nhoạng về mới thấy nó bay như vậy nên clip ko rõ lắm, CN ở nhà lại không thấy bay để quay mới đau chứ
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=eGFkZLuLVEo[/YOUTB]
VIDEO0032 - YouTube
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=gY7-afa6xx0[/YOUTB]
VIDEO0033 - YouTube
VIDEO0028 - YouTube

choeluadonganh

Thành viên mới
SVC$
0
con này chỉ bay lên cao thoi ko phải là thăng.thường sơn ca con nào cũng vậy.gặp người .nghe thấy tiếng động là nó nhảy lên như thế.sơn ca thăng là khi bay lên phải giữ đc người nó trên cao môt lát rồi mới hạ mình xuống mới gọi là thăng.nhìn chung là em đó cũng có tương lai đấy.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom