Guest viewing is limited

contaudem

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đây là lồng đầu tay 100% tre của mình mọi người cho ý kiến nhé
:a01::a01::a01:

tiện cho em hỏi luôn là em bổi nhà em là đực hay cái ạ :((

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...tôi luôn ngưỡng mộ người chơi tự tay làm được lồng...bạn làm đẹp...tôi tin nếu làm tiếp bạn sẽ làm tốt hơn...chú chim ở trong lồng cũng chuẩn luôn...cám ơn a contaudem đã chia sẻ

contaudem

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
...tôi luôn ngưỡng mộ người chơi tự tay làm được lồng...bạn làm đẹp...tôi tin nếu làm tiếp bạn sẽ làm tốt hơn...chú chim ở trong lồng cũng chuẩn luôn...cám ơn a contaudem đã chia sẻ
hi,bác quá khen rùi ,đây là lần đầu mình làm lồng,và cũng là lần đầu mình nuôi Chào Mào ,mình ko biết bổi nhà là trống hay mái nữa , thấy bảo lưỡi đốm đen là trống ,nhưng mình xem thì lưỡi nó ko có đốm đen nào cả :(

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
chiếc lồng bạn làm nhìn ok quá...nhìn tướng tá em đó thì chắc là trống đó bạn à...cố chăm em nó cho tốt vào bạn nhé
p/s: chiếc lồng bạn làm đẹp lắm,cố gắng phát huy nữa bạn nhé

contaudem

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chiếc lồng bạn làm nhìn ok quá...nhìn tướng tá em đó thì chắc là trống đó bạn à...cố chăm em nó cho tốt vào bạn nhé
p/s: chiếc lồng bạn làm đẹp lắm,cố gắng phát huy nữa bạn nhé
mình thấy trong lưỡi no ko có đốm ,chỉ sợ mái, hi, hnay lần đầu cho em nó tắm, dụ dc em nó sang lồng tắm phát là e nó tự tắm, :a04: :a04:

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
lồng tự tay mình làm là nhất, chau chuốt góc cạnh thêm chút nữa là đẹp đấy bạn ơi. Cái đáy bạn làm cũng đẹp lắm

buiquyen.h

Thành viên tích cực
SVC$
0
đốm đen ở lưỡi cũng chỉ được 60-70% thui chứ có tuyệt đối là có đốm đen ở lưỡi là đực đâu.nhìn em này tướng đực rùi yên tâm mà chăm chim cho ra giọng.nhìn mặt không đấu gấu mấy nhỉ?hihi

hoanglich2009

Thành viên mới
SVC$
0
lần đầu mà làm vậy rất đẹp, mình cũng mới làm xong một cái, nhưng mà khổ nhất là công đoạn vót nan, bạn vót nan bằng gì vậy? mình thì dùng bản số xe, đục mấy cái lỗ rồi tuốt, nhưng vẫn thấy chưa nhanh được.

chaomaopro123456

Thành viên mới
SVC$
0
thuần chim cũng phải từ từ bạn ah! không nóng vội được đâu và vẫn phải cho nó ăn không nó yếu chim!

thanhvip_prao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng đẹp đó nhưng có phần đế thì bạn nên cho thêm thanh ngang cho khi chim nhảy xuống lực mạnh có thể nhanh hỏng nan..mình thì chưa làm lồng nuôi nhưng có 2 chiếc bẩy đầu tay..1 chiếc kiểu huế 1 chiếc 2 cầu tử..hi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom