Guest viewing is limited

clbchimhungyen

Thành viên mới
SVC$
0
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc Lập – Tự Do – Hạnh Phúc
………….0O0………….​

THÔNG BÁO
( V/v tổ chức thi Tiếng hót Chào Mào Tỉnh Hưng Yên )​

Kính gửi: - Toàn thể anh em Hội viên CLB Chim cảnh thành phố Hưng Yên
- Anh, chị, em quê ở Hưng yên nhưng đang học tập và công tác xa nhà yêu thích loài chim Chào Mào.

Để xóa tan đám mây xám đã bao trùm lên CLB Chim cảnh Hưng yên của chúng ta trong thời gian vừa qua và góp phần thúc đẩy và nhân rộng thú chơi chim Chào Mào cũng như làm kinh nghiệm cho một sân chơi lớn hơn vào dịp cuối năm chào mừng 180 năm ngày thành lập tỉnh Hưng Yên, tạo sân chơi bổ ích và để A,C,E mang công sức của mình ra thi thố. Nhân kỷ niệm ngày Quốc khánh 2/9/1945 - 2/9/2011. Hội Chim cảnh TP Hưng yên xin chân trọng thông báo chính thức tổ chức: “ Hội Thi tiếng hót Chào Mào tỉnh hưng yên lần thứ I“
Để anh chị em trong và ngoài CLB có dịp giao lưu cọ sát và thưởng thức thành quả chăm sóc của mình!
+ Đối tượng tham gia: Là Hội viên CLB Chim cảnh TP Hưng yên; Anh, Chị, Em không là hội viên CLB sinh sống ở tỉnh Hưng Yên; A,C,E là con em tỉnh Hưng yên nhưng học tập, công tác và làm việc ở tỉnh ngoài yêu thích loài chim Chào Mào.
+ Thời gian tổ chức: Ngày 04-09-2011
+ Địa điểm tổ chức: Khu sinh thái AMAZON- Đường Nguyễn Thiện Thuật kéo dài.
+ Thời gian hết hạn đăng ký: 8h Ngày 04-09-2011
- 7h00 làm thủ tục đăng ký thi
- 7h30 khai mạc Bắt đầu bước vào Hội Thi
+ Lệ phí tham gia: 100.000 vnd/1 đầu lồng đối với Hội viên trong CLB.
150.000 vnđ/1 đầu lòng đối với Anh , Chị Em không là Hội viên CLB.
+ Dự kiến: 100 đầu lồng.
+ Thí sinh đăng kí tham gia thoải mái, BTC không khống chế đầu lồng nhưng đi thi nhớ mang theo Chứng minh nhân dân...

Cơ cấu giải thưởng:
1 Giải Nhất: 20% tiền thu đầu lồng+ cờ .
1 Giải Nhì: 15% số tiền thu đầu lồng+ cờ.
1 Giải Ba: 10% số tiền thu đầu lồng+ cờ.
5 Giải phong cách: Hoàn lại tiền đầu lồng + Cờ

Chú ý : Các anh chị em có điều kiện tham dự vui lòng đến đăng ký và đóng lệ phí trực tiếp tại điểm dượt chim của CLB vào ngày CN hàng tuần của CLB chim cảnh TP Hưng yên- Khu sinh thái AMAZON- Đường Nguyễn Thiện Thuật kéo dài.
Anh em ở xa có thể đăng ký tại đây và khi đi thi vui lòng đóng lệ phí tại bàn đăng ký.
Để biết thông tin chi tiết Vui lòng anh chị comment cho chúng tôi hoặc gọi 0972753302. Chúng tôi sẽ hồi âm lại tất cả thông tin anh chị cần. Như Sơ đồ thi đấu – Thể lệ thi đấu.

Vậy trân trọng kính mời anh chị em tham gia, giao lưu nhằm phát triển hơn nữa thú chơi Chào Mào và mong anh chị em chấp hành nghiêm chỉnh mọi quy định, thể lệ cuộc thi của ban tổ chức đề ra.

(Anh em nào tài trợ giải, sẽ có các quyền lợi cho các nhà tài trợ với chi phí thấp, quyền lợi truyền thông quảng cáo cao).

Mọi chi tiết xin lên hệ (đăng ký) tham gia:
BAN TỔ CHỨC
Trưởng ban : 0902057359. (A.Long già)
Tổ trưởng thư ký : 0972753302. (A. Long gù)

T/M BTC CUỘC THI
Trưởng ban
(Đã ký)
Vũ Trọng Long
<!-- / message --><!-- sig -->__________________

mrtrieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
híc... nội bộ qua nhỉ.. giải thưởng cũng kỳ lạ quá trời.. chúc các bác thành công:a44:

agc2009

Thành viên mới
SVC$
0
híc... nội bộ qua nhỉ.. giải thưởng cũng kỳ lạ quá trời.. chúc các bác thành công:a44:
chủ yếu vui là chính thôi mà, quỹ hội còn hạn hẹp...anh ,em nhỉ...:a35: Lần tới thi mở rộng vào tháng 11/2011 kỉ niệm 180 năm thành lập tỉnh Hưng yên chắc giải to hơn, còn lần này hình như tập dượt và để nâng phong trào đi lên...kìa anh, em cảm ơn phát đi nào.:a15:

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Quê ngoại em bên Hưng Yên và Vợ sắp cưới của em cũng là người Hưng Yên. Vậy có được tham gia không các bác ban tổ chức

luongdd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc hội thi thành công tốt đẹp
Vạn sự khởi đầu nan,a e ở dưới đó cứ mạnh dạn tổ chức.Tiêu chí học hỏi là chính

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom