Guest viewing is limited

dungxoanpro

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bác, ao ước bấy lâu giờ mới có điều kiện rước em này về! Em đã từng nuôi Ngực hồng, Đầu xám, má vàng rồi. Trong các loại chim biết nói em vẫn thích vẹt nhất. Hôm nay em nó về em đưa em nó chào các bác cái cho nhanh lớn!
Đến thăm nhà tưởng niệm Bác Hồ ở Nakhonphanom (Thái Lan)- Đây là nơi làm việc và sinh hoạt của Bác khi Bác ở Thailand. Giờ đây là làng Hữu nghị Việt Thái.

Vào thắp hương tưởng nhớ Bác Hồ!

Về nhà, mở cửa cho chú Vẹt xám của em hít thở cái nào!

Chập chà chập chững!

Mặc dù lông lá đang còn ít nhưng mình có vẻ khá đẹp trai đấy!

Yêu lắm các bác ạ!
:a15::a03::a44:

2beast4u

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn ba em củng có một con , nói được mấy chữ thấy dễ thương lắm, em cũng muốn nuôi một con lắm , nhưng tại phải đi hoc cho nên củng không có thời gian .

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
Chú vẹt nhìn dễ thương quá bạn ơi, ban qua Thái Lan mua luôn ah? Nuôi vẹt này thì nói sõi lắm lại quý chủ nữa mà giá của nó cũng cao ngất ngưởng. Chúc mừng bạn đã có 1 chú vẹt châu phi tuyệt đẹp

dungxoanpro

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú vẹt nhìn dễ thương quá bạn ơi, ban qua Thái Lan mua luôn ah? Nuôi vẹt này thì nói sõi lắm lại quý chủ nữa mà giá của nó cũng cao ngất ngưởng. Chúc mừng bạn đã có 1 chú vẹt châu phi tuyệt đẹp

Em thích nuôi chim biết nói. Thấy bác đề: "Nhồng là số 1" em mạn phép khoe hàng tý. Có gì anh em mình thảo luận về Nhồng.
Cả đàn!

Em đẹp trai nè!

:a15::a15::a15::a15::a15:

ngungonbaby

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn này ở đâu mà Nhồng nhiều dữ vậy nè. hihi. Để lại cho em 1 con đi. Em có 1 chú ngực hôngg chả biết trống mái vì chom non mới lên. Nhưng được cái là nó đã biêt nói "ba ba có khách" sướng thật.

Heodat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn!

Bạn cho mình hỏi bạn qua Thái Lan bằng cách nào? Bạn mua con vẹt này ở chỗ nào ở THái Lan thế????
Banjc có thể chỉ cho mình được không? MÌnh cũng rất muốn mua một con Umbrella Cockatoo.

Cam ơn bạn nhiều!

nam19lkt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
dễ thương quá bác ah, không biết hà nội có chỗ bán em này không nhi

Tuấn_Hn

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu"
SVC$
0
Bạn ở Hà Nội thử qua mấy chỗ bán chim xem : Hoàng Hoa Thám , Phùng Hưng , Kim Ngưu ,Tăng Bạt Hổ xem nhé..Vì mình thấy ở mấy chỗ đó giờ cũng đang có nhiều loại chim đó :a27::a27::a27:..Thân !!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom