Guest viewing is limited

faifo

Biết đâu đấy đâu đấy...
SVC$
0
Tổng cộng 5.800.000đ.
Vậy em lấy 2.900.000đ để ủng hộ nhé

faifo

Biết đâu đấy đâu đấy...
SVC$
0
Mình đã chuyển tiền đóng cho VTV3 rồi các bạn nhé.
Hiện Ban Tổ chức đã có thư cảm ơn gửi lại và có tặng 4 vé xem chương trình xem ca nhạc đêm 31 tháng 12. Vậy thành viên nào ở Hà Nội gửi gấp địa chỉ tên tuỉo để mình chuyển vé nhé.
Các bác ơi vào svc âất thời gian quá chậm quá. Nên rất tốn tiền thuốc lá và cà phê ngồi chờ huhuhu

faifo

Biết đâu đấy đâu đấy...
SVC$
0
Đã gửi 6 vé cho bạn manhhung rồi nha. Hôm đó đi coi nhơ đưa băng rôn khẩu hiệu lênh hỉ.

satthu

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Mình đã chuyển tiền đóng cho VTV3 rồi các bạn nhé.
Hiện Ban Tổ chức đã có thư cảm ơn gửi lại và có tặng 4 vé xem chương trình xem ca nhạc đêm 31 tháng 12. Vậy thành viên nào ở Hà Nội gửi gấp địa chỉ tên tuỉo để mình chuyển vé nhé.
Các bác ơi vào svc âất thời gian quá chậm quá. Nên rất tốn tiền thuốc lá và cà phê ngồi chờ huhuhu

Sao không thấy công bố danh sách ai đã đóng tiền, đóng bao nhiêu, không thấy biên lai thu tiền, mà chỉ toàn thấy nói : tôi đã đóng cho bên này, tôi đã đóng cho bên kia....., đề nghị công khai tài chánh đi quý vị.
Hội chim cá cảnh trên diễn đàn vòng vòng cũng thấy có bấy nhiêu đó người (Bachde, HLong, HoangVPB, ManhLong, VNN...) mà sao ai cũng làm mod, admin..... hết vậy??? :Banane36:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn satthu!
Chuyện biên lại sẽ có ngay thôi bạn không cần phải nóng vội!
Lúc trước cũng có biên lại thì bây giờ cũng có. Chúng tôi làm việc rõ ràng minh bạch không có gì không công khai (bởi đây là quỹ lũ lụt của người dân miền Trung). Bạn muốn xem ai đã đóng góp thì làm phiền bạn xem lại vài trang trước của topic này. Chúng tôi
sẽ đưa biên lai lên để cho các anh em trong BQT "đã góp" và các thành viên hảo tâm "đã góp" biết được số tiền của họ về đâu.

Thân chào bạn và cảm ơn sự quan tâm của bạn!

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Sao không thấy công bố danh sách ai đã đóng tiền, đóng bao nhiêu, không thấy biên lai thu tiền, mà chỉ toàn thấy nói : tôi đã đóng cho bên này, tôi đã đóng cho bên kia....., đề nghị công khai tài chánh đi quý vị.
Vâng! chào bạn , chuyện công khai tài chánh tất nhiên chúng tôi sẽ công bố sau khi tập hợp các biên nhận đóng góp ở Huế và Đà Nẵng, chúng tôi đại diện quyên góp giúp đỡ chia sẻ khó khăn với các đồng bào miền trung gặp lũ lụt,vì tất cả các thành viên đã có lòng hảo tâm đã đóng góp, chúng tôi không thể phụ lòng các thành viên đã đóng góp!

Hội chim cá cảnh trên diễn đàn vòng vòng cũng thấy có bấy nhiêu đó người (Bachde, HLong, HoangVPB, ManhLong, VNN...) mà sao ai cũng làm mod, admin..... hết vậy??? :Banane36:

Còn vấn đề ai là mod, hay admin, nếu bạn tham gia vào svcvietnam với tinh thần chia sẻ và giao lưu vui vẻ giữa các thành viên với nhau bạn phải tôn trọng chúng tôi - những người đại diện cho svcvietnam! Còn nếu bạn cảm thấy không muốn tham gia vào svcvietnam với tinh thần như trên bạn quyền có không tham gia!

Thân chào bạn!

binhnv

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Chào bạn satthu.
Tôi thấy bạn đa nghi vậy thì hơi quá
Danh sách những người ủng hộ và số tiền ủng hộ đã được công bố rồi đó bạn không chịu đọc kĩ.
Các thành viên đóng góp là tất cả các anh em trên mọi miền vậy không lẽ bắt người nhận lại phải viết cho mỗi người 1 cái?.khi chuyển tiền thường thì qua ngân hàng vậy ngân hàng là cái mà bạn hỏi "biên lai" liệu có thay thế được không?..
SVC là trang Web mới thành lập nên có ít người tham gia vậy những vụ việc như thế này không nhờ admin, mod đứng ra chủ trì thì là ai đây? Trong khi đó số lượng mem tham gia đóng góp chưa phải là nhiều nên khi so với admin và mod chưa vượt trội nên bạn có thể nhìn thấy toàn admin và mod. Giá như bạn cũng có lòng hảo tâm thì bạn sẽ không thấy như vậy đâu.
Mong bạn có niềm vui từ những việc giúp người hoạn nạn

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
@satthu: Rất là buồn và thất vọng khi thành viên SVC lại nói lên những lời đau lòng như vậy. Chúng tôi chỉ là những người đại diện chung cho toàn thể anh em SVC cũng vì cái tình, cái lòng đối với những hoạn nạn, nghèo khó của mọi người dân nghèo khổ, không may khốn khó. Nếu bác có chút hảo tâm, bác đóng góp vào quỹ ủng hộ miền trung á, và rồi chúng tôi khi đã tập hợp tất cả những sự đóng góp thật ý nghĩa của các anh em SVC, chúng tôi sẽ tiến hành quyên góp tại đài truyền hình cho những gia đình không may, và một số gia đình đặc biệt chúng tôi sẽ có hình ảnh lẫn Biên lại nhận tiền đóng góp của SVC chúng ta.

Ban QT diễn đàn mong bác tích cực đóng góp thường xuyên những bài viết hay cho diễn đàn SVC chúng ta và tốt quá nếu bác tham gia vào từ thiện, chia sẽ cái khó cùng mọi người nghèo khổ không may, bác cưỡi ngựa xem hoa hic thì SVC chúng ta làm sao ngày một lớn mạnh...một vài điều mong bác nghĩ lại cho SVC chúng ta.

genta

to be or not to be
SVC$
0
ngay sau khi xem lại bài của satthu thì em thấy có 1 vài vấn đề. hình như thành viên này không có ý tích cực viết bài mà chỉ nói này nói kia, dễ làm mất lòng nhau. nếu bạn satthu muốn đóng góp thì bạn cứ đóng góp giúp đồng bào nghèo. còn nếu bạn nói diễn đàn chỉ có admin ,mod.... thì vâng đúng vậy! không có admin thì có diễn đàn này ko ạ? các mod hay thành viên là những người đóng góp làm phong phú thêm bài viết thôi. khi ít thành viên thì các mod và admin vẫn thảo luận như thường thôi. ở diễn đàn này rất vô tư! không phân biệt là admin, smod hay mod và các thành viên gì cả. những người này chỉ làm phận sự của họ khi có việc thôi. còn khi bình thường thì cũng như các thành viên khác thôi. không có sự phân biệt quá cao ngoại trừ việc admin thì có nick là chữ đỏ, smod là xanh dương, mod là xanh lá cây! nếu bạn cảm thấy không thoải mái khi tham gia diễn đàn thì chúng tôi cũng không cần những lời lẽ góp ý thiếu chân tình của bạn! bạn đừng nghĩ diễn đàn nào cũng như diễn đàn nào nhé!
http://svcvietnam.com/forum/showthread.php?t=1305&page=5
bạn xem lại link này sẽ rõ Ban Quản Trị đã làm gì với số tiền lần trước ủng hộ "Thảm họa sập nhịp dẫn cầu Cần Thơ"
cuối cùng mình chỉ muốn nói với bạn 1 câu nói thôi:
"BIẾT NHỮNG GÌ MÌNH NÓI - NÓI NHỮNG GÌ MÌNH BIẾT"
THÂN CHÀO!

faifo

Biết đâu đấy đâu đấy...
SVC$
0
Hiện nay Giám đốc Đài truyền hình Việt Nam đã có thư cảm ơn Diễn dàn www.svcvietnam.com đã tấm lòng đóng góp cho Quỹ vì người nghèo và Ban Thư Ký Biên tập Đài THVN cũng đã gửi phiếu thu cho mình( mới nhận được lúc 11g00 trưa nay).
Mình sẽ gửi chuyển tiếp thư cảm ơn và phiếu thu về cho BQT trong thời gian sớm nhất.
Mong các bạn thông cảm.
PS Chiều hôm qua VTV1 đã đăng tải danh sách các đơn vị đã đóng góp, trong đó có tên của diễn đàn mình ( số thứ tự hình như 70 thì phải )

faifo

Biết đâu đấy đâu đấy...
SVC$
0
Để không phiền lòng các bạn đã có tấm lòng đóng góp cho đồng bào Miền Trung. Trưa nay mình đã mượn máy ảnh chụp Thư cảm ơn của Tổng giám đốc đài THVN và Phiếu thu của Đài THVN về khoản đóng góp của www.svcvietnam.com.

- Phiếu thu của Ban Thư Ký Biên Tập:

manhhungss

Làng lúa làng hoa
SVC$
0
xin thông báo với anh em. Chiều nay đài truyền hình đã chuyển vé xem ca nhạc về công ty mình, mà may mắn hôm nay anh Hlong _ce vẫn đang ở HN và có mấy chị em trong SVC ta, nên tối nay anh em ngoài HN và anh Hlong_ce sẽ đi xem ca nhạc.
Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của tất cả các anh, chị em đã có tấm lòng hảo tâm. Và xin phép anh chị em vì số lượng vế có hạn và thời gian gấp nên không thể đăng thông tin trước.

faifo

Biết đâu đấy đâu đấy...
SVC$
0
Còn cái thư cảm ơn nữa mà sao úp từ chiều tới giờ mà chưa được.
Chúc anh em coi ca nhạc vui vẻ.
Khi nào thấy máy quay vào mặt thì vẫy vẫy tay cho anh em còn biết nha.
hahaha

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin cảm ơn anh faifo thật nhiều!!!! nào cho tràng pháo tay cho anh ấy... bravo bravo bravo.

Bạch Đề xin đính chính lại số tiền còn lại là hai 2.900.000 và số tiền còn lại là 400K đợt trước vì ở phía miền trung tức tài khoản của Hoangvpb không gửi được nay cộng chung.

Vậy nhờ anh em BQT gửi cho Hoangvpb, và xin nhờ Hoangpvb cộng lại với những ai đã góp tiếp. Rồi Hoangvpb cũng nộp cho các quỹ tư thiện như anh faifo trên. Thế thì nhiệm vụ ta thành công rồi.

Một lần nữa cảm ơn anh faifo và cảm ơn Hoangvpb đã lo giúp tay chuyển vụ tiền quỹ này. Cũng không quên cảm ơn các anh mod đã đại diện nhận tiền quỹ.

Xin cảm ơn toàn BQT cùng thành viên hảo tâm!

N

__Nick__

Guest
hoan hô tinh thânh2 lá lành đùm lá rách của mọi người. em đọc xong mấy bài viết này mà rớt nước mắt. hix hix. ôi miền trung thân yêu quê tôi ........................

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Hoangvpb xin thống kê số tiền mà Hoàng đang giữ cho đợt quyên góp đồng bào miền Trung lũ lụt, Hoangvpb xin thống kê trước khi tiến hành để các anh em MEM SVC được rõ á, có gì cần ổ sung mong các bác bổ sung thêm:

HLong_ce xin thông báo!
Đợt đóng góp ủng hộ "Nạn Nhân gặp Tai Nạn Cầu Cần Thơ" BQT svcvietnam đã thông báo và đã chuyển tiền đóng góp của các thành viên miền nam,
Xin xem chi tiết ở bài viết này:
http://www.svcvietnam.com/forum/show...?t=1305&page=5

Như vậy, còn lại số tiền đóng góp của các thành viên miền Trung và Miền Bắc cụ thể:
Anh Bạch Đề: 200k
Hoangvpb:100k
Love phobia: 100k
Tổng cộng : 400k. số tiền này sẽ được chuyển vào qũy đóng góp lần này, để ủng hộ đồng bào gặp lũ lụt miền trung.

Theo trích dẫn đó thì còn Lovephobia Miền Bắc của đợt trước.

1. Anh BĐề : Đợt trước 200K
Đợt này 300K
2. Hoàng : 2 đợt cộng lại : 200K
3. A.Bìnhnv : 200K
4. A.ManhHungss: 200K
5. A.Lac_Viet: 50USD (đổi ra VND = 800K)
6. David_Tran: 50USD (đổi ra VND = 800K)

Beckham218 Miền Trung có lẽ bác Faifo đã cộng vào rồi á.

Tổng cộng Hoangvpb đang giữ : 2,700,000 VND

Số tiền USD nên đổi ra VND không á: 100USD = 1tr6 á.

Xin các anh em MEM SVC cho Ý kiến, và thấy còn thiếu những gì các miền khác đóng góp chưa cộng vào đợt anh Faifo thì Hoangvpb xin chờ để đi đóng góp một lần cho luôn á. Chân thành cảm ơn tấm lòng của tất cả anh em SVC chúng ta trên tinh thần

"Hãy cùng làm Cuộc Sống tốt đẹp hơn "

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom