Guest viewing is limited

DânChơiChim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có anh em nào gần huyện mình có cùng sở thích thì alo cho mình nhé . Tuần vừa rùi mình vừa mang Mi đi dượt ở mấy nơi trong tỉnh nhưng chưa có đấu thủ nào xứng tầm . Bác nào muốn giao lưu thi đấu mi hót thì liên lạc với em nhé . fone của mình : 02103 600 200 . Rất hân hạnh được đón tiếp các pác :a27:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
chú có con mi nào hay ban hon neu co thì liên lạc voi anh,anh đang rat can 1 chu mi thuần,hót hay.

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Nghe Ô Nam kể hum đi Thanh Sơn đó gặp 1 con Mi trụi lông (đang thay)hót điên lắm.Con đó là của Dân chơi chim á? bạn cho ae ngắm nó qua 1 đoạn clip đi :a08:

DânChơiChim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hix con này bi giờ lông măng đầy người nhưng điều đặc biệt của nó là lúc nào cũng căng lửa ko như chim mi bình thường khác . Minh quên mất cách pót video , lần trước tớ có pót ở diễn đàn aquabird ở mục chim hoạ mi . Bây giờ làm theo cách cũ mà ko được . Bạn vào thử diễn đàn aquabird mục chim hoạ mi _ tiêu đề file hoạ mi hót 10 phút đó :a43:

DânChơiChim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đang muốn kêu gọi các pác ở gần nhà thi đấu nhưng họ toàn nuôi chim đá nên rất khó chọn cặp . Rất may vừa rùi thằng em tậu được 1 con mi hót cũng khá nhưng con đó đang thay lông đuôi nên định để khoảng 2 3 tuần nữa mới cho thử . Con mi của thằng em mình có tiểu sử rất lạ :a42: nuôi 2 năm ko hót 1 câu gì nếu là người mới chơi chắc là cho vào quán đặc sản thú rừng rồi :a21: . May mà cố gắng sang năm thứ 3 nó bắt đầu nổi . Nếu có dịp anh em muốn thưởng thức thì qua chỗ mình chơi . Rất hân hạnh được đón tiếp các pác :violin:

DânChơiChim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Pác xuanbachoami ở đâu vậy nếu ở gần chỗ em thì alo cho em nhé . Anh em mình gặp nhau giao lưu và em cũng mong được học hỏi kinh nghiệm của các pác :a11:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
mình ơ hải dương,mình cũng muốn đc giao lưu giao li vói nhưng anh em nào thích chơi hoạ mi,có gì liên lạc vơi mình nhé[sdt01263474315].Rất đang cần một chú mi haypp.:a02:

DânChơiChim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Pác xuanbachoami hum nào sắp xếp thời gian về nhà em chơi đi chỗ em ít chơi mi nhưng nếu hay thì pác xem thử thì đánh giá nhé hi hi . Em đang có 1 chú mi hót chưa có đối ở đây , ko phải khoe khoang đâu nhưng thực sự em đã cho đi đấu thử nếu pác có con nào thực sự hay thì mang về chỗ em thử nhé :a03:

khuyenmao

Thành viên tích cực
SVC$
0
nghe ông bạn nói ghê quá , không có đối thủ cơ à , thế có thể cho anh em chiêm ngưỡng không thế, không post dc video thì cũng phải cho anh em xem ảnh tý chứ, mà nếu không biết post anh nữa thì trong diễn đàn cũng có dạy cách post cả anh lẫn video đó

DânChơiChim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ko phải ko có đối thủ mà chỗ tớ ko còn con nào đấu được nó còn ở chỗ khác thì mình hông bít . Nếu bạn mún chiêm ngưỡng thì vào đây xem thử nè :

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom