Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị e thành viên svcvietnam,

BQT xin trân trọng thông báo đến anh chị em tin vui:

1. Moderator : bạn Minhhp - quản lý chuyên mục chim Chào Mào.
2. Thành viên VIP : bạn THĂNGBUGI tham gia hoạt động với Ban Cán Sự HQ Hà Nội

BQT xin thay mặt anh chị em thành viên, cám ơn 2 bạn đã tham gia vào đội ngũ BQT, và Ban Cán Sự Hội Quán Hà Hội giúp đỡ quản lý chuyên mục Chào Mào trên diễn đàn svcvietnam và các hoạt động tại Hội Quán Hà Nội.

BQT xin được gởi lời chúc sức khoẻ đến 2 bạn và gia đình, mong 2 bạn cố gắng giúp đỡ hoàn thành tốt công việc trong hết khả năng mình có, đồng thời toàn thể thành viên svcvietnam chúng ta cùng hỗ trợ, giúp đỡ để 2 bạn có thể chu toàn tốt công việc mình đảm nhiệm.

Xin chúc cho diễn đàn svcvietnam chúng ta luôn phát triển bền vững, là ngôi nhà tràn đầy tình thân ái, bác ái, chia sẻ và luôn luôn mang trong mình tâm niệm:

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"

Trân trọng
BQT_svcvietnam

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Chúc mừng bác MinhHP và bác Thắng Bugi , hai bác được thay mầu áo mới . Riêng bác Thắng thì có thêm cái huy hiệu sáng lấp lánh. Hai bác lên chức rồi ,hôm nào mời mình Cà.Phê đi . Nếu được thì chủ nhật này ra hội quán mình đành chịu khó uống hai ly cà phê liền một lúc cũng được.

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Chúc mừng bác Minh chòe và bác Bugi đã đc lên chức.Cho e ké 1 chân được,phải,bị mời cafe với nhá ;))

Có thể chủ nhật e không ra HQ được thì mới 2 bác bớt chút time lên chỗ em để em bị phải được 2 bác mời cafe nhá.Em sẽ không gọi a Dũng đâu,thật tình cờ và thật bất ngờ nếu a ấy có ra thì cho ké ly Trà đá :-"

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Hiiiiiiiii

Chúc hai bác luôn có sức khoẻ để làm việc tốt và đem lại niềm vui cho mọi người.

Xin chúc mừng

Thân_Thuận

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc hai cụ được nhiều sức khỏe và có thêm nhiều cống hiến cho diễn đàn nhé
.
Thân chào

nammon0401

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng 2 bác lên chức nhé! Kiểu này là chủ nhật được cafe free rồi:a21::a21::a21::a21:

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Chúc mừng và hoan nghênh bác Minhhp và bác Thắng Bugi tham gia vào đội ngũ BTQ, chúc 2 bác tham gia và ngày càng làm cho SVC ta lớn mạnh và tích cực, bác Thắng Bugi thêm lửa cho SVC nhé.

Thân.
Hoangvpb

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
chúc mừng 2 bác được thăng chức, chúc 2 bác mạnh khỏe và luôn là những người bạn thân thiết của SVC

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúc mừng anh Minh và anh Thắng, chúc hai anh luôn mạnh khỏe, hoàn thành tốt nhiệm vụ ở vị trí mới.:a44:

chích bông đầu gấu

Tình yêu nào phải trò chơi
SVC$
0
Chúc mừng ! Chúc mừng !Kiểu này dễ có một cuộc liên hoàn hoành tráng đây.
Chúc hai đ/c sức khỏe dồi dào để gánh vác công việc của HQ và diễn đàn.

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chúc mừng.chúc mừng...Chúc mừng hai cụ Minhhp và cụ THĂNGBUGI.chúc hai cụ sức khỏe rồi rào để hoàn thành tốt công việc với bộ áo mới của mình:a15::a15::a15:

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Chúc Mừng 2 Bác ! Những nhiệt tâm của các Bác với SVC đã được BQT theo sát ! rất mong các Bác sau khi nhận những niềm vui này góp sức nhiều thêm nữa vì sự phát triển lớn mạnh hơn nữa của SVC ! Chúc Mừng ! Chúc Mừng !

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Chân thành cảm ơn sự quan tâm và ủng hộ của BQT cũng như tất cả các thành viên trong ngôi nhà chung SVC đã tin tưởng. Thăngbugi hứa sẽ hoạt động hết mình vì tiêu chí chung của SVC.

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
ối anh Minhhp đã lên cấp rồi ạ? Quả này chắc chắn phải có màn ăn mừng hoành tráng chứ anh, thật vinh dự cho em khi đang được cầm một chú cim của Mod. Xin chúc mừng hai anh! Em sẽ cố gắng phấn đấu để cũng chen chân vào làm Vip cho đỡ tủi thân....:a01:

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Năm mới mang theo tin mừng mới với SVCvietnam nói chung và với HQHN, HQHP nói riêng. Liên tục đổi màu cho các thành viên có tâm huyết và năng lực: từ Thuanthuynguyen, Đailinh nay lại thêm Minhhp và Thăngbugi.

Xin chúc mừng và hy vọng với trách nhiệm mới các bạn sẽ đóng góp nhiều hơn cho SVCVietnam và HQHN, HQHP ngày càng phát triển.:a15:

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
kiểu này chủ nhật này hai cụ ko chốn được bữa cafe rùi. chúc mừng hai anh thay áo mới nha :a01::a01::a01::a01:

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Vâng bác hungdt ạ ... Quả thật năm mới được đón nhận quá nhiều tin vui và bất ngờ .
Xin cảm ơn BQT cũng như toàn thể các thành viên svcvietnam và HQ HAN đã tin tưởng .
Em sẽ gắng sức để tham gia vào các hoạt động chung của BQT cũng như chia sẻ cùng ACE svcvietnam , HQ HAN Với vai trò mới .

To : hungdt Thấy bác online được là em vui rồi . . . . :a01: :a01: :a01:

MaluiuMun

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng 2 anh lên vị trí mới đồng thời cảm ơn 2 anh vì lòng nhiệt huyết giành cho 4rum,chúc 2 anh luôn có sức khỏe và niềm vui để hoàn thành nhiệm vụ!

phoenix108

"năm châu kết bằng hữu"
SVC$
0
XIN CHÚC MỪNG 2 BẠN minhhp và thangbugi .Diễn đàn ngày càng có nhiều bạn nhiệt tình tham gia BQT thì càng mạnh ,đi lên hơn nữa càng phát triễn đông đúc hơn .Đó là thế mạnh nhất của SVCviệtnam : thu hút tất cả anh chị em yêu sinh vật cảnh tất cả các nơi trên trái đất này và do đó phải được quản trị chặt chẻ để thực hiện đúng tiêu chí của diễn đàn cũng như nội qui đã đề ra .BQT càng tăng nhân số ,mình càng mừng và phấn khởi lắm ,nhất là BQT đã chọn đúng người đúng việc ,Một lần nữa xin chúc mừng .

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Chúc mừng hai bạn MinhThắng đã tham gia công tác quản trị cùng bọn mình, góp phần xây dựng trang Web của chúng ta ngày càng lớn mạnh hơn.

Mong hai bạn không ngại ngùng, luôn nhiệt tình tham gia gánh vác công việc cùng anh chị em BQT.

Chúc hai bạn luôn vui khỏe, hạnh phúc và thành đạt.

Thân.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom