Guest viewing is limited

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Tình hình là không có thời gian chăm sóc nên muốn tặng lại 2 con chim cho thành viên diễn đàn.
Anh em nào có nhu cầu muốn nuôi thì đăng kí tại topic này nhé.Mình ở Bắc Kạn, có thể gửi chim xuống bến Lương Yên hoặc Mĩ Đình.Anh em nào có thể ra 1 trong 2 bến này nhận chim thì mình sẽ gửi xuống cho.Do là chỉ có 2 con nên anh em nào nhanh chân thì sẽ dc trước, còn những ai chậm chân thì hẹn dịp khác nhé.Thân chào.
Đây là hình ảnh 2 chú chim :
Chú thứ nhất :

Chú thứ hai : mượn tạm ảnh trên mạng vì cái điện thoại cùi hết pin hix,
Mỗi loại 1 con ạ !

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
ui thích quá mình nhanh chân nhất nè về nhất rùi bà con ơi nhưng tiếc quá miền nam thì sao mà nhận chim dc

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Update thông tin, mình vừa đi kiểm tra bẫy về lại được 1 em ............ Hút mật ngực đỏ nữa.Vậy là có 3 con nhé, 2 con hút mật. Anh em nào nhanh chân thì vào đăng kí, mình sẽ gửi cho

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
em nhanh chân nhì nè.nhưng cũng trong nam sao mà lấy được.hic.

hhuanhuan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em nhanh chân thứ 3 nè. thái nguyên gửi được không anh ơi. em xin 1 em hút mật đi vì em thích nuôi loại chim nhỏ. 01696661990

---------- Post added at 06:20 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

mà anh ơi loại này có khó nuôi không ạ. em đang thừa cái lồng khuyên không biết có nuôi được không nhỉ. đã mất công gửi thì anh gửi cả cho em 1 em Chòe Lửa nha anh tuyển giúp em luôn cho nó bõ công. hêt bnhiu em chuyển khoản hoặc gửi nhà xe cho a có đc không ạ.

Chim_khung_long

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cho mình đăng ki 1 suất nhé,.......hihi,mình ỏ Há Nội:a39::a39::a39:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
em nhanh chân thứ 3 nè. thái nguyên gửi được không anh ơi. em xin 1 em hút mật đi vì em thích nuôi loại chim nhỏ. 01696661990

mà anh ơi loại này có khó nuôi không ạ. em đang thừa cái lồng khuyên không biết có nuôi được không nhỉ. đã mất công gửi thì anh gửi cả cho em 1 em chòe lửa nha anh tuyển giúp em luôn cho nó bõ công. hêt bnhiu em chuyển khoản hoặc gửi nhà xe cho a có đc không ạ.

Oke bạn.... Mình sẽ gửi xuống bến xe Thái Nguyên cho bạn, số xe , số điện thoại nhà xe mình sẽ nhắn tin theo số điện thoại của bạn.
Nếu mà lấy mỗi hút mật thì ngày mai mình gửi luôn cho bạn, còn nếu muốn lấy Chòe Lửa thì phải đợi đến sáng chủ nhật

Loại này vào cám cũng dễ thôi bạn ạ, cho ăn cám khuyên , thỉnh thoảng cải thiện 1 bữa mật ong hoặc đường là okie rồi.

Cho mình đăng ki 1 suất nhé,.......hihi,mình ỏ Há Nội:a39::a39::a39:

Okie anh,em sẽ gửi chim cho anh, à mà anh đăng kí chim gì vậy ? Để em còn biết san xẻ cho anh em khác nữa, hoặc là còn 2 con : 1 hút mật và 1 chi chi anh lấy luôn cũng đc...

hhuanhuan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thế đợi đến sáng chủ nhật vậy ạ. anh vào cám em hút mật giúp em và tuyển giúp em 1 con Chòe Lửa nữa ạ trước mắt thế đã còn để em đàm phán với anh em xem có ai lấy chòe lửa ko để anh gửi xuống cho tiện. thank anh nhiều nhiều

Chim_khung_long

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thanks bạn rất nhiều,,nhưng thôi để lại suất của mình cho ae khác vậy,vì mình đang đi công tác ở Hải Phòng,Tuần sau mới về.lúc nảy vội quá không nhớ là đang đi công tác,thanhks bạn :a24:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
thế đợi đến sáng chủ nhật vậy ạ. anh vào cám em hút mật giúp em và tuyển giúp em 1 con chòe lửa nữa ạ trước mắt thế đã còn để em đàm phán với anh em xem có ai lấy chòe lửa ko để anh gửi xuống cho tiện. thank anh nhiều nhiều
Okie, mình vào cám giúp bạn con hút mật, còn Chòe Lửa thì mai mình mới đi bẫy và sáng ngày kia mới gửi xuống cho bạn được.Hix à mình nói rõ chút xíu nhá, chòe lửa là không phải hàng tặng đâu đó,nói ra vậy để anh em diễn đàn đỡ thắc mắc bỉu sao lại có cả tặng chòe lửa hihihih
Thanks bạn rất nhiều,,nhưng thôi để lại suất của mình cho ae khác vậy,vì mình đang đi công tác ở Hải Phòng,Tuần sau mới về.lúc nảy vội quá không nhớ là đang đi công tác,thanhks bạn :a24:
Vâng anh, vậy là vẫn còn 1 con chi chi và 1 con hút mật cho anh em thành viên đăng kí tiếp.Xin mời các ace thành viên có nhu cầu đăng kí để cuti gửi cho ạ.

hhuanhuan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ô tất nhiên em nói từ lúc đầu là nhờ anh tuyển giúp mà tiện công anh gửi xe thì gửi 2 con có phải hay hơn ko

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

mà anh ơi con hút mật có phải như hinh này không ạ.

đẹp nhỉ. vào cám được nuôi thích biết mấy

jonh_cena_07

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình có gởi vào inbox bạn 1 số thông tin. Bạn xem rùi trả lời dùm mình nhé. Thanks....

kibou

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thích mỗi em khướu của bác. ;)) nếu bác có tặng để lại em nhé :))

huynb

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hoan ho tinh thần " trượng nghĩa" của Cuti:a15::a15::a15:
Những anh em nhận dc chim thì đừng phụ lòng của cuti và phải báo cáo tình hình về em nó cho cả nhà nhé...mong đợi quá hehhehe:a01:

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
lâu rồi mới thấy phong trào này, ủng hộ bác. chúc các bác nuôi tốt:a15:

soc bong

Thành viên tích cực
SVC$
0
tình hình này thì bác cuti là tác nhân của [ tận diệt chim trời rồi] hiiiii các bác đăng kí ít thôi cho chim rừng bắc cạn có cơ hội sinh sản nhé :a04:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
ô tất nhiên em nói từ lúc đầu là nhờ anh tuyển giúp mà tiện công anh gửi xe thì gửi 2 con có phải hay hơn ko

mà anh ơi con hút mật có phải như hinh này không ạ.

đẹp nhỉ. vào cám được nuôi thích biết mấy
Đúng rồi bạn, là loại hút mật nầy đấy.
Còn Chòe Lửa thì hôm nay trên bắc kạn mưa quá mình không đi bẫy được bạn à.
Chắc có lẽ là mình tuyển hàng cho bạn xong gửi 1 thể vậy.

thích mỗi em khướu của bác. ;)) nếu bác có tặng để lại em nhé :))
Bạn ở đâu vậy ??? Có bạn đã nhắn tin vào inboxx đăng kí mắt rồi.Hẹn bạn khi khác vậy.
Loại này chỗ mình có nhiều mà, mình bẫy nó vào nhiều lắm.

Mình có gởi vào inbox bạn 1 số thông tin. Bạn xem rùi trả lời dùm mình nhé. Thanks....

Mình đã trả lời lại rồi đó bạn.
Các thành viên thân mến.Vậy là 3 chú chim đã có 2 bạn đăng kí rồi.Vì vậy hẹn các bạn muốn chơi nhưng đăng kí muộn vào dịp khác nhé.Loại này mình bẫy chào mào nó hay vào ăn mồi lắm nên cũng dễ bẫy mà.
Ba con vừa rồi là chưa ăn cám nên mình không thể giữ lại lâu .Đợt tới nếu bẫy được mình vào cám rồi các bạn đăng kí tiếp nha.Chúc các bạn vui
.

tuantinh

Thành viên mới
SVC$
0
em chi chi có còn không bác ơi có thể cho em đăng ký em chi chi được không

hoangtuan150985

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

kenpham1989

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình ở hcm có ai có chim gì nhỏ nhỏ biết hót líu tặng mình với :)

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom