Guest viewing is limited

BaoAnh

Thành viên mới
SVC$
0
Xin chào mọi người,M ở đường Trường Chinh NĐ,và cũng làm ở NBình như bạn tungden,cuối tuần mới về.M cũng mới chơi Mi,giờ M có 3 em Mi mộc thôi.M thích Mi hót.cũng rất muốn gặp mọi người giao lưu học hỏi kinh nghiệm.Mà bác nào có Mi hót thuần cần chuyển thì để cho M nhé,sdt M 0919818802,M mới sổng mất e Mi thuần hót tốt.tiếc quá.giờ nuôi mộc đang nản,mà mua thuần ngoài cửa hàng thì toàn giá trên trời...

do tien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin chào mọi người, mình cũng ở Nam Định nhưng dưới quê. Lên phố thì xa quá, đường đang sửa đi lại khó khăn quá. Mọi người trên đó cố gắng thành lập hội, mình sẽ cố gắng tham gia, mặc dù mình có vài con mi mộc nhưng lại thích tụ tập cho vui. Ngoài mi mình còn tập nuôi khuyên, chòe than, Chào Mào, cu gáy

viet.tdd

Thành viên mới
SVC$
0
mình mới có con mi non. giờ đang tập mổ ,chẳng biết trống mái thế nào, bắt đại, mình ở gần trường Ngô quyền ấy,
có anh nào biết phân biệt trống mái không. Nam Định có hội chim nào, họp ở đâu nhỉ, nhà có vài con Chào Mào, có 1 con cũng được nhưng thỉnh thoảng mang đi bẫy cho vào lồng bẫy nhảy trơ trụi hết lông. nhìn thấy nản

danchoichim1

Thành viên mới
SVC$
0
Chào các bắc cuối tuần rồi mình lượn một vòng quanh nam định xem tình hình nuôi chim HM của mọi người.Mình thấy ở Nam Định có rất nhiều người nuôi chim HM nhưng các bắc toàn để nhà mình nghe hót thôi,những người nuôi nhiều HM nhất và có nhiều kinh nghiệm nhất lại là mấy cụ,bắc ở hội chơi chim Khuyên Nam Định.
Bây giờ mà có người đứng ra thành lập hội chơi HM ở Nam định thì hay biết mấy.mình mới chơi chim HM nên chưa có khinh nghiệm ít tuổi nên không dám múa rừu qua mắt thợ,không dám đứng lên thành lập hội nữa
Không biết bắc nào gọi điện cho e hỏi về mấy bắc làm lồng HM o nam định mình đi thấy có mỗi bắc làm lồng nhưng cũng bình thường vì bắc ấy cũng mới làm được có mấy năm nay còn phần lớn cũng lấy lồng từ các vùng làm lồng khác về,giá cả cũng như các nơi khác
Mong gặp được các bắc ở Nam Định để học hỏi kinh nghiêm giao lưu vui vẻ,à quên chưa nói giá Mi ở Nam Định đắt khinh khủng:a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03:

mi_tq

Thành viên mới
SVC$
0
em chào các bác hôi HM Nam Định em xin góp vài clip mấy em HM nhà em. chúc hôi mình ngày càng lớn mạnh.
http://www.youtube.com/watch?v=UTvRPOEDz8U

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom