Guest viewing is limited

duc chinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin phép được giới thiệu Mấy cây đẹp của các nghệ nhân đang triển lãm.Gửi các Bác xem.

duc chinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là một số cây của Nhà Hàng Lá cọ - Thi Sơn - Kim Bảng

vuly

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cảm ơn bạn nhiều nhé sáng nay tôi định về xem triển lãm nhưng bận quá không đi được tiếc quá ...........................................................................

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
Cây đẹp quá, bữa nào có triển lãm thì bác mách anh em với, chắc nhiều người muốn xuống thưởng lãm lắm. thank bác nhé!

Tungvp

Thành viên mới
SVC$
0
Cảm ơn bác Chính đã cho xem một vài tác phẩm đẹp của các Nghệ nhân Hà Nam

DACANHDILINH

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a04:. Yet. Quả là tuyệt vời hơn mình tưởng. Mình trước giờ cứ nghĩ triển lãm chỉ là sơ sài mà thôi... Không ngờ Triển lãm svc Hà Nam quá hoành tráng và rất nhiều tác phẩm nghệ thuật đáng giá. Nếu được tận mắt chứng kiến thì còn hấp dẫn hơn. Mình mong cứ có lễ hội này - Để còn được chiêm ngưỡng nhiều lần nữa. :a16:

dungb40

Thành viên mới
SVC$
0
Chào các bác!
Tôi tuy chưa biết làm cây cảnh, nhưng có đi nhiều và xem nhiều. Tôi có cảm giác là triển lãm SVC nói chung và cây cảnh nói riêng của chúng ta hiện nay hơi lộn xộn. Có những cây mới vừa thoát khỏi cây phôi, mới đưa lên chậu đã đem ra trưng bày khiến cho người không biết có thể hiểu là ở địa phương đó hết cây đẹp rồi !!! Như cây Tùng cối và cây Lộc vừng cuối cùng chẳng hạn.
Theo tôi, nên chăng ban tổ chức có sự sơ tuyển nhằm đảm bảo cây đem trưng bày là những cây thực sự có giá trị. "Quý hồ tinh bất quý hồ đa" mà !!! :D

TRUNG LONG

Thành viên mới
SVC$
0
Cảm ơn đã cho xem những hình ảnh đẹp này ,mình mong sẽ có dịp đi hà nam để xem tận mắt cho đã

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom