Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị em thành viên svcvietnam,

BQT xin trân trọng thông báo đến anh chị em tin vui:

Bạn Trung_apolo là thành viên VIP của viễn đàn, đồng thời là mod box Cá Cichlid.

BQT xin thay mặt toàn thể anh chị em thành viên, cám ơn bạn đã tham gia vào đội ngũ BQT, giúp đỡ quản lý chuyên mục trên trong diễn đàn svcvietnam.

BQT xin được gởi lời chúc sức khoẻ đến bạn và gia đình, mong bạn cố gắng giúp đỡ hoàn thành tốt công việc trong hết khả năng mình có, đồng thời toàn thể thành viên svcvietnam chúng ta cùng hỗ trợ, giúp đỡ để bạn có thể chu toàn tốt công việc mình đảm nhiệm.

Xin chúc cho diễn đàn Sinh Vật Cảnh Việt Nam của chúng ta luôn phát triển bền vững, là ngôi nhà tràn đầy tình thân ái, bác ái, chia sẻ và luôn luôn mang trong mình tâm niệm:

Trân trọng
Ban Quản Trị

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Xin chúc mừng anh trung-apolo sau bao năm truyền dịch kinh nghiệm . Giờ đã công thành danh toại . BQT đã thăng tiến chức danh cho anh . Xin chúc mừng anh . Mong anh cố gắng san sẻ kinh nghiệm nhiều hơn nữa . Biển trời bao la . Kiến thức vô tận .
Chúc anh dồi dào sức khỏe . Sát cánh cùng svc

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chúc Mừng Bác Trung!
Chúc VIP Trung_apolo Vui Vẻ - Hạnh Phúc - Thành Đạt !
Luôn Luôn Sát Cánh Cùng Diễn Đàn SVC
Cùng Chung Tay Xây Dựng Diễn Đàn Ngày Một Phát Triển Mạnh Mẽ
Cùng Tiêu Chí Chung :
"Hãy Cùng Làm Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn"

Chúc Mừng Diễn Đàn !
Chúc Mừng!!!
Chúc Mừng!!!

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Trung_apolo chân thành gửi lời cảm ơn đến BQT và các thành viên diễn đàn.

Để có được thành quả hôm nay, Trung_apolo chỉ mong đóng góp một chút gì đó về kiến thức chung cho diễn đàn svcvietnam nên tận tâm "truy lùng" các bài hay, kiến thức sâu và rộng để các bạn có thêm nhiều những kinh nghiệm trong việc nuôi, trồng các loại sinh vật cảnh các loại. Sự tín nhiệm của Ban Quản trị đã khiến trung_apolo rất bối rối nhưng thiết nghĩ, sự đóng góp của tất cả các anh chị em đều là công sức, là kinh nghiệm thật quí báu và cũng mong trang svcvietnam phát triển. Cho nên, được BQT và thành viên diễn đàn ủng hộ, tín nhiệm nên Trung_apolo này vẫn phải đóng góp thêm một chút thời gian cho trang web yêu thích này cùng phát triển thêm.

Rất mong được hợp tác, chia sẻ và mong các anh chị em diễn đàn cùng hợp tác để Trung_apolo đây hoàn thành tốt nhiệm vụ.

Xin trân trọng cảm ơn sự hợp tác của tất cả các thành viên diễn đàn, thành viên BQT.

Chào thân ái

Trung_apolo

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng cụ Trung
Mong cụ có nhều niềm vui và sức khoẻ cùng SVC

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
VẬY LÀ ĐIỀU TỐT ĐẸP ĐÓ ĐÃ ĐẾN NHƯ Ý :a15: CHÚC MỪNG TRUNG NHÉ.

HY VỌNG NHỮNG DÒNG KIẾN THỨC QUÝ BÁU LUÔN ĐƯỢC CHẢY VỀ SVC NHIỀU HƠN KHI CÓ
VIP TRUNG_APOLO :a21:

Thân.

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
chúc mừng bác TRUNG nha. chúc bác có thật nhìu sức khỏe và tràn đầy hạnh phúc đề làm hậu cần cho công việc truyền đạt và điều hành của bác sắp tới

chúc mừng! chúc mừng! chúc mừng!!!

thân
thanhbonsai

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
xin chúc mừng cụ Trung nha ,mong cho gánh nặng trên vai cụ sẽ nhẹ đi nhiều vì niềm đam mê và nhiệt huyết ngày càng tăng nha cụ ,mong cụ khỏe để trao đổi nhiều kiến thức quí báu cho tất cả mọi người có chung sở thích và niềm đam mê SVC :a15: :a15: :a15:

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
Chúc mừng Mr Trung được thăng chức. Hy vọng với sức trẻ tràn đầy nhiệt huyết, Mr Trung sẽ ngày càng đóng góp nhiều hơn nữa cho Diễn Đàn SVC Việt Nam và cùng chung tay góp sức cùng BQT SVC Việt Nam hoàn thành sứ mệnh:

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng anh Khương, chúc anh luôn dồi dào sức khỏe và tâm huyết đối với diễn đàn và luôn hoàn thành tốt công việc trên vị trí mới của mình.

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin được chúc mừng cụ! Chúc cụ luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ được BQT giao phó.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Chúc mừng anh Khương nhé! Mong anh đóng góp nhiều thêm cho diễn đàn:a15:.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom