Guest viewing is limited

tranthai001

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a45::a45:
mình có 1 thắc mắc là,
hôm trước mình thất bọn sâu quy lột xác bỏ những phần thừa ra, thấy vậy mình mới bỏ 1 quả nho vào cho chúng xơi. Hôm sau thấy chúng to tròn nhìn mê lắm nhưng chúng thả ra 1 mùi rất khó chịu ( khai khai như nước tiểu) mình mới làm sạch và cho chim ăn, khi kục kưng của mình ăn xong đến chiều thì thấy dấu hiệu chim xuống lữa
MONG CÁC BÁC CHỈ CHO MÌNH NGUYÊN NHÂN TẠI SAO CHIM XUỐNG LỮA

saudaudo10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chao ca nha,minh khong biet cach tao chu de nen danh muon tam chu de cua ban tran thai de chia se chuc kinh nghiem nhe,truoc gio co ae nao danh duoc chim sau dau do lai chim sau xanh chua,minh moi danh duoc mot em,nhin tu truoc ra sau thi la sau dau do nhung tren phan lung va phan dau thi co mau vang cua chim sau xanh,chim hot giong dau do va dau voi chim moi cua minh khoang 5phut thi nhay vo lup,co ai tung gap loai sau lai nay thi chia se chuc kinh nghiem cho ae trong dien dan de hoc hoi chuc nhe,than

saudaudo10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào cả nhà,mình không biết cách tạo chủ đề nên đành mươn tạm chủ đề của bạn trần thái để trao đổi chúc kinh nghiệm mong bạn trần thái thông cảm nhe,hôm qua mình đi đánh được 1 chú sâu đầu đỏ lai chim sâu xanh,nhìn từ trước ra sau thì là sâu đầu đỏ nhưng trên lưng và dầu thì có màu vàng nhạc của chim sâu xanh,chim hót giọng đầu đỏ lại đấu với chim mồi của mình khỏang 5 phút thì nhảy vô lụp,có ai đả từng gặp loại sâu lai này thì chia sẻ với mình để mình và ae học hỏi chúc kinh nghiệm nhe, thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom