Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị e thành viên diễn đàn Sinh Vật Cảnh Việt Nam,

BQT xin trân trọng thông báo đến anh chị em tin vui:

Moderator : bạn Diệp Đại Thành - quản lý chuyên mục Chim Chích Chòe Than.

BQT xin thay mặt anh chị em thành viên, cám ơn bạn đã tham gia giúp đỡ quản lý chuyên mục Chích Chòe Than trên diễn đàn svcvietnam.

BQT xin được gởi lời chúc sức khoẻ đến bạn và gia đình, mong bạn cố gắng giúp đỡ hoàn thành tốt công việc trong hết khả năng mình có, đồng thời toàn thể thành viên svcvietnam chúng ta cùng hỗ trợ, giúp đỡ để bạn có thể chu toàn tốt công việc mình đảm nhiệm.

Xin chúc cho diễn đàn svcvietnam chúng ta luôn phát triển bền vững, là ngôi nhà tràn đầy tình thân ái, bác ái, chia sẻ và luôn luôn mang trong mình tâm niệm:

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"

Trân trọng
BQT_svcvietnam

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chúc Mừng Anh Diệp Đại Thành !
Mừng Anh Đã Cùng Chung Tay Xây Dựng Diễn Đàn SVC !
Chúc Anh Ngày Càng Nhiệt Huyết Với SVC !
Nhiệt Huyết Với "Nghề Chơi Cũng Lắm Công Phu" Này !

Chúc Mừng Diễn Đàn SVCVIETNAM.VN !
Chúc Diễn Đàn Ngày Một Phát Triển Lớn Mạnh !
Cùng Tiêu Chí " Hãy Cùng Làm Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn "

Chúc Mừng !!!
Chúc Mừng !!!

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chúc mừng cụ Diệp Đại Thành,vậy là cụ đã tham gia vào cộng tác "Vác Tù Và" cùng ACE thành viên ban quản trị SVC rùi nhá.Chúc cụ luôn mạnh khỏe,nhiệt huyết với SVC để gánh vác,chia sẻ và hoàn thành thật tốt trách nhiệm được giao cụ nhá.
Thân ái.

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
Xin chúc mừng cụ DIỆP ĐẠI THÀNH nha chúc cụ có nhiều sức khỏe để vác tù và nghe cụ chúc cụ hạnh phúc và luôn vui vẻ với SVC mong niềm đam mê của cụ luôn cháy bỏng :a15::a15::a15:

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
Xin chúc mừng Anh Diệp Đại Thành, hy vọng với kinh nghiệm và niềm đam mê luôn cháy bỏng sẽ giúp Anh hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao. Luôn luôn sát cánh cùng BQT và các thành viên trong Diễn Đàn SVC để "Cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn".

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
Tôi xin chúc mừng tân moderator Diệp Đại Thành box chích chòe than có nhiều sức khòe hoàn thành nhiệm vụ mới, thân ái. anhnam.

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng cụ Diệp Đại Thành,
Trang sinh vật cảnh có (anh) Thành quản canh
Chúc cụ lo việc thông hanh
Tài liệu bài viết về ... ngành Chòe than!
Xin cụ chọn lọc cho nhanh,
Nhiều bài Kinh nghiệm anh em cậy nhờ.​

Chúc mừng chúc mừng ..... chúc mừng

Thân ái

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
RẤT VUI VÌ DIỆP ĐẠI THÀNH ĐÃ NHẬN LỜI THAM GIA GÁNH VÁC CÔNG VIỆC CHUNG CÙNG ACE BQT.

CHÚC BẠN LUÔN VUI KHỎE, HẠNH PHÚC, VÀ THÀNH ĐẠT.

Thân.

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
Cu2006 xin gửi lời chúc mừng đến Anh Diệp Đại Thành, chúc anh khỏe mạnh, công tác tốt trên cương vị mới, chúc mừng anh.

Thân
@cu2006

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào toàn thể anh chị em yêu SVC,
.
Đầu tiên Thành xin cảm ơn anh em đã tín nhiệm giao trọng trách cho mình. Thực sự ra Thành rất có mong muốn được đóng góp vào Website của chúng ta từ lâu rồi, nhưng điều kiện thời gian và công việc không cho phép cộng thêm sắp có em bé nên không dám tham gia vào BQT và cứ hẹn lần hồi, bằng cách post bài và viết cảm nhận cho những trang viết và mình tự cảm thấy thế là ổn. Có đôi khi công việc bân rộn không thể online thường xuyên, nhưng nhận được email hay điện thoại của các anh em hỏi thăm chim cò mình lại thu xếp thời gian để trả lời. Mặc dù không được gì nhưng lòng thấy rất vui các bạn ạ. Vui vì thú chơi và kinh nghiệm rút kết của mình được anh em công nhận, vui vì thông qua SVC mọi người lại kết thân nhau hơn từ miền Bắc vào tận Nam. Được anh em BQT động viên thường xuyên và kết quả hôm nay nick đã đổi màu, mình nghĩ thế thì đã đến lúc phải cố lên rồi Thành ạ. Thôi thì cũng nhắm mắt liều một phen, nếu có chi không đảm đương do công việc v..v... thì xin anh em và BQT đừng phiền và xin được về làm phó thường dân vậy. Vài hàng tâm sự xin anh em đừng cười nhé.
.
Một lần nữa Thành xin cảm ơn mọi người đã tín nhiệm. Chúc Wensite chúng ta ngày một phát triển. Thân chào

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Tìm mãi rồi cũng gặp. Vậy mà mời mãi cụ cứ lượn lờ từ chối. Hic. Cuối cùng chụp mủ, cũng xong! :))

Chúc mừng cụ Diệp nhà ta từ nay đã chính thức tham gia củng đội ngủ anh em BQT Diễn đàn. Cùng chung tay xây dựng và đóng góp.

Chúc mừng!

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng cụ Diệp Đại Thành!!!
Và cũng mừng cho cụ MTChip vì cụ ấy mời gọi và có lần bảo "nếu mời được anh Thành tham gia mục Chòe Than thì em mới an tâm" vâng vì vậy mà cả Bạch Đề cũng thế cụ Chip mời vài lần này chính Bạch Đề cũng vui vì có thêm cụ Thành chia sẻ cùng anh em BQT diễn đàn.

Một lần nữa xin chúc mừng cụ và cũng mừng cho diễn đàn SVC ta có thêm thành viên quản lý có nghề cũng như có tâm!

thân mến,

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Chào mừng cụ Diệp Đại Thành tham gia đội ngũ BQT của ngôi nhà svcvietnam . Chúc cụ luôn luôn dồi dào sức khỏe để mãi mãi song hành cùng ngôi nhà svcvietnam thân yêu .

Thân chào cụ ...

hoahongvang_tn

"không giận không hờn không oán trách"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng cụ Diệp Đại Thành đã tham gia vào đội ngũ BQT! Chúc cụ cùng gia đình luôn luôn mạnh khoẻ. Mong cụ ngày càng yêu quý và chung tay xây đắp ngôi nhà svcvietnam ngày càng vững mạnh

thân

NCH-QN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc Mừng Anh Diệp Đại Thành. Mong anh mang hết tâm huyết của mình để dành cho SVC VN. Tất cả mọi người đang mong chờ vào sự cống hiến của anh và "HÃY CÙNG LÀM CUỘC SỐNG TỐT ĐẸP HƠN".

điểu xếnh xáng

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
chúc mừng một tay chơi của miền Tây sông nước, chúc diệp đại thành ngày càng cứng tay trong việc nuôi và lựa chọn những chú chim chìa vôi hót hay đá giỏi, thân!

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng cụ Thành
Chúc cụ vui vẻ,thành đạt,hạnh phúc cùng SVC

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
chúc mừng chúc mừng chúc mừng. chúc bác và gia đình sức khỏe và tràn ngập hạnh phúc để dành nhiều thời gian, sức lực cống hiến cho toàn thể ae cùng chung một mái nhà này

thân
thanhbonsai

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Xin Chúc mừng cụ DIỆP ĐẠI THÀNH.chúc cụ khoác chiếc áo mới nhiều niềm vui.luôn luôn gắn bó vói svcvietnam.góp phần vào công việc xây dựng svcvietnam ngày càng lớn mạnh trong đội ngũ BQT

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom