Guest viewing is limited

boythichchim

Thành viên mới
SVC$
0
Có bac nào chơi khuyên ở Phủ Lý thì cho e cùng chơi với nha.Hoặc là lập hội vành khuyên Phủ Lý thì cho e tham gia với,k ch­ơi 1 mình thì buồn nắm.
THÂN CHÀO

kingrose

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cho tham gia hội chim này với 1 năm mới ra đó chừng 1 tháng ,không rành chỗ chim cò ngoài đó nên giờ xin tham gia trước hi hi . Khi nào ra đó gặp mặt ae sau h:a03:

hoaphuly

"sống vui, sống khỏe, sống có ích"
SVC$
0
phủ lý có rất nhiều bạn chơi chim vành khuyên dọc các dẫy phố bạn đều thấy các lồng khuyên treo nhan nhản ,các bạn vẫn thường tụ họp dượt khuyên với nhau đông vui lắm .các hội thi khuyên ở các tỉnh như Hà nội ,Nam định THái bình .... mình cũng thấy có nhiều bạn đem khuyên đi thi đi giao lưu chỉ tiếc là Hà nam mình chưa thành lập được hội chim vành khuyên .sáng thứ 7 và sáng c/n mời các bạn đến công viên Nguyễn khuyến các bạn chơi chim vẫn thường tụ họp ở đó mọi người sẽ bàn với nhau nhiều vấn đề nhé
thân chào

thachthat_ht

Thành viên mới
SVC$
0
em đang học ở phủ lý cho em tham gia với đc ko ? đang đi học nên ko mang chim đi đc ? hj
em học ở trg bưu điện :a15:

boythichchim

Thành viên mới
SVC$
0
ai mún tham gia thì giới thiệu về mình,nếu anh em mà bùn thì sáng chủ nhật sách chim ra đường biên hòa chúng ta cùng dượt chim,nhà bác hoaphuly lắm chim lắm.

atc.daily

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhà mình đối diện cổng trường CĐSP Hà Nam. Mình cũng mới bắt đầu tập chơi thôi. Giờ mới có vài chú. Đã sang bác hoaphuly rồi. Rất mong Phủ Lý mình có hội chơi chim cũng như điểm dượt chim chính thức cho mọi người mê chim giao lưu. Theo mình biết Phủ lý cũng ko ít người mê chim đâu. Rất vui được làm quen và giao lưu với các bạn.

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,
Thời gian này bắt đầu có nhiều hội thi chim VK rồi, mong được gặp các cụ ở Phủ Lý trong các Hội thi.
Thân

atc.daily

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Phủ Lý thấy người chơi khuyên nhiều mà ko thấy hội phát triển gì cả. Mong rằng Phủ Lý sẽ có nhiều người hơn nữa góp phần cho phong trào khuyên Phủ Lý mạnh hơn.

jimitulip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em hỏi không phải, phủ lí đây có phải phủ lí- hà nam không ạ. nếu đúng thì em cũng có chơi chim, có cả khuyên. Nhà em ở gần trường cao đẳng sư phạm. mong được làm quen vs các bác

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
:88:hehe. luc nao` len anh goi e nhe'. ( tu nhien font chu bi hong e ko go duoc tieng viet co dau)

atc.daily

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Do đã chuyển sang hè lên phong trào chơi chim ở Phủ Lý ngày càng phát triển. Hiện nay Phủ Lý mới chỉ tập chung vào sáng chủ nhật thôi. Thường từ 7h sáng chủ yếu là khuyên, Chào Mào, my, cu gáy và một số ít chim khác loài nữa nhưng thi thoảng mới mang ra. Các bạn nào ở Phủ Lý hoặc công tác ở Phủ Lý thì sáng chủ nhật mời các bạn ra giao lưu. Mình thì chơi vành khuyên thôi. Riêng vành khuyên thì một tuần chúng mình thường dượt 2 - 3 lần. Hiện giờ việc bàn bạc phân công anh em để chuẩn bị thành lập hội cũng đang được xúc tiến nhanh và sẽ có tin trong thời gian tới. Có gì các bạn có thể nhắn tin vào nick của mình daily_atc. Rất vui được làm quen với các bạn.

vanhkhuyen1984

Thành viên mới
SVC$
0
Hi, mình cũng ở PL đây
Mình mới khuyên nhưng cũng mê rồi
bạn tên gì vậy
bạn có hay ra công viên không?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom