Guest viewing is limited

sangvu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
SỐ LÀ EM MỚI MUA 1 EM THAN CỦA THẰNG BẠN... NÓ NÓI LÀ NUÔI ĐƯỢC 1 NĂM RÙI NHƯNG EM THẤY NÓ NHẢY GÃY HẾT CẢ LÔNG ĐUÔI ...CÓ PHẢI EM NÓ LÀ BỔI RỞ KHÔNG CÁC BẤC ....MÀ EM NÓ CŨNG CHẢ THẤY HÓT HÉT GÌ, SUỐT NGÀY EM NÓ CHỈ CÓ ""HUYT HUYT CHÒE""HUYT HUYT CHÒE "" LA SAO HẢ CÁC BÁC ....EM MỚI TẬP CHƠI NÊN MONG ANH EM CHỈ BẢO ...CÁM ƠN MỌI NGƯỜI ...THÂN:a03:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

loveispain

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Than không hot

Cho dù là chim nuôi từ non lên thì nhiều con cũng nhảy hỏng hết lông thôi bạn không phải cứ là bổi thì mới hỏng đâu , nuôi được hơn 1 năm mà lại chưa hót chắc do con này ít hót rồi hoặc cũng có thể nó lạ nhà cũng nên :a02:

tieude_mechim068

"đam mê chòe lửa"
SVC$
0
Ðề: Than không hot

chòe than lạ nhà thường phải vài ngày chú mới hót trở lại, với lại rất có thể chim bạn chưa có lữa nên chưa hót đó bạn. bạn cứ chăm sóc tốt 1 thời gian thử xem thế nào, nếu vẫn không hót thì cho em nó làm võ sỹ luôn.thân

sangvu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thỉnh thoangt nó cung hót các bác ạ ...em ở quê chỉ nuôi chim hót thôi, chứ chim đá thì đá với ai...mấy hum nay em nó binhh tĩnh lại rùi không còn tung lồng nữa. nhưnng mà vẫn chưa thấy hót...:a10:có khi cả ngày em nó hứng lên hót cho em nghe dc khoảng 5s :a22: thế có chán không chứ:a02:chả bít thế nào...nhưng đành vậy nuôi thêm thời gian nữa ma không hót thì :a01:...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom