Guest viewing is limited

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào cả nhà
Kể từ sau ngày off 30 tới nay các bạn đi đâu hết trơn vậy, hàng ngày tui vô mà sợ ma quá chừng.
Hỡi các tín đồ đít cút, dù đi đâu thì lâu lâu cũng ghé qua nhà cho nó đỡ hiu quạnh nhé
Mong
:a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44:

Note

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào cả nhà
Kể từ sau ngày off 30 tới nay các bạn đi đâu hết trơn vậy, hàng ngày tui vô mà sợ ma quá chừng.
Hỡi các tín đồ đít cút, dù đi đâu thì lâu lâu cũng ghé qua nhà cho nó đỡ hiu quạnh nhé
Mong
:a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44::a44:
Có 1 căn nhà, nhiều người đi qua nhìn vào nhưng không vào , có người vào nhưng không lên tiếng vì không thấy ai trong nhà cả , thế ra mọi người cùng sợ ma ???

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chỉ cách đây không lâu, bao nhiêu công sức, tâm huyết dồn hết vào đây, giờ vắng như chùa Bà đanh, không ai buồn đặt câu hỏi để tìm thấy sự sôi động của ngày nào........................

Note

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chỉ cách đây không lâu, bao nhiêu công sức, tâm huyết dồn hết vào đây, giờ vắng như chùa Bà đanh, không ai buồn đặt câu hỏi để tìm thấy sự sôi động của ngày nào........................
Hình như do thiếu mất huấn luyện viên trưởng nên đội bóng tạm nghỉ đá 1 vài mùa :a22:

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đang mùa cá đẻ nên nín thở chờ kết quả kha khá rồi khè anh em tí, mọi người bình tĩnh chờ tí nha, hihihi.

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Đúng là lâu nay ít thấy anh em vào đây thiệt?

Chắc là anh em đang bận công tác, cho nên chưa có thời gian lên mạng?
Nhưng chắc chắn là ở nhà, anh em vẫn thường chăm sóc cá?

Hy vọng anh em sẽ có thời gian và cùng nhau thảo luận về cá!

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con cá chỉ là con cá, hổng có cá thì cũng vô đây anh em tán dóc, giao lu giao hũ cũng được vậy, biết đâu lại cùng chí hướng vụ gì đó thì sao??????:a24::a24::a24::a24:

coidoiotroc

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con cá chỉ là con cá, hổng có cá thì cũng vô đây anh em tán dóc, giao lu giao hũ cũng được vậy, biết đâu lại cùng chí hướng vụ gì đó thì sao??????:a24::a24::a24::a24:

Đi đâu mà cả ngày nay tui gọi hỏng thấy trả lời , trả vốn gì vậy H ơi ? Hay là .....mất cái alo rồi .....

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cái này mình thấy chính xác à nha, đôi khi nói chuyện một hồi ra nhiều ý hay có thể không liên quan đến cá, mà liên quan đến nghề nghiệp, giải trí,... cũng có lợi nhiều

Note

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lâu nay ghé lại nhà vẫn vắng tênh , bụi bặm quá trời ..... thôi ta quét bụi chờ mọi người trở về mái nhà thân yêu .
Alo Alo .... có ai về ....nhà hông

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lâu nay ghé lại nhà vẫn vắng tênh , bụi bặm quá trời ..... thôi ta quét bụi chờ mọi người trở về mái nhà thân yêu .
Alo Alo .... có ai về ....nhà hông

ngày nào cũng ghé mong gặp anh em mà thấy ...bàn lạnh quá trời nên lại quay lui về nơi ở ẩn...
Anh em ơi...em ơi, em ơi..em đâu rồi...

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hê một tiếng là có liền, ngặt cái hình như anh em mình ai cũng lên tay nghề, ít ai đặt câu hỏi để thêm phần sôi động cho diễn đàn, cũng như học hỏi bản thân, từ từ nó lại nguội lạnh hehehehe

coidoiotroc

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tung cánh chim tìm về tổ ấm...
Nơi sống bao ngày giờ đầm ấm....
Mượn lời bài hát thời tiền chiến ( hình như là bài " ngày về " cuả nhạc sĩ Nguyễn văn Thương ....không nhớ rõ, có gì A/E chỉnh giúp ) để nhắc anh em về " những ngày xưa thân ái "....

tieumieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
lâu rùi k gặp anh em nuôi cá dĩa ở thủ đức hehe.hôm nào làm cái off về thủ đức chơi đi anh em ơi

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thay mẹc ae Thủ đức, quéo còm các bạn tới thăm.
TĐ cũng có vài "chại" cá dĩa hành tá tràng lắm đó

chuonghm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
[FONT=&quot]Sáng nay em ra phố chơi , đi về một mình lẻ loi
Sáng nay em ra phố chợ đi về nẻo đường mồ côi
à ơi ơi ! à ơi à à ơi! .....
[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thay mẹc ae Thủ đức, quéo còm các bạn tới thăm.
TĐ cũng có vài "chại" cá dĩa hành tá tràng lắm đó

Trong đó có 1 trại của thiếu gia gì đó nổi tiếng lắm phải không anh hahhaha?
Hôm nào rãnh tụi em sẽ tập họp anh em lại xuống anh chơi. Cảm ơn lời mời của anh nhiều nhé.

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trại đó dư da chứ thiếu gì TD. Bữa nào lên alo trước nhé

Note

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trong đó có 1 trại của thiếu gia gì đó nổi tiếng lắm phải không anh hahhaha?
Hôm nào rãnh tụi em sẽ tập họp anh em lại xuống anh chơi. Cảm ơn lời mời của anh nhiều nhé.
Hôm nào đi cho mình đu càng theo với nhé :a01::a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom