Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị thành viên,

Vừa qua, do server máy chủ lỗi hệ thống, nên BQT đã tiến hành chuyển sang máy chủ khác. Nhưng thật đáng tiếc BQT chỉ có bản backup database vào ngày 20-05-2010, do vậy các bài viết cũng như các thành viên đăng kí trong khoảng 8 ngày gần đây đã không được cập nhật.

Một lần nữa HLong_ce xin thay mặt BQT gởi lời xin lỗi đến quý anh chị em về sự cố đang tiếc trên, hiện nay server mới cũng đã chạy ổn định, còn các lỗi nhỏ và các trang tiện tích BQT sẽ tiến hành fix tiếp theo.

Trân trọng
HLong_ce

P/s: Quý anh chị em có gặp lỗi gì cũng xin báo lại để để BQT tiến hành fix lỗi. chân thành cảm ơn.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
1 Lỗi to là topic offline bẫy chim tại Sóc Bambo bị mất.MTCHIP xem xét làm lại nhé

binhphuoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thì ra là bị lỗi làm em tìm bài của mình muốn chết luôn mà vẫn ko ra :a43:

Chào mào1

"Không chỉ yêu cái đẹp"
SVC$
0
Sự cố ngoài ý muốn!Mình đang định update hình mới cho bài "lồng Chào Mào lục giác mới sưu tầm", nếu được mong BQT khôi phục giúp mình chủ đề này.

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Sự cố ngoài ý muốn!Mình đang định update hình mới cho bài "lồng chào mào lục giác mới sưu tầm", nếu được mong BQT khôi phục giúp mình chủ đề này.

Vâng chào anh, thành thật xin lỗi đến anh, vì bản backup mới nhất chỉ đến ngày 20-05-2010. Nếu được mong anh có thể gởi lại bài viết đó.

Chân thành cảm ơn anh
HLong_ce

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị em diễn đàn,

Do svcvietnam chuyển server mới, nên một số anh chị em bị tình trạng vào các diễn đàn con ( truy cập các tên miền phụ và tên miền chaomao.vn, svcvn.vn) không truy cập được. Lý do này do máy tính của quý anh chị em bị lưu cache ( lưu địa chỉ IP của server cũ). Để khắc phục tình trạnh này có các cách sau:

1. Chờ vài hôm để máy lưu cache mới sẽ truy cập ổn định.
2. Xóa tất cả cookies trên toàn bộ các trình duyệt có trên máy tính, đồng thời mở cửa sổ dòng lệnh command của windows và gõ vào dòng lệnh sau: ipconfig/flushdns sau đó nhấn enter ( làm một vài lần) để máy xóa cache cũ .

Thân chào
HLong_ce

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom