Guest viewing is limited

taisaub4

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
(đầu tiên e SR mấy a ADMIN vì k biết post vào đâu.)Mấy anh cho em hỏi giờ mình muốn mua lửa bổi thì phải vào tháng mấy mua chim mới đẹp???? em chờ từ tháng 8 đến giờ đi hỏi ng` ta kêu mấy tháng nữa..... vậy đến tháng mấy mới mua mấy a??? em muốn mua 1 e lửa quá mà chờ đến là lâu. hay a nào có e lửa nào rẻ $ thì bán e với!

cafe37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mùa này mà mua chim bổi về thuần thì chim gần như đã thay lông xong. nếu nuôi không cẩn thận thì chim dễ hư lông và phải đợi đến kỳ thay lông sau mới có bộ lông đẹp được. Tớ nếu chọn thì sẽ chọn mua chim vào tháng 7, 8. Lúc này chim đang nhát, thuần 2, 3 tháng là chim dạn người, lúc này chim thay lông mới sẽ không hỏng lông do nhảy lồng nữa.

khanhlinhsd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
E nghe nói miệt Tây Ninh lữa dài đuôi, hay không biết có không, em định đi 1 chuyến kiếm vài em về nuôi mà sợ không tìm ra đành ra công cóc. mấy bác nào ở tây Ninh có chia lại cho em với

jonh_cena_07

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trên 4r này có 1 người ở Biên Hòa đó, bữa trước mình quên Nam Cát Tiên nên nói bậy, :a24:. Lửa rừng Nam Cát Tiên nghe nói cũng đẹp lắm đó. Bữa trước mình thấy có người nói ở phường Trảng Dài có chỗ bán chim Nam Cát Tiên cũng đẹp đó, bạn ra đó tìm thử xem. Nếu ai nghía mắt qua thấy không đúng đừng trách nha :a03:

chimc

Thành viên mới
SVC$
0
Chào AE
Gần chỗ mình ( Tân Phú _ Đồng Nai ) lửa bổi thấy bán rất nhiều đấy , chim đang xuống lông cũng nhiều lắm , Nếu AE nào có nhu cầu mua thì để mình xin số ĐT của vựa rùi Pm cho , mình thấy lửa bổi cũng khá rẻ đấy ( 200k /em ).

maibatien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
BIÊN HÒA CÓ LỬA NAM CÁT TIÊN NÈ BỔI 200K MÉP 400K TIỆM CHIM ANH PHONG Ở trảng dài nè

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom