Guest viewing is limited

củcàrốt_hócmôn

Thành viên tích cực
SVC$
0
tối rình nhà nó , chim để ngoài dìm hết xuống dưới hồ , thả xác dưới chân của ra vào , làm vậy nó tiếc 10 , còn bạn chỉ tiếc 1

crazytimes

"Cùng Đam Mê - Cùng Chia Sẻ"
SVC$
0
Bạn dám chắc là thèn hàng xóm nó chính là thủ phạm không? Nếu đúng hàng xóm của bạn là thủ phạm thì qua nhà nó mà làm rùm beng lên chứ lên diễn đàn kêu gào thảm thiết vậy làm gì trời:a24: Mà cũng không biết ăn ở thế nào mà để cho hàng xóm ghét bỏ zữ vậy không biết :a32: - có con chim nó cũng đem đi nhận nước cho được ... con chim có tội tình chi đâu :a09:. Chuyện này nếu không tự bác giải quyết được thì nhờ tổ dân phố hoặc CA đứng ra làm chủ cho bạn.

P.s/ Chia buồn cùng bác ... em chỉ nói chơi thôi mà :a01:

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
dzời ơi cũng dây mơ rễ má um cả đấy chứ bác, giành đất cát lôi thôi đến mệt.
Hẻ hẻ nuôi lại rồi. Làm một phát hẳn 5 chú, nhà la quá trời nhưng kệ hehehehe:a01::a01::a01::a01:

nguyen ngoc - sau xanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
gặp chuyện đó ai mà chẳng buồn, em là người có học hành từ nhỏ, và luôn cư sử với mọi người như người có học. Lúc trước, chim mồi em xãy, hằng hàng xóm bẩy được, em đòi chuột lại, nó không chịu, còn *** *** nữa. em tức quá, cùng mấy hằng trong xóm kéo vào nhà đánh cho một trận, cả Vợ, cả con, con gái, con trai gì đánh như nhau hết. Sao một hồi bị đánh, nó khóc lóc, xinh lỗi, rồi tra lại con chim, rồi tặng cho cái lồng đẹp nữa.
Em nghĩ anh cũng nên làm như em đi, đã gặp hằng chơi điểu, thì mình phải chơi đúp_pô điểu với nó. :a20::a20::a20:===>:a09:

Chỉnh sửa lần cuối:

9xLazyBMT

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
người lớn rùi chứ đâu phải tre con đâu mà thằng kia nỡ dim chết chim nhỉ đúng là không khác con thú là mấy chỉ khác ở chỗ không cho con chim zô mồm nuôt như mấy con thú thôi. Loại người nài thì phải làm cho nó vài phát thì mới đõ điên đc. Ai đụng đến e thì được cỡ nào cũng k sao mà đụng vào con chim e là có tai nạn xay? ra liền hà :a18:

Thành Đẩu

Thành viên mới
SVC$
0
Hjx hjx! Khổ thân Bác quá! Thôi thì xin chia buồn cùng Bác, chúc Bác sớm tìm được những chú chim hay như thế nữa :x

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom