Guest viewing is limited

ductrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm qua mấy thằng rủ nhau đi Mường Khương tìm chim.Cuối cùng chẳng thằng nào đi cả.Bực thật. Thiết nghĩ sao anh e LC- YB không thành lập 1 hội chim cho mình để a em cùng trao đổi chia sẻ kinh nghiệm nhỉ?

le trung duc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ủng hộ các ae Lào cai và Yên bái 1 tay,ngày trước mình cũng có 1 thời gian dài ở Bảo hà Lào cai,chúc ae lập đc hội và thành công tốt đẹp,

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Lào Cai - Yên Bái là cái nôi của Hoạ Mi, các bác có điều kiện tuyển chọn những em Mi hay để chơi. Vậy chúc các bác sớm lập được hội để cho anh em mọi miền tổ quốc được chiêm ngưỡng những chú chim rừng xịn.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

duyhai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tại sao LC - YB lại không thành lập được 1 hội chim??? chúc AE LC YB sớm có 1 hội để AE còn dc chiêm ngương những con chim đẹp.

letuandtpt2008

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các Bác ơi đều sống ở vùng núi phía Bắc cả. Mang tiếng là nơi có nhiều chim họa mi hay và độc lại còn có cả chợ chim Mường Khương nữa cơ mà. Ấy vậy mà lại không có một CLB ra hồn thì quả là đáng tiếc cho những người chơi chim Họa mi. Tất cả là tự phát thôi ư,

chienlc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Giơ 2 tay ủng hộ thành lập hội HM LC-YB. Em cũng là người Lc nhưng giờ đang làm việc tại HN! Chúc bác sớm thành lập hội! Khi nào về LC sẽ xách chim về:a12:

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em ở tp lào cai.ở Lào cai cũng chưa có hội quán nào cả.Mong có Cụ nào mạnh rạn có kinh nghiệm đứng ra tổ chức cho a e Lào cai 1 sân chơi, 1 địa chỉ để giao lưu bàn luận, chia sẻ những kinh nghiệm nuôi chim Họa mi nói riêng và các loài Chim khác nói chung.:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom