Guest viewing is limited

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thông báo cho a biết là do e đi làm và vợ e đi khám bệnh, sáng 7h e cho ăn xong tới 10h30 vợ e mới về đinh đút cho nó ăn ai ngờ nó tử nạn, buồn thúi ruột luôn nè, mới có 3 tiếng mà nó chết kỳ thiệt.
Sâu con mà sâu lớn cũng chết nữa chứ nói gì là sâu con. hệ trao đổi chất của con sâu rất cao do là loại chim linh hoạt hiếu động. chim con thì còn trao đổi nhanh hơn. do đó chim con nhịn đói dở lắm mà yếu tố cơ bản là thiếu nước nữa.:a36:

Thông báo với anh em anh Khoa từ hôm đi bẫy chim về đã bệnh rùi. Tech mới ghé thăm hum qua nè. mí anh em gọi dt thỉnh an đại ka Khoa đi nhé.:a24:

Chim sâu quá trời mà xin có 1 con chim sâu già yếu 05 mùa mà ổng hok cho buồn ghê.:a43::a43::a43:

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
Chú Techno lại làm khó anh rồi. Hiiiiiiiiiiiii. Xưa nay, anh em chơi với nhau, KBH chẳng tiếc anh em điều gì nhưng thật sự có những việc không thể. Tại anh thấy con sâu đó già quá rồi, chuyển cho em, em phải mất công chăm sóc thôi. A không muốn chú khổ, hay chú tự nguyện chịu khổ??? Haaaaaaaaaaa.
Thứ 7 đi khám bệnh tính ghé thăm chúa đảo nhưng thấy mệt người quá nên thôi. Kết quả bẫy OM sao rồi???

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
A Khoa cố gắng hết bệnh để còn cầm cờ cho ae tụi theo nữa nha, với lại để e còn trả thù trận đánh bida hôm bữa nữa.
Anh Thạch có bẫy đc e óc mít nào không anh tặng cho e 1c đi định nuôi thử coi nó thế nào, không biết nó ăn gì vậy anh.

cobacha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bữa giờ em nghiên cứu post clip lên mà không được. Hôm nay em xin post luôn mấy tấm và đoạn clip còn lại cho anh em xem cho đầy đủ.

Điểm danh anh em hội có mặt trong buổi off. Sorry anh Thạch và anh Hưng em chụp cùi bắp nên hư phần có hình 2 anh :a43:

Lực lượng hùng hậu :a01:

Và clip tổng thể sơ sài các tụ điểm đánh bắt :a35:

<object width="480" height="385">

<embed src="http://www.youtube.com/v/JfNmLggwYwE?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></object>

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú Techno lại làm khó anh rồi. Hiiiiiiiiiiiii. Xưa nay, anh em chơi với nhau, KBH chẳng tiếc anh em điều gì nhưng thật sự có những việc không thể. Tại anh thấy con sâu đó già quá rồi, chuyển cho em, em phải mất công chăm sóc thôi. A không muốn chú khổ, hay chú tự nguyện chịu khổ??? Haaaaaaaaaaa.
Thứ 7 đi khám bệnh tính ghé thăm chúa đảo nhưng thấy mệt người quá nên thôi. Kết quả bẫy OM sao rồi???
Hèn chi hum bữa bẫy ốc mít hok thấy alo biết anh yếu quá đi hok được.:a11::a11::a11:
Con sâu già khú 06 mùa òi thấy nó đứng rung rung nên em xin về mua sâm cho nó uống cho sung mà anh hok cho :a09::a09::a09:
Bữa đó em đi được 1 em bổi già cho thằng bạn đi bẫy chung rùi anh.

A Khoa cố gắng hết bệnh để còn cầm cờ cho ae tụi theo nữa nha, với lại để e còn trả thù trận đánh bida hôm bữa nữa.
Anh Thạch có bẫy đc e óc mít nào không anh tặng cho e 1c đi định nuôi thử coi nó thế nào, không biết nó ăn gì vậy anh.
Ốc mít thì chỉ ăn chuối- trứng kiến-lăng quăng thôi em. Nuôi thử thì nuôii làm gì nuôi thiệt thì cho :a21::a21::a21: Mùa này hok có chim chuyền nên nuôi lâu lên lắm phải nuôi 2-3 mùa mới chơi được. Để hum nào có con tơ nào anh để cho anh em nuôi chơi.:a01::a01::a01:

cobacha em chụp hình gì mà anh thấy siêu thế cái đầu ko à. có cái hình bụ lồng trong cái hình lớn không cần photoshop lun hay hén.:a24::a24:

cobacha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em nghiệp dư mà hic! anh Thạch chọc em hoài . Lần đầu gặp mấy anh em hơi không được tự nhiên lắm,sợ có anh không thích chụp hình nên toàn phải chụp lén không hà, lần sau có đi off em sẽ chuẩn bị chu đáo hơn để anh em xem cho chi tiết . Bữa giờ muốn lên thăm anh Thạch với anh Khoa lắm mà xe giấy tờ chưa xong đi xa sợ mấy anh công an vịn quá . Em sẽ ráng tranh thủ để lên thăm cái vườn chim của anh Khoa :a15:

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cobacha hum nào thứ 7 - CN lên anh chơi đem theo chim để đâu với con anh xem thế nào? Từ bữa em ghé tới giờ mới em lên là thấy nó khác ngay . Hôm chủ nhật vừa rồi đem nó theo bẫy ốc mít có làm 1 phát được 2 vợ chồng con đầu đỏ luôn :a02: phê lòi mắt. Giờ đang chăm nó thêm chút.:a01::a01: ngày nào cung trứng kiến với cào cào
Hi vọng nó sớm thành sát thủ.:a03:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom