Guest viewing is limited

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
:a04: Các bác cho và tặng nhiều quá, làm em cũng sốt ruột. Em cũng đã đăng kí 2 xuất của bác Đạilinh và bác Bạch đề rùi:a04:.

Em vừa tậu được một số Chào mào Huế, muốn tặng lại một chú để anh chị em trên diễn đàn cùng bốc thăm vui vẻ đón mừng năm mới.

Tình hình về em cm: đây là cm do anh @bemap trực típ chọn hộ tại Huế đã gửi ra đc khỏang 1 tuần, đã vào cám. Đây là em cm đc bẫy đấu nên rất hăng và máu chiến:a04:các pro cứ yên tâm:a04:. Em mới chơi cm nên cũng không biết tả sao về em nó, nói chung là đòn gióng dài, người chuẩn cm huế, giọng to và vang, mặt mũi ngon lành:a04:, đã ra giọng kép đôi và 3.

Vì em không ở ngay Hà nội, nên kính nhờ các bác trong BCS Hội quán HN tổ chức bốc thăm hộ em, và kính nhờ bác Diabay và bạn merci_lavie trực tiếp bốc thăm hộ.

Thể lệ: tất cả các ae trong diễn đàn svcvietnam, đăng kí trực típ từ ngày hôm nay đến hết 24h ngày 31-12-2009 (để có thể bốc thăm vào ngày 1-1-2010, đón mừng năm mới), người trúng giải tự lo vận chuyển chim và liên lạc với em sau khi có kết quả, số dđ:0904.776.919

chúc ace may mắn!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
Ðề: tặng cm huế do anh bemap chọn

Mở hàng cho bác Vành khuyên trắng nào, có khi em là người đầu tiên nên tặng luôn em khỏi phải bốc nhỉ...hehe. Số em không có duyên với những trò chơi may rủi nhưng cũng xin 1 phiếu xem sao. Thank bác đã có nhã ý đóng góp thêm niềm vui cho diễn đàn.

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0

Để cho tinh thần ae thêm phần " hung hăng " em cũng xin 1 vé anh Bắc nhá. hehehe:a05:

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Đang mong muốn có một em Huế nên xin mạo muội các bác cho mình đăng ký một xuất. Xin cảm ơn!

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0

Chào
Để góp vui cho chương trình bốc thăm may mắn mình cũng xin phép được tham dự,biết đâu lại may mắn rước e nó về sài gòn nè:a26:để bổ xung vào dàn cm nhà mình hehe:a27:.cho mình đký 1 vé nha.cám ơn VKT đã tạo thêm niềm vui mới cho ae
thân.

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0

Òh chương trình cuối năm nay thật hấp dẫn,nói chung là cũng cảm ơn đến Vành_khuyên Trắng đã tạo mọi điều kiện để anh em tham gia trong diễn đàn có thể có cơ hội có được chú CM tuyển thông qua việc bốc thăm trúng thưởng.Ai nuôi cm cũng mơ được 1 ngày mình sở hữu 1 chú cm bổi chiến-đối với anh em mới chơi và chưa có cơ hội kiếm đc chú bổi đúng ý mình, và anh em mới chơi khó kiếm đc chim hay ưng ý qua việc chọn lựa bổi trong lồng.
Mình cũng tham gia đăng ký 1 vé cho đợt bốc thăm này :a04: mong 3 trong 1 cuộc bốc thăm thì cũng có đc 1 chú bổi chiến :a27:

thuhy

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chào Mào Huế, Chào mào Huế, Chào mào Huế hả !
Mới nghe phần thưởng mà đã muốn nhận ngay rồi.
Thật tuyệt nếu mình trúng thưởng đợt này! Phần thưởng thật ý nghĩa cho năm mới phải không toàn thể anh-em.
Cho mình xin 1 phiếu nhé.

Xin cảm ơn toàn thể anh-em !

minabe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

cơ hội đây rồi, cho em xin một phiếu bốc thăm anh nhé, em thích Chào Mào lắm nhưng chả có duyên, biết đâu cơ duyên lần này sẽ tới.

MaluiuMun

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Nghe thấy em cũng tự nhiên nổi cơn nghiền lên,bác cho em xin 1 phiếu với nhé,cảm ơn các bác rất nhiều

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ac ac may quá vẫn kịp bon chen một vé he he , cám ơn vành khuyên trắng nhé:a20:

boyvipprokute

Thành viên tích cực
SVC$
0
May gê vẫn còn kịp cho em ham hố xin một vé thử vận may xem sao coi đầu năm mới em có hên hay không!hehehe:a31:

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
CHo anh đăng ký 01 xuất hy vọng lần này số mình may mắn. thanhks vành khuyên trắng nha.

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
ôi sao diễn đàn mình dạo này nhiều chương trình rút thăm trúng thưởng quá vậy ta.hihi.mình cũng xin đăng kí thêm 1 vé cho anh em tây nguyên thôi có được không vậy?góp vui là chính mà lấy giải là phụ.rất mong được giao lưu cùng tất cả các anh chị em thành viên SVCVietNam.hihi:a04::a04::a04:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn vành-khuyên-trắng,
Tinh thần của bạn thật đáng khen, bạn đã tạo nên không khí đón mừng năm mới thật sôi động. Mình thay mặt anh em diễn đàn gởi lời cám ơn và chúc sức khỏe đến bạn,
Thân chào.
(Bạn ơi bài này mình chỉ cổ vũ tinh thần chung và không đăng kí tham gia bốc thăm đâu nhé. Xin nhường lại cho những bạn mai mắn khác.)

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
hi hi chào cả nhà
trương trình cuối năm thật là vui và phấn khởi quá,nhiều trương trình bốc thăm,thì cũng xin tham gia cùng a chi e,chú bác,cho rôm rả,cố gắng làm một e cm về nuôi,thỉnh thoảnh còn mang ra vbt học hỏi khinh nghiệm,nhà toàn là khuyên,thấy nhiều trương trình bốc thăm cm,lại nghiện cm mất rồi,hi hi:a19:

thaicntn

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh vành_khuyêntrắng ơi cho em đăng kí 1 chân nhé:a04::a04:cám ơn anh rất nhiều.chúc anh và các anh chị em luôn mạnh khoẻ để chuyên mục Chào Mào ngày càng phong phú hơn nữa:a04::a04:

trandanghuan

Thành viên mới
SVC$
0
Chào cả nhà ,Cho em đăng ký 1 lá thăm nha.hi vọng may mắn được nuôi dưỡng chú chim này .CHúc mọi người vui vẻ

thanhtung_68703

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trước tiên là xin cảm ơn pác vành_khuyên trắng đã có hảo tâm cho ae đc vui chơi lại có thưởng:a04:
Tiếp sau là cho em xin 1 xuất bốc thăm nha! trúng thì là nguời may mắn, còn trượt thì cũng đc xứng danh với những ae chung số với mình...!:a03:!

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
thử thời vận tí xem nào, hoạ may bù lại mấy em ở nhà vừa bị trộm, cho tớ tí chổ đứng nhé. 1 vé cho thich dong vat nào!

hieudinh79

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh vành khuyên trắng cho em 1 lá thăm với nha .cám ơn anh dả tạo 1 khônh khí sảng khoái cho ae trong diển dàng cám ơn anh nhiều:a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom