Guest viewing is limited

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
dù là bổi lỡ hay bổi già cũng là con chim sâu e ơi, mùa này e nào cũng rớt lông và sắp xong nên lông lá e nó chưa đủ là đúng rồi.

Trời sao lại post cái nỗi đau của a Thạch vậy Q.Anh coi chừng A Thạch đá và mông bgio

AKhoa đúng ra e rèn luyện để ra trận với anh nhưng a vắng mặt nên A Thạch hi sinh vì chính nghĩa. Bữa đó e cũng thắm mệt rồi tại e cố gắng thôi chứ ko thì............

DAMMECAUCA

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đây là nick của A Thạch phải không ah? hôm CN vừa rồi đi off a nhiệt tình thật đó nha, merci a Thạch đã cho mượn áo mưa nha? uh, mà cho Tín hỏi chiều về có bị mưa ko vậy?
Thường Tín đi làm về khá trễ nên không có dịp gửi a con xanh được, chắc Tín liên lạc gửi bên Đức rồi nhờ Đức chuyển Thạch nha.
Cho thằng em 1 dzé với nha anh dzai.:a11: :a11:

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
đây là nick của A Thạch phải không ah? hôm CN vừa rồi đi off a nhiệt tình thật đó nha, merci a Thạch đã cho mượn áo mưa nha? uh, mà cho Tín hỏi chiều về có bị mưa ko vậy?
Thường Tín đi làm về khá trễ nên không có dịp gửi a con xanh được, chắc Tín liên lạc gửi bên Đức rồi nhờ Đức chuyển Thạch nha.

A Tín, bữa a có hứa để lại cho e con óc mít chuyền mùa này, bữa nào a rảnh e chạy qua a bắt nha a. Chiều nay được không anh.

nguyenduc01

"Vui cùng chim sâu"
SVC$
0
Thường Tín đi làm về khá trễ nên không có dịp gửi a con xanh được, chắc Tín liên lạc gửi bên Đức rồi nhờ Đức chuyển Thạch nha.[/QUOTE]

Chà chà, sao có tên em vậy ta, nếu vậy e là người đưa đò rồi, vậy là phải tốn tiền đò đó nha a tech. Mấy hôm nay người cứ bồn chồn, chắc chưa quên được cảm giác đi bẫy chim. Sang tháng anh em mình lại gặp nhau nữa nhe, chọn địa điểm khác hen. Chúc mọi người luyện mồi ngon chuẩn bị "nhậu"

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh Tín nói ở chổ anh Tín nhiều ốc mít và huýt cco và sâu xanh nửa. Hay là tháng sau tổ chức đánh mấy em đó ở chổ nhà anh Tín đi. thấy ốt mít cũng đẹp và hay nên làm 1 chuyến kiếm vài em ốc mít ngăm cứu đi mọi người.

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Dạ chính là nó đó anh. Em thì sớm hay trễ cũng ok. hôm nào anh rãnh thì em ghé qua cũng được mà cứ nuôi dùm em vài hôm đi anh :a44: tuần sau em đi nha trang 4 ngày không biết sẽ ra mấy con chim sâu ở nhà đây nữa???:a36::a36:

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Chà chà, sao có tên em vậy ta, nếu vậy e là người đưa đò rồi, vậy là phải tốn tiền đò đó nha a tech. Mấy hôm nay người cứ bồn chồn, chắc chưa quên được cảm giác đi bẫy chim. Sang tháng anh em mình lại gặp nhau nữa nhe, chọn địa điểm khác hen. Chúc mọi người luyện mồi ngon chuẩn bị "nhậu"[/QUOTE]

Hum nào lấy chim anh rủ em qua làm sương chơi nhà anh Tín ra bờ kè gần mà :a01: Nói nhỏ nhỏ thui đừng la lớn cho người ta biết heng.:a24::a24::a24::a24:

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Dạ chính là nó đó anh. Em thì sớm hay trễ cũng ok. hôm nào anh rãnh thì em ghé qua cũng được mà cứ nuôi dùm em vài hôm đi anh :a44: tuần sau em đi nha trang 4 ngày không biết sẽ ra mấy con chim sâu ở nhà đây nữa???:a36::a36:

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Chà chà, sao có tên em vậy ta, nếu vậy e là người đưa đò rồi, vậy là phải tốn tiền đò đó nha a tech. Mấy hôm nay người cứ bồn chồn, chắc chưa quên được cảm giác đi bẫy chim. Sang tháng anh em mình lại gặp nhau nữa nhe, chọn địa điểm khác hen. Chúc mọi người luyện mồi ngon chuẩn bị "nhậu"

Hum nào lấy chim anh rủ em qua làm sương chơi nhà anh Tín ra bờ kè gần mà :a01: Nói nhỏ nhỏ thui đừng la lớn cho người ta biết heng.:a24::a24::a24::a24:[/QUOTE]

Mấy con ốc mít nhà anh nếu sợ giống hôm bữa thì chia cho mọi người 1 con nuôi đi :a15::a15::a15: khi nào về qua nhà anh Tín ở Nhơn Trạch đánh lại.

Còn cái vụ sương sương gần nhà thằng em này mà dám nhỏ nhỏ thôi hả :a43::a43::a43::a43::a43:

Anh Thạhcc nuôi con bổi kia lên thành mồi rồi em bắt nha. :a01::a01::a01::a01::a01:

DAMMECAUCA

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tối nay trễ chút nha, khoảng 8h đuọc không Hưng! Tín đi làm về khá trễ đó, hay muốn gửi bên Đức luôn vậy (chỉ cần rủ Đức đi sương sương là ok mà? ok ko Đức ơi. uh, mà Hưng chăm e nó kỷ nha, nó là e chuyền 6 tháng nuôi từ chim ổ đó nha.

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
tối nay trễ chút nha, khoảng 8h đuọc không Hưng! Tín đi làm về khá trễ đó, hay muốn gửi bên Đức luôn vậy (chỉ cần rủ Đức đi sương sương là ok mà? ok ko Đức ơi. uh, mà Hưng chăm e nó kỷ nha, nó là e chuyền 6 tháng nuôi từ chim ổ đó nha.
ngày mai e chạy qua a, 8h giờ tối cũng đc, mấy ae mình làm sương sương nói chuyện chim sâu chơi. Đừng cho a Thạch biết nha
A khỏi lo e chăm kỹ lắm a ơi

DAMMECAUCA

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ngày mai e chạy qua a, 8h giờ tối cũng đc, mấy ae mình làm sương sương nói chuyện chim sâu chơi. Đừng cho a Thạch biết nha
ok, đc nhà Tín 48 Đinh Tiên Hoàng F1, Q: Bình Thạnh nha. (đổ dốc cầu Bông xíu là tới ah)

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

kiểu này chắc là em phải đầu tư 1 quán nhậu " CHIM SÂU " để phục vụ mấy bro quá. cafe chim bây giờ xưa rồi và chỉ phục vụ vào buổi sáng được thôi. Quán nhậu CHIM thì phục vụ được mọi người mọi lúc luôn. Còn gì bằng khì vừa nhăm nhi vài chai bia vừa chia sẽ về những chú chim phải kô các bro?

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ý kiến của huuhauns rất hay đó, mình cũng đang suy nghĩ đến chuyện này, A Thạch cho ý kiến với ae mình sẽ off vào những ngày cuối tuần chẳng hạn như T6 or T7 để trao đổi thông tin về chim sâu, kỹ thuật nuôi, chăm sóc........

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ý kiến của huuhauns rất hay đó, mình cũng đang suy nghĩ đến chuyện này, A Thạch cho ý kiến với ae mình sẽ off vào những ngày cuối tuần chẳng hạn như T6 or T7 để trao đổi thông tin về chim sâu, kỹ thuật nuôi, chăm sóc........
Off cuối tuần là off sương sương hả Hùng cái đó thì chới thứ 6 là ok nhất vì thì thứ 7 hay CN anh nghỉ òi. Thứ sáu chiều tối sương sương là ok:a11::a21:

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
kakaka:a21::a21::a21: hôm qua thì biết được off chẳn và off lẻ, hôm nay biết thêm cái vụ off sương sương nữa :a11::a11::a11:.nhưng dù off gì thì cũng alô em 1 vé nha mấy anh. kiểu này hoài chắc mai mốt sẽ có những cao thủ sử dụng chiêu tuý quyền khi đi đánh chim sâu ---> vừa đánh sâu vừa sương sương ( vì những chổ đánh chim thường là trời xanh gió mát chỉ thiếu cái bát và xị đế :a11::a11::a11::a11: ) phải không các bro?

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
nói chung là gặp gỡ giao lưu (giống như Tivi gặp nhau cuối tuần vậy đó mà), cũng mòng nhờ những dịp như thế này ae trong HCS ngày càng gắn kết hơn ngày càng phát triển hơn. Hơi tiếc là a Khoa ở xa quá.

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nói rồi thì làm luôn đi.Hôm nay T6 cuối tuần rồi. Khai trương cái vụ off sương sương luôn đi.Anh Hùng, anh Đức, anh Thạch và mọi người cho xin ý kiến nha. Q.Anh nữa nha.

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
nói rồi thì làm luôn đi.Hôm nay T6 cuối tuần rồi. Khai trương cái vụ off sương sương luôn đi.Anh Hùng, anh Đức, anh Thạch và mọi người cho xin ý kiến nha. Q.Anh nữa nha.
Huuhauns làm chủ xị vụ này đi nhưng A Tín đi làm về hơi trể alo cho a ấy thử coi hnay a có về sớm không, vì đằng nào tối nay e cũng ghé a bắt con óc mít.

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sorry mấy anh em vì hôm qua anh đi công tác tới tối mới về.:a36: Tiếc ơi là tiếc...
Giờ chuẩn bị đi nha trang công tác nữa. nên hẹn tuần sau anh em mình off sương sương hén:a44:

cobacha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Kính gửi: Quý anh em.
Đến giờ, Hội chim sâu đã được củng cố; mặt dù số lượng thành viên còn nhiều hạn chế. Nhưng để đánh dấu sự kiện trọng đại này, KBH đề xuất chúng ta tổ chức 01 buổi off giao lưu.
Địa điểm: Bàn bạc, trao đổi và thống nhất trong thành viên.
Thời gian: Chủ nhật gần cuối tháng nhất.
Nội dung chương trình và kinh phí sẽ được chiết tính sau

Anh Khoa ơi ! Đến ngày rồi kìa , anh Khoa và anh Thạch vào cầm cờ đi.
Em đăng ký 1 xuất :a21:

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thấy Q.Anh đang tin này cả ngày rồi, mà sao không thấy ai ủng hộ hay có ý kiến gì hết? Thiệt là buồn quá đi. Thôi thì T7 này đi đánh lẻ thôi Q.Anh ơi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom