Guest viewing is limited

cuong_aden

Tây Cuồng
SVC$
0
Đây là em nó:

Anh em bình luận nhé!

VNN

Cơ trưởng
SVC$
0
wá đẹp....Cường nuôi mấy con nhà em tương lai dc vậy kg ???

cuong_aden

Tây Cuồng
SVC$
0
Dạ không đâu, mấy con này 2 màu từ trong ra ngoài, từ vây cho tới đuôi, từ mang cho tối vẩy. Ép công phu lắm, mà phải có giống nữa anh VNN ơi!

genta

to be or not to be
SVC$
0
mấy em này sau khi đoạt giải đâu được lấy về đâu! phải bán đấu giá là từ thiện đó! uổng ghê!

cuong_aden

Tây Cuồng
SVC$
0
Đúng rồi đó, hic hic, thèm lắm đó chứ mà ko được! Nên cố gắng gây giống ở VN thôi, ko biết 50 năm nữa ra được thế hệ như vậy không nữa, genta hả?

N

__Nick__

Guest
ủa té ra VN mình chưa có mấy loại này hả anh Cường ? kì vậy tròy? bất công quá. sao VN mình cái gì cũng sau người ta hêt` vậy ?

cuong_aden

Tây Cuồng
SVC$
0
Ừ, VN sẽ có khi hội betta đủ mạnh và có những thành viên tâm huyết. Tụi anh đang thử nghiệm chia nhau, mỗi người ép 1 số dòng khác nhau. Người thì double Tail, anh thì HM màu đồng, người thì màu kem...hi vọng tới cuối năm nay sẽ có khởi sắc!

VNN

Cơ trưởng
SVC$
0
Ừ, VN sẽ có khi hội betta đủ mạnh và có những thành viên tâm huyết. Tụi anh đang thử nghiệm chia nhau, mỗi người ép 1 số dòng khác nhau. Người thì double Tail, anh thì HM màu đồng, người thì màu kem...hi vọng tới cuối năm nay sẽ có khởi sắc!

Hy vọng đặt vào chú Cường nhá....kg thì ae ta fải đợi đến 50 năm nữa thì chít:D

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Trời ơi đẹp quá đi mất, không thể tưởng tượng nổi nó đẹp quá ... hic

N

__Nick__

Guest
hix cái hội của anh là hội nào vậy ??? có thể cho bít 1 ít về hội ko?

cuong_aden

Tây Cuồng
SVC$
0
Hội của anh là hội betta thành phố, dưới danh nghĩa nghiên cứu sinh vật của ĐH Cần Thơ. Có thú chơi betta anh sẽ giới thiệu.

N

__Nick__

Guest
yes ..........hay thía.khi nào rãnh anh em mình ra Y!M nói chuyện. nói ở đây ko tiện. anh nghen :D:D

casiemxanh

Thành viên mới
SVC$
0
Nó thật đặc biệt đấy! nhìn cứ ngơ ngẩn cả người. Mong A Cường post thêm nhiều hình về nó nữa nha

CAVAYXANHS

Thành viên cống hiến
SVC$
0
rất chuẩn ko có gì phải bàn lựng hic ước gì em có dc con đó cho cá nhà em ăn để lên màu đệp :9::9::9:

lonely18

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
có tin gì tốt anh nhớ chia sẻ cho anh em mừng với nhá,mà bán giá hữu nghị nha anh,em nghèo lém,anh mà bán giống mấy con mang đi đấu giá trên mạng chắc em chỉ có nước ngồi nhìn rùi thèm thui:a37:

Mr.Fky

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cá Thái Lan bao giờ chẳng đẹp hơn ở đây rùi
toàn những con cá đểu nó mới quẳng sang VN cho anh em mình chơi thôi
chúng nó .........lắm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
chú đó đẹp quá anh ah.các anh cố gắng cho ra đời những chú cá đẹp như vậy cho việt nam ta ko phải thèm thuồng những chú của thái nữa.

shadeghostslonely

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này chắc quán quân thi hoa hậu hả anh. Nhìn nó thế kia ai cho mà đá. Đuôi càng nhiều đòn càng yếu. Con này có bộ vảy tuyệt vời, mấy anh hùng hay chinh chiến thấy là thèm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom