Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý Anh Chị Em thành viên diễn đàn,

HLong_ce xin thay mặt BQT thông báo về việc sự cố máy chủ diễn đàn,

Do máy chủ bị lỗi phần cứng nên trang web svcvietnam.vn chúng ta đã bị gián đoạn truy cập hơn hai ngày, đến nay BQT đã cố gắng sửa chữa xong và máy chủ đã chạy lại. Hiện tại BQT vẫn đang tiếp tục theo dõi để hoàn tất sự cố.

Vì lý do bất ngờ, nên BQT cũng không kịp thông báo được lỗi như trên, rất mong quý Anh Chị Em thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn và đáng tiếc trên,

Trân trọng
HLong_ce

viettan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mệt thật các Cụ à, hôm nay chắc phải được ngủ ngon lấy lại tinh thần và sức khoẻ :d. Xuống 2 Kg rồi huhu

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
các cụ vất vả quá....thay mặt các anh em cảm ơn các cụ...chúc các cụ sức khỏe dồi dào ,tinh thần minh mẫn , các cụ có sức khỏe tinh thần minh mẫn thì anh em mới vào diễn đàn đc hihihi:a44::a44::a45:

duy nhan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Phải thật lòng cám ơn các cụ quản lý diễn đàn, 2 hôm nay mình không vào được diễn đàn cứ tưởng diễn đàn gặp vấn đề gì?hjk. tối nay về vào thử lại thì lại được rồi,hihi

Tuấn_Hn

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu"
SVC$
0
Hihi..qủa la mệt thật các cu nhi...2 ngày nay em cung không vào được dien đàn.cư tương website bị sâp rồi cơ. Hihi. Hiên giò em đang vào bằng mtb..tại vì em đăng nhập bằng laptop nhưng chưa vào được .có gì các cụ thông cảm cho nhé. Chúc các cụ sức khỏe để có thê quản lý được diễn đàn tốt ạ.Thân chào các cụ nhé ♡♡♡:)

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom