Guest viewing is limited

thuanviet

Thành viên mới
SVC$
0
Chào các bậc tiền bối! Mính mới tuyển về một em than độc. hai bên má có hai chòm lông trắng. va cung da sang lồng. rất dạn, tho tay vào la cắn ngay, chi khi cắn mới líu trong miệng vài tiếng, còn không thi không nghe kêu. ở chủ củ rẩt siêng kêu và đã nhứ dc mấy em rồi. các cao nhân hãy mách nhỏ xem thử.

kieplangtucantho

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Theo mình thì có một số vấn đề làm chim sợ trong nhà bạn . có nhiều chú chim quen treo ở ngoài sân nhìn thấy mặt trời , nếu đem vô nhà thì im ghe , ban thử đổi vị trí xem sao , Than bạn đang có lửa và dạn người , theo mình thì chỉ có lí do đó . hảy tìm một vị trí nào cố định và có thể nhìn thấy trời cao . tui tin chắc tình trạng Than của bạn sẻ tốt hơn .
Vì tui củng có 1 em như thế mà , treo gần cửa sổ thì sung lắm , đem vô nhà thì im ru :a10:

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào các bậc tiền bối! Mính mới tuyển về một em than độc. hai bên má có hai chòm lông trắng. va cung da sang lồng. rất dạn, tho tay vào la cắn ngay, chi khi cắn mới líu trong miệng vài tiếng, còn không thi không nghe kêu. ở chủ củ rẩt siêng kêu và đã nhứ dc mấy em rồi. các cao nhân hãy mách nhỏ xem thử.
chim bạn mới mua về nên còn lạ nhà đó cứ để em nó cố định 1 nơi nào đó khoảng 1 tuần là em nó sẽ hót hét lại thôi,vài lời chia sẽ mong được đóng góp

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom