Guest viewing is limited

matnadenbian

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào tất cả các bạn,mình là người ở bình phước,hôm nay có dịp về sóc trăng chơi, mà mình tìm người chơi chim ở đây mà ko thấy có ai nuôi cả,ở sóc trăng co bạn nào chơi lửa ko? nếu có các bạn cho mình địa chỉ và số đt để mình tìm và giao lưu nha sdt của mình 0974 xx xx xx.(Vũ).
nếu mà mình có gởi bài sai mục mong mod bỏ wa giùm.Thanks!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

duchien

Thành viên mới
SVC$
0
chào anh Vũ. em ở sóc trăng nè, em nuôi 2 con nhưng đang thay lông nên rớt lửa, anh có đem chim bổi về sóc trăng không? ơ BP chim rẻ không anh? SDT em là 09823xxxxx em tên Hiền

matnadenbian

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hjx, sdt bạn cho bị biến thành số xxxxxx hết rùi nên ko liên lạc được.Lửa bình phươc cung nhìu lém(tại gần rừng QG Bù Gia Mập,và núi Bà Rá,Mình ở TX Phước Long) giá tầm 200K-600K tùy con,dáng đẹp đuôi dài trên 21cm,bổi khoàng 400-600k.mép vàng,chuyền thì 200-400k. (em ko biết cho sdt co sao ko, nếu có các anh chị mod bỏ qua cho em nhé). À bạn cho mình vài địa chỉ bán chim cảnh ở ST đc ko,mình ko bit cho nào hết đó.

duchien

Thành viên mới
SVC$
0
2 anh vũ. vì bây giờ em chuẩn bị đám nói nên lu bu lắm. không thể tiếp anh được. sóc trăng có tiệm Duy đạt trong hồ nước ngọt. tới đó xem thì được, đừng mua nhe, mắt lắm. hihi mấy chỗ khác đừng vô

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom