Guest viewing is limited

atinhyeula_1+1=?

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/DBz4-oVWo1U" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

có con 7 màu đang tập ăn cám, nhớ bà con đánh giá giúp hộ em ạhh.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

tanoai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thật là ác quá đi thôi, en cám mà hok cho em nó uống nước làm em nó en như mắt nghẹn ấy
ở nhà em nuôi thì nó nhảy qua cống cám mổ mổ, nhảy qua cốc nước liếm liếm

atinhyeula_1+1=?

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
và kết quả là cóng cám ướt nhem đúng hok bạn, cái đó là do em nó mới tập ăn cám, ngậm nước nhả vào cho mềm cám dễ nuốt, vụ này cụ dong_phuong nhà ta có thể kiểm chứng giúp cụ đấy.

vietbinhphuoc

Thành viên mới
SVC$
0
dạo này chim cò sao ròi bác , có chú hút mật nào chơi dữ đem dợt chơi chứ bác

nhsang

Thành viên tích cực
SVC$
0
có chim ốc mít hay thanh tím gì ko bác ??
Nể bạc atinhyeula nhất SVC , chim nào cũng thuần được hết hic hic
Có thể chỉ em thuần nó được ko anh ? hút mật đó thuần bao lâu vậy :D

sondt41506

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thuần hay quá ! chắc bác này bị sẩy nhiều lắm vì kiểu thuần này đây. Bác chơi phá cách quá, người ta bỏ trong lồng thuần ko à, chim bổi về thuần tầm không quá 3 tháng là ăn uống hót hét ok rồi. vài lời góp ý !

atinhyeula_1+1=?

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lâu quá không vào vì quên mất pass, hôm nay sực nhớ lại mới vào tỏ tình cùng các cụ vài câu:
nhsang: một chú Hm có thể mất 1 tháng để tập chiêu này nếu có thời gian, còn bận bịu thì...khó nói lắm.
sondt....: đã từng xổng chim, nhưng xổng để có kinh nghiệm tiếp xúc thì hay hơn là mua về 5-70 con rồi nhốt từng lồng chờ tuyển ra, có thể 3 tháng sau nguyên dàn chim đều nổi, nhưng có chắc điều đó kg? và có chắc là chơi hết nhiu đó hay lại đi đăng bán chổ này chổ kia, vừa thu tiền vào túi vừa giúp cho lái buôn nâng giá, tạo xích mích Ae vì cạnh tranh mua bán vài con chim nhỏ?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom