Guest viewing is limited

lethanhnghi1234

"...bay về phương Nam..."
SVC$
0
Chào các bác,

Hôm nay sếp đi vắng nên tranh thủ ngồi mạng "chém gió" chim cò suốt !! hehe, có cái clip cũ mời anh em xem chơi! Em đã post trên trang aqua rồi, âm thanh chắc là chán vì quay bằng mảy ảnh !!

Các bác cứ chém vô tư !!!

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/7S9QU8lbfH4&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/7S9QU8lbfH4&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bác
Mình không phải là người chơi khuyên nhưng tò mò vào coi. phải công nhận là em khuyên của bác căn lửa thật , nhình tướng tá cung to và đẹp. cái lòng khuyên của bác cũng không kém em khuyên của bác đâu. chức mừng bác có em khuyên hay

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Chào bạn lethanhnghi1234, xem cái clip của bạn thấy hay quá, chú khuyên này dạn người quá ta, búng tay cũng chơi ầm ầm, lại còn mổ tay chủ nữa chứ, hay thật, chú này chắc bạn nuôi từ non lên à? chúc mừng bạn.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Chào các bác,

Hôm nay sếp đi vắng nên tranh thủ ngồi mạng "chém gió" chim cò suốt !! hehe, có cái clip cũ mời anh em xem chơi! Em đã post trên trang aqua rồi, âm thanh chắc là chán vì quay bằng mảy ảnh !!

<EMBED src=http://www.youtube.com/v/7S9QU8lbfH4&hl=en&fs=1& width=425 height=344 type=application/x-shockwave-flash allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></EMBED>
:61: đúng là do âm thanh mà chú khuyên này của bạn không khủng bằng chú khuyên của tui ở bài trên thật:a04::a04::a04:.nhưng nói gì thì nói không đánh giá đc giọng em nó nhưng em nó mau mỏ quá,bạn nuôi từ non nên chim dạn thật.....cái lồng numbe1 quá

lethanhnghi1234

SVC$
0
Cảm ơn các bác đã quan tâm, chú chim này nuôi từ non lên khoảng 1 năm rưỡi tuổi đời, nhiệm vụ chính của chú trước đến nay là để đi bẫy đồng loại !! Quê hương bản quán của chú ở Đà Nẵng nhưng mới nhập hộ khẩu Hà Nội mấy tháng nay thôi. Ở quê nhà chú được đi chơi suốt cả tuần!!! Về nhà em không được đi bẫy bao giờ, lại cũng bận đi làm nên dạo này chú không được đi chơi nhiều, giỏi lắm 1 tuần 1 lần ra Hale hóng gió tí thôi. Giọng hót không hay không dở, nhưng rất yêu ở chổ muốn làm gì chú ta cũng được: gặm móng tay, mổ môi chủ, uống nước chè, tắm ngay trên bàn uống nước... nên em rất khoái cái tính nghịch ngợm đấy !!!Chỉ mỗi cái là nhà không có vườn nên không dám thả ra thôi!! hic hic

Có dịp sẽ post mấy em già chắc sẽ vui hơn !! Tks

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
Chào các bác,

<EMBED src=http://www.youtube.com/v/7S9QU8lbfH4&hl=en&fs=1& width=425 height=344 type=application/x-shockwave-flash allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></EMBED>
xin hỏi bạn lethanhnghi1234 một chút,có phải e khuyên non này là của ha-huy[hiệp] ko?và có phải A TUẤN ĐN,mang ra ,có gì ko đúng bạn bỏ qua nhé,xin chúc mừng bạn sở hiu e kh đẹp và hay:a19:

lethanhnghi1234

SVC$
0
xin hỏi bạn lethanhnghi1234 một chút,có phải e khuyên non này là của ha-huy[hiệp] ko?và có phải A TUẤN ĐN,mang ra ,có gì ko đúng bạn bỏ qua nhé,xin chúc mừng bạn sở hiu e kh đẹp và hay:a19:

Chính em đây anh !! hehehe!!! Em có nói ở trên rồi thì phải !! hihii

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Ui em khuyên non này líu ác ghê nhĩ các bác!
chir bik nhận xét vậy thôi có gì ko phải bỏ qua nhé!
thân chào cả nhà !
chúc cả nhà 1 ngày vui vẻ!
:a41::a41::a41::a41::a41::a41::a41:

thtd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con khuyên này hay nhưng sao giọng nó líu cứ rè rè thế nhỉ?em cũng nuôi 1 em khuyên non nhưng lại là khuyên mái,ức chế quá

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
con khuyên này hay nhưng sao giọng nó líu cứ rè rè thế nhỉ?em cũng nuôi 1 em khuyên non nhưng lại là khuyên mái,ức chế quá

Cái này ko phải là con K líu rè đâu.Là do máy quay thu âm kém hoặc do phần mềm converter ko chuẩn bạn á :D

neuvaisau

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này tướng tá ngon, chim dạn người ( do nuôi non lên) nhưng tiếng thì ít do nuôi non lên luôn nghe kiếu yến non

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom