Guest viewing is limited

ooh_la_la

ai kiu tui đóa, có tui đây...
SVC$
0
Đây là hai em khuyên xinh xinh của lala nè, 1 trống, 1 mái mà 2 đứa phải ở chung 1 cái lồng nhưng tụi nó dễ thương lắm, suốt ngày cứ rỉa lông cho nhau hoài!Lala đợi bác BD post đầy đủ tài liệu cách nuôi chim khuyên đẻ rồi lala sẽ làm aviary cho tụi nó!
[/IMG]

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
cặp khoen này đẹp,dễ thương wá,lông lá mướt ghê
chị lala ráng nuôi đẻ nha,e ủng hộ lắm áh

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
hihi Chị la la sau khi chăm VK đẻ được thì tiếp tục chuyển sang hihi Chào Mào đẻ nhé :D

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
chim khoen của chị lala đẹp quá đi mất đẹp hơn cả con chim của em nửa nhìn hèm quá đi mất.thanks chị nha.

Ky Dieu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Khuyên của la la đẹp đấy nhưng nhốt chung lồng sao mà hót được. Con Khuyên trống chân màu trắng phải không ạ?

N

__Nick__

Guest
con trống giống anh BD quá :D:D còn con mái thì giống...........................chủ của nó hehehehe :D:D:D xứng đôi quá nha :D:D:D

ooh_la_la

SVC$
0
Mọi người khen 2 em khuyên làm lala nở lỗ mũi quá, hihihi!Tụi nó xinh lắm, rất chi là chịu nhau, hy vọng , hy vọng...!!!
Vụ này lala thanks David rất chi là nhiều á nha David, hơ hơ...Bắt chước David thử là bà mụ cho chim nhưng ko biết mình có mát tay ko nữa, hehe:lol:

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
Hai con khuyên này của ooh la la khá đẹp , ảnh nhìn ko dc rõ lắm nhưng hình như là chim mộc phải ko oho lala . Nhìn đôi vợ chồng khuyên này rất đẹp đôi hy vọng đàn con sẽ đẹp

ooh_la_la

SVC$
0
Thanks mọi người, hihihi!Con chim trống là con đứng bên phải trong tấm hình cuối cùng á!Lala phải nhốt chung 2 con với nhau tại hết lồng roài, hehe, nhưng con trống cũng cứ ríu rít cả ngày, 2 đứa nó vui lắm!Con trống thì rất dạn, nó có thể mổ mồi trên tay mình nhưng con mái còn nhát lắm mà lại rất thích tắm!Lala sẽ post hình 2 đứa nó tắm lên sau!:wub:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom