Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào toàn thể Quý Anh Chị Em Diễn Đàn,

Trong tuần vừa qua, diễn đàn chúng ta truy cập liên tục bị gián đoạn và đã phải tạm ngưng truy cập ngày 07-08-2010, do server luôn bị quá tải. BQT tạm thời nâng cấp thêm tài nguyên của server và tiếp tục theo dõi. Rất mong Quý Anh Chị Em thông cảm cho sự cố trên.

Trân trọng
Ban Quản Trị

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào Quý Anh Chị Em diễn đàn,

Hiện tại server đã chạy ổn định. Quý Anh Chị Em nào còn gặp lỗi khi truy cập diễn đàn, xin báo lại để BQT tiến hành fix lỗi.

Mong Quý Anh Chị Em thông cảm cho BQT về việc gián đoạn truy cập vào diễn đàn trong mấy ngày qua.

Trân trọng
Ban Quản Trị

archpro

"Với tôi, chào mào là niềm đam mê!"
SVC$
0
Xin chào mọi người! Không biết vì sao hiện giờ mình không thể truy cập vào diễn đàn theo cách mình thường làm trước đây. Cụ thể là khi vào đến mục Chào Mào thì không thể truy cập tiếp. Mong Ban Quản Trị và mọi người kiểm tra và hường dẫn cách khắc phục trong thời gian sớm nhất nhé. MÌnh xin chân thành cảm ơn!

Hồng Ngọc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Up cho BQT thấy mình cũng không vào được mấy mục

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chào mọi người! Không biết vì sao hiện giờ mình không thể truy cập vào diễn đàn theo cách mình thường làm trước đây. Cụ thể là khi vào đến mục Chào Mào thì không thể truy cập tiếp. Mong Ban Quản Trị và mọi người kiểm tra và hường dẫn cách khắc phục trong thời gian sớm nhất nhé. MÌnh xin chân thành cảm ơn!

Up cho BQT thấy mình cũng không vào được mấy mục

Vâng xin chào anh, do diễn đàn chuyển sang server mới, nên máy tính của anh còn bị cache và cookies của IP server cũ nên các anh khi truy cập vẫn vào server cũ, để khắc phục tình trạng, anh có thể reset lại modem và xóa cache trong windows bằng cách gõ dòng lệnh sau vào cửa sổ command của windows:

ipconfig /flushdns

Thân chào
HLong_ce

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom