Guest viewing is limited

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Quan Công và +++

Bộ ni mà dùng cho lồng Triện lửa hay than là nhất cụ ơi. Rất đơn giản nhưng độc đáo.
.
Thân

Vâng cụ Thành

Đúng là cóng phải đi với lồng phù hợp, hi em mới kiếm được cái cực hợp luôn. Sau khi vào dầu sẽ up để các cụ cùng xem.

Thân_Thuận

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Các cụ xem bộ cóng Hoa văn cho vào chiếc lông này có hợp không ạ

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0

Gửi Quí ACE cùng xem thêm bộ cóng cũ mình đã dùng 5 năm rồi. Hjx có điều vẫn chưa hiểu nó là tích gì, nếu ACE nào biết xin cho mình biết với nhé. Xin cám ơn

Híc cụ dùng toàn hàng khủng thế này thì anh em chịu làm sao thấu. Hỏng hết máy tính, còn mất tiền mua thuốc chữa đau mắt nữa chớ. Mệt cụ quá.
Theo mình bộ cụ nói ở trên kiểu vẽ này có thể nói là bộ Phu Thê chăng?
Còn bộ hoa văn bỏ vào cái lồng đó không hợp đâu cụ vì bỏ lồng của mình thì nó hợp hơn hihi. Thân

khanhduy3010

Thành viên tích cực
SVC$
0
hic hic, nhìn mà hoa hết cả mắt cóng đẹp quá, kko biết bh mình mới đc sở hữu bộ cóng đẹp thế này,, 1 câu thôi: Thèm @@

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...một bộ cóng chàm tích người hiếm có...đây bộ cóng hồng lâu mộng̣̣̣̣̣...tôi đoán mò...khả năng đúng là 30/100...nếu sai anh em đừng cười nhé...cám ơn a thuanthuynguyen đã chia sẻ...

beonucnich

Thành viên tích cực
SVC$
0

Híc cụ dùng toàn hàng khủng thế này thì anh em chịu làm sao thấu. Hỏng hết máy tính, còn mất tiền mua thuốc chữa đau mắt nữa chớ. Mệt cụ quá.
Theo mình bộ cụ nói ở trên kiểu vẽ này có thể nói là bộ Phu Thê chăng?
Còn bộ hoa văn bỏ vào cái lồng đó không hợp đâu cụ vì bỏ lồng của mình thì nó hợp hơn hihi. Thân

Công nhận bác có mấy bộ cóng đẹp quá, em chỉ dám ao ước thôi, theo em bộ cóng đó giống tích Hồng Lô Mộng, Giả Bảo Ngọc quá bác ơi

chu_chao_mao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy bộ cống ko thể chê vào đâu được. :a37:em thích nhất bộ bát tiên với Quan công..bay h muốn mua chắc cũng ko có:a34:

kenpham1989

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tích kia hình như là tích gì mà có cái thằng trộm tắm ở dưới ao sen đó, rồi sao này lấy công chúa.... mình quên tên rồi gợi ý vậy có ai nhớ ko???

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom