Guest viewing is limited

theck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
E mới chơi sâu đầu đỏ mới xuống Vỉnh Long học không biết ở đâu có sdd? Bác nào ờ VL giúp e vs....:a17:

theck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có bác nào ở VL biết chổ bán sdd chỉ dùm e với:a09:! e me sdd lắm mà không có kinh nghiệm nhìn mấy e sâu của mấy bác phát mê!:a37:

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ở Vĩnh Long, Tiền Giang, Bến Tre sâu đầu đỏ bổi đầy. Hj. Mình thấy các tiệm chim ở tp Vĩnh Long bán sâu đầu đỏ bổi khá nhiều. Chim thuần thì không thấy bán. Ở dưới đó ít ai chơi sâu đầu đỏ lắm, họ chơi chủ yếu là than, mi, lửa.

theck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
E cũng có ghé tiệm ở tp mà họ bảo vài bửa nữa bổi mới về. Thấy mấy con sdd của mấy bác trên dđ thấy nôn muốn có 1 e sdd quá bác ơi. Bác cũng ở VL hả? Bác co chơi sdd không?

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình có 4 con đầu đỏ ban ơi! Mình cũng mới nuôi sâu đầu đỏ vài tháng nay thôi. Quê mình thì ở An Hữu giáp VL đó. Thỉnh thoảng cũng mang về quê đánh, rất vui. Trước mình là sv trường cdsp kt Vĩnh Long. hj

thang848

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn muốn bẫy sdd xuống bình minh vl mình dắc cho bạn đi bẫy về ko co tiền mua lồng mà nuôi đâu bạn ơi 0919707848

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình chỉ bẩy giải trí thôi mỗi lần về mình chỉ giữ lại 1 con nuôi thôi. Trước nhà mình bao la luôn, nó vào tới trong nhà đá với em mồi của mình luôn. Loài này vui nhất là bẩy. Với em mồi của mình là chim non mùa này, chủ yếu là cho em nó học trận mạc, đánh chừng 5 kèo là mình về hà!

theck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác buithanhngoan ơi! giờ Bác còn học trường cd spkt không? Khi nào rảnh e bác dắt e đi đánh với nha. E mê mấy con sdd này lắm mà chưa được đi đánh bác à!:a33:

theck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác thang848 ơi e cũng thích đi đánh lắm mà khổ nổi e ở gần dh XDMT xuống Bình Minh xa quá. Với lại e hông có xe honda chạy xe đạp thì quá đuối bác à!

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác buithanhngoan ơi! giờ Bác còn học trường cd spkt không? Khi nào rảnh e bác dắt e đi đánh với nha. E mê mấy con sdd này lắm mà chưa được đi đánh bác à!:a33:
Mình giờ đang ở Thủ Đức bạn ơi. Lâu lâu cũng mang chim về đánh.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom