Guest viewing is limited

konic

Thành viên mới
SVC$
0
Nhân dịp khai trương Clb Chim Hot - Bến Đình Vt ngày 4 tháng 3 năm 2009. Tôi thay mặt Clb thông báo đến anh em nghệ nhân và nhưng anh em co cùng đam mê nuôi chim ccl hót gần xa được biết và có thê sắp xếp thời gian đến tham gia cuộc thi Chim Chích Choe Lửa Hót lần thứ nhất của chúng tôi vào Chủ Nhật ngày 1 tháng 4 năm 2009 tại Clb Chim hót - Bến Đình số 97 Lê Lợi phường 6 Vũng Tàu. Rất mong sự có mặt của các bạn để chúng tôi có dịp ra mắt Clb và trao đổi kinh nghiệm giúp cho phong trao nuôi chim cảnh của chúng ta được phát triển mạnh mẽ ý nghĩa hơn.
Rât mong sự có mặt của các bạn!

thuyvungtauvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Thi chim ccl hot o Vung tau

Bạn konic ơi bạn có nhầm không ngày 01/04/2009 là ngày thứ tư ấy chứ không phải Chủ Nhật. Bạn kiểm tra lại xem sao để điều chỉnh cho phù hợp nha.
Chúc cả nhà vui vẻ.

baoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Thi chim ccl hot o Vung tau

Thi mà ngay ngày thứ tư chắc không ai đi thi được đâu. mà nếu khai trương CLB mới thì tổ chức thi chích chòe lữa và thi họt mi hót luôn đi bạn. Vì phong trao chơi mi ở VT mình bây giờ cũng mạnh rồi, tổ chức vậy cho những người chơi mi biết chỗ mới chứ thi lữa thì nhưng người chơi lữa mới biết thôi. Vài lời góp ý cho CLB thêm vui và náo nhiệt hơn. Chúc CLB ngày càng hoành tráng.

giahamvui

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
He he !Sao lại là ngày 1/4.Cái vụ này phải xác minh lại ah nha.

hoasac

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ở Vũng tàu có thi lửa hót à, vui nhỉ. Mình cũng có 1 ccl hót cháy bố luôn, đem lên trường chơi, con nào để gần nghe nó hót là xù lông, im tiếng luôn. Dáng chơi cũng đẹp nữa, trước tết định bán đi nhưng tiếc lại giữ lại, ông bà già mình la quá, vì nó hót suốt ngày.
Tiếc quá, phải chi ở Vũng Tàu cho em nó thi thố tài năng

tth

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin đính chính lại giúp BTC, mong BTC thông cảm, cuộc thi được tổ chức vào ngày 29/3 ngày Chủ Nhật, không phải 1/4, vì BTC đã tính nhầm tháng 02 có 30 ngày

konic

Thành viên mới
SVC$
0
Xin thành thật xin lỗi các bạn! Vì tính nhầm ngày nên chúng tôi thông báo nhầm và xin đính chính lại là:
Vào 8h sáng ngày 28/03/2009 CLB. Bến đình tổ chức thi chim VÀNH KHUYÊN HÓT.
Vào 8h sáng ngày 29/03/2009 CLB. Bến đình tổ chức thi chim CHÍCH Chòe Lửa HÓT.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom