Guest viewing is limited

theanh189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Thái Bình có niền đam mê lớn nhất đối với chim đó là Chim Họa Mi. Rất mong muốn đc kết bạn và giao lưu với tất cả các ae ở Thái Bình có cùng sở thích để học hỏi, trao đổi kinh nghiệm và tạo cho phong trào chơi mi của Thái Bình ngày càng phát triển.

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh chuyển khẩu làm AE HG thiếu một nghệ nhân, Tiếc quá!!!!! Chúc anh luôn vui và sớm lập được hội!!!!!!!!!!!!!

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào Thế Anh,

Chúc em tìm được nhiều bạn chơi mới tại Thái Bình. Đúng như Decoy nói, việc em chuyển khẩu từ HG về Thái Bình là 1 thiệt thòi lớn đối với anh em chơi Họa Mi Hà Giang.

Ah, sang tuần anh đi TB chắc thứ 2 gì đó, nếu xong việc sớm anh alo anh em giao lưu nhé.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu cách đây độ 10 năm thì mình với thế anh bắt tay nhau chan chát ở Thái Bình được. Hôm 2-9 năm ngoái có về Thái Bình, thấy quán cafe gì đó chỗ vườn hoa là nơi tụ họp của các bác chơi khuyên thì phải. Còn họa mi chọi thì ko biết còn họp ở chỗ Bưu điện tỉnh cũ nữa ko :D
He he Thái Bình giờ chắc vẫn chơi giống bên Nam Định nhỉ? Chiến 7p thì hoặc có người nhận thua hoặc thông lồng ặc ặc

theanh189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu cách đây độ 10 năm thì mình với thế anh bắt tay nhau chan chát ở Thái Bình được. Hôm 2-9 năm ngoái có về Thái Bình, thấy quán cafe gì đó chỗ vườn hoa là nơi tụ họp của các bác chơi khuyên thì phải. Còn họa mi chọi thì ko biết còn họp ở chỗ Bưu điện tỉnh cũ nữa ko :D
He he Thái Bình giờ chắc vẫn chơi giống bên Nam Định nhỉ? Chiến 7p thì hoặc có người nhận thua hoặc thông lồng ặc ặc
Cảm ơn bạn ruacon80 đã ghé thăm. phong trào chơi mi ở TB giờ vẫn mạnh nhưng ko đánh giống bên NĐịnh mà chỉ đánh giáp cửa cho đến thua thì thôi.

xuanoanh10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi! em ở Hưng Hà, hiện giờ cũng đang sở hữu 1 em mi, 1 khướu, Chào Mào, chích chòe, gáy đủ cả. Chắc khoảng tầm 1 tháng nữa em về quê, đợt này thực tập trong Sông Mã đang có ý định kiếm em mi chiến nữa. Mong sớm được giao lưu cùng anh em, thân!

Chỉnh sửa lần cuối:

theanh189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Rất mừng đc giao lưu cùng bạn, khi nào về TB alô nhé.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Rất mừng đc giao lưu cùng bạn, khi nào về TB alô nhé.
Sắp có bạn hiền rùi, chúc văn mừng chú. Chúc hội Hoạ Mi TB sớm đi vào hoạt động.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

xuanoanh10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
E đang bận cho hs làm báo trại 26-3 lu bù lên, đang dự tính 28 này rủ thằng hs đi ngao du một ngày, tháng nữa e về bác nào ở gần có khướu anh e giao lưu tí, mấy ông ở gần rủ không ông nào chơi (vui vẻ thôi). Sdt cua e 01692330919, có gì ae giao lưu

hagianghg

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh thế anh về thái binh câm theo 1 chiến binh có thể gọi la chiến thần thi đúng hơn . thật la buồn vi em qua chậm trân . chăc tại mình không co duyên vơi con chim đó . gọi cho anh thiện anh ấy bảo vùa gửi con đó cho thèng em ở thai bình:a09:

theanh189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú lại đùa a rồi. chim cò a đâu có duyên tìm đc chim hay, toàn chơi lẹt đẹt thôi. Ngày 26 này trên đó vẫn đánh giải chứ? chúc chú thành công.

hagianghg

Thành viên tích cực
SVC$
0
thì em cầm con của anh thiện đánh mà . chim co thi không biết thế nào nhưng đến tối tông kết giải chắc là say cả nút:a01::a01::a01::a01::a01:

theanh189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thì em cầm con của anh thiện đánh mà . chim co thi không biết thế nào nhưng đến tối tông kết giải chắc là say cả nút:a01::a01::a01::a01::a01:
Chúc mừng chú nhé. Chú làm lên thành công đầu tay rồi, chú và chim đều làm rạng danh a Thiện.

hagianghg

Thành viên tích cực
SVC$
0
hi hi em cũng chúc mừng anh thế anh nhé . chiến binh của anh giờ đã vang danh thiên hạ roài. chúc mừng anh :a08:

theanh189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi hi em cũng chúc mừng anh thế anh nhé . chiến binh của anh giờ đã vang danh thiên hạ roài. chúc mừng anh :a08:
Chú lại đùa a rồi. chim cò a chỉ chơi lẹt đẹt thôi vang danh gì đâu, Chẳng qua a cũng gặp may thôi mà.

hagianghg

Thành viên tích cực
SVC$
0
eo thế mà cũng đòi em vùa qua bên (các vấn đề về chim họa mi)thấy pos 2 cái cờ giải nhất ở thái bình và hoangsuphì thế mà kêu lẹt đẹt à . ah mà con giải 3 anh thiện đã để lại cho em rùi giờ mới chình chủ cờ va chim :a16::a16::a16::a16::a16::a16:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
eo thế mà cũng đòi em vùa qua bên (các vấn đề về chim họa mi)thấy pos 2 cái cờ giải nhất ở thái bình và hoangsuphì thế mà kêu lẹt đẹt à . ah mà con giải 3 anh thiện đã để lại cho em rùi giờ mới chình chủ cờ va chim :a16::a16::a16::a16::a16::a16:
Bài đấy mình post đấy bạn ơi, cờ TA đi mượn đấy chứ chú ấy làm gì có con nào ra hồn đâu :a43::a43:

theanh189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
A Bình ơi lâu ko thấy bác về TB rồi, khi nào về e lại nhờ a đưa tiếp cái cờ nữa lên, năm nay e đc mùa mà:a01::a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom