Guest viewing is limited

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Em này của 1 anh bạn đang sở hữu,chim non nuôi lên,lông mắt hết sắc tố,chỉ còn màu vàng chanh,nhìn xa cứ tưởng con Hoàng yến,chân trắng,mắt đỏ,mỏ hồng!Gửi cho mọi người đánh giá!Bèo,nhưng lạ!Hihihi!

Thân!

Chỉnh sửa lần cuối:

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chẳng bèo đâu CHip, hihi con chim đẹp lắm đó
Cũng 1 số tiền chứ chẳng chơi đâu

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
hơ hơ.chờ load hình,thấy mỗi cái đầu tớ cứ tưởng con ngan con ạ.:) he he

CM_hocmon

...yêu Chào Mào... yêu thiên nhiên!
SVC$
0
cái gì lạ hiếm là quý mà ! mới xem tưởng chim bồ câu !

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Em này còn tơ khi thay lông rồi,
bộ lông sẽ sáng thêm lên lúc đó học giộng ổn rồi cũng có giá lắm đây không bèo đâu.
Cái này cũng gọi là hàng độc đây!

SVC$
0
Quá Đẹp nhìn sơ qua giống Yến thật không nghe anh CHIP nói thì chắc lộn rồi nếu nó trắng bóc thì hehehe tuyệt vời Thân !!!

tranminhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
lạ quá bạn ơi, được mở mang tầm mắt thank bạn nhiều, từ nào giờ mới thấy quạch ta bạch tạn toàn thấy màu xám không à

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Đẹp tuyệt ! Nhưng bộ lông không được mượt mà cho lắm nhỉ, hy vọng sau mùa thay lông mới nó sẽ khoác lên mình một bộ cánh vàng óng
P/S : khi nào em nó thay lông đẹp bạn chụp lên cho ae coi tiếp nhá.

quocbang

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Em này của 1 anh bạn đang sở hữu,chim non nuôi lên,lông mắt hết sắc tố,chỉ còn màu vàng chanh,nhìn xa cứ tưởng con Hoàng yến,chân trắng,mắt đỏ,mỏ hồng!Gửi cho mọi người đánh giá!Bèo,nhưng lạ!Hihihi!

Thân!
con ta này là hàng độc đó nha.Nếu qua bình thạnh giá có thể vài ba "chai" chứ chẳng bèo chút nào đâu

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Một anh chơi chim nhà ở Nguyễn Tri Phương có 2 con bạch tạng, đẹp hơn chú này vì chim đã có tuổi lồng, tiếc là mình chỉ đến có 1 lần và cũng lâu rồi nên không chụp hình được cũng không biết giờ có còn không nữa.

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này đẹp quá tiếc 1 cái chú còn nhỏ tuổi nên chưa thấy lông trổ hết chú này mà nuôi lớn lên lông trổ ra chắc nhìn đẹp lắm

ngocan

Thành viên mới
SVC$
0
từ nhỏ tới lớn mới thấy đó đúng là chim vjp nha ước gì mình có 1 con như vậy thì hay biết may61the2m chảy nước giãy :a37::a37::a37::a37:

lebinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mới nhìn tưỡng anh gà con chứ đúng là hàng độc rồi:a37::a37::a37:

subin081284

Thành viên tích cực
SVC$
0
Một anh chơi chim nhà ở Nguyễn Tri Phương có 2 con bạch tạng, đẹp hơn chú này vì chim đã có tuổi lồng, tiếc là mình chỉ đến có 1 lần và cũng lâu rồi nên không chụp hình được cũng không biết giờ có còn không nữa.
thủ đức ngay đặng văn bi có 1 em xinh thế này đấy mấy anh ơi,nhưng pro là em nó chỉ có 1 chân nhưng rất lanh,em nghĩ có tật có tài(dùng làm chim mồi ma)

phoenix108

"năm châu kết bằng hữu"
SVC$
0
Chim này rất là quí hiếm đây. lại là chim con nuôi lên nữa mới ngon lành.Nếu ở ngoài thiên nhiên không dám nói là quành quạch đâu,cứ tưởng chim lạ di trú ,mình chỉ nghe nói chứ chưa được thấy bao giờ ,họ chào hàng cho mình với giá 4 chai mà chưa được thấy chim .hơi nghi ngờ nên thôi,MCHIP nói với ông bạn nuôi con này phải cẩn thận,kỷ lưởng,tẩm bổ nhiều vì chim bạch tạng thường bị yếu hơn do nó có khiếm khuyết về gen.Thông thường thì động vật bạch tạng hay bị yếu ớt mọi mặt nếu ở ngoài tự nhiên nhưng hy vọng là trong môi trường nuôi chăm sóc của con người nó sẽ mạnh khỏe và trường thọ hơn.

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
giống yến thật.quạch này đúng là hàng thật roài.mắt nó đỏ ngầu lên kia kìa.hihi.như thế này này---->>>:a44:
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
giống yến thật.quạch này đúng là hàng thật roài.mắt nó đỏ ngầu lên kia kìa.hihi.như thế này này---->>>:a44:
<INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden>
Sai, anh thấy như thế này nà em --->>> :a45:. Hình mờ cam hà. Đâu có nhìn ra con gì đâu. Mới nhìn tưởng chim bồ câu, mà không phải....con gì đâu đó.

RTH

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom