Guest viewing is limited

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mình file tạp âm nghe vui vui tai.quý vị nghe thử em nào giọng tốt hơn:a01::a01:

[VIDEO]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/N2UVVFym8wY&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/N2UVVFym8wY&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>/VIDEO]​

học trò

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đẹp! Chỉ tiếc là em nó bị ngoái:a24:
Mà bác không dùng cầu phụ ạ?

RomeoOG

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con chim này nuôi má trắng ha chim con vậy anh Beemap? Thấy nó đang học giọng dóng mấy con cũa mình bẫy được hòi tháng 6 năm ròi, chim má trắng được 4 con nhưng tiết có 1 em mái. Có 1 em hoc rất giỏi đỗ cũng nhiều giọng dóng con mòi. Còn 2 con kia thì chưa được hây.

Chúc mừng anh có con chim đẹp...

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
Con chim này nuôi má trắng ha chim con vậy anh Beemap? Thấy nó đang học giọng dóng mấy con cũa mình bẫy được hòi tháng 6 năm ròi, chim má trắng được 4 con nhưng tiết có 1 em mái. Có 1 em hoc rất giỏi đỗ cũng nhiều giọng dóng con mòi. Còn 2 con kia thì chưa được hây.

Chúc mừng anh có con chim đẹp...

chào cụ romeoOG
chú Chào Mào này đã được 4 năm là chim trời đó cụ cho đến bây giờ mà nó khg đứng lồng.
mình quay băng máy chụp hình nên âm thanh khg chuẩn.đem đi trường chơi nghe cũng đã lắm,đem đi rừng nó chơi cũng phê luôn.
thânk

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Cái clip này em thấy con " cu bé " của nhà anh là giọng ổn nhất . Tuy còn non rừng nhưng đã ra dáng có triển vọng . Giọng " ché " đanh thép . Khiến Chim mẹ sổ giọng ra đỡ k được . Hihihi .:a21:. Đấy là câu trả lời của em nhá anh Bé .

Tyris

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào các bác em mới học chơi CM cho em hỏi câu này với em quen 2 ông chơi CM cũng đc lâu rùi 1 ông A thì bảo là CM giọng bị tạp âm là không hay còn 1 ông B khác lại nói với em là Chào Mào mà Chim già Rừng có nhiều giọng lạ mới là Quý là hay vậy theo các bác ông nào nói đúng vậy ông A hay ông B mong các bác chỉ giáo cho em với Xin Cám Ơn

chjmnho

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào các bác em mới học chơi CM cho em hỏi câu này với em quen 2 ông chơi CM cũng đc lâu rùi 1 ông A thì bảo là CM giọng bị tạp âm là không hay còn 1 ông B khác lại nói với em là Chào Mào mà Chim già Rừng có nhiều giọng lạ mới là Quý là hay vậy theo các bác ông nào nói đúng vậy ông A hay ông B mong các bác chỉ giáo cho em với Xin Cám Ơn
giọng lạ ở đây là giọng cm lạ chứ ko phải giọng của loài khác bác ạ,chứ chơi cả giọng loài khác cộng thêm mấy tiếng hò hét chối tai thì chỉ có phóng sinh,nên e nghĩ cả 2 ông đều đúng nhưng chưa thống nhất về diễn tả

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom