Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Con mồi nhờ anh Hoàng và Huy lựa khá dạn người, đang thay lông, chịu tắm, giọng đổ cũng khá nhưng chưa sung lắm!Không biết em nó bao nhiêu mùa rồi mà thấy chân đóng 1 lớp vảy sừng dày ghê!

hihi...Mồi thì dĩ nhiên là dạn rồi, và nó đang thay lông nên BMV kiên nhẫn thúc dinh dưỡng, tắm nước + nắng cho chú đều nhé...tránh kè nhiều chim, tránh kê sát chim khác trong thời gian nó đang hoàn thành bộ lông...Thân.

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
hihi Welcome meokitty, hihi thấy meokitty nói chuyện thật là vui và TOPIC lại thêm phần phong phú, chính là vì sự xuất hiện của phụ nữ đó á...

phuonglinh

IAM ME - Hãy tự tin vào chính mình!
SVC$
0
Chú đã cho mọi người xem ảnh chú chim Chào Mào rùi nè nhưng chú có thể giới thiệu rõ hơn về nó ko chú?

Với 1 người chưa chơi chim cảnh bao giờ, cháu tự hỏi ko bít chú chim đó có gì mà đặc biệt?

Thú chơi chim cũng giống như cháu chơi tem hay 1 vài thứ khác, nên chú nói rõ hơn về nó để cháu hiểu được cái hay cái đẹp của nó chú nhé ^^
Thân mến!

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Ui cháu mà muôn hiểu hết thì.
Vào topic "hội CM của SVC mà xem hết thông thì cháu biết. Đọc xong cháu sẽ có khá khái niệm về thú chơi rất ghiền này của anh em.

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
tiếc quá phương tới chậm nửa rồi chắc phương đợi đợt sau nửa thôi

Leo25788

"Đơn Độc Một Mình"
SVC$
0
hì bữa nay không co bác nào tặng chim nữa hết ah ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.