Guest viewing is limited

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thật sự mình không muốn nhắc đến chuyện không hay vừa rồi nhưng mình đã gọi cho Toàn 3-4 cuộc điện thoại bảo là mình về quê ra ngay giữ lại mình con chim sáng thứ 2 mình đến lấy, thế mà...::a08:. Rất cảm ơn Duy, nếu rảnh Duy kiếm hộ AE đợt chưa có chim vừa rồi mấy con để AE chơi chim vì thật ra toàn sinh viên xa nhà cả muốn kiếm con chim Miền Trung chơi mà tiền thì ít chỉ có Duy tặng thì mới có, nhân đây mình đăng ký lại số ĐT của mình 0919744007 mình tên Triều.

tinquinhon

Thành viên mới
SVC$
0
tiếc quá . Chim toàn gửi ra Miền Bắc va Miền Nam cả . Em ở qui nhơn không biết anh Duy có quen ai không , nếu quen thì cho em đăng ký một suất với nhé . SĐT : 0902465055 . Cám ơn anh Duy , chúc các anh em SVC một năm mới vui vẻ nhé .

tuanlam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cho mình đăng ký một vé với.
nick : tuanlam . đt : 0909899664
Cảm ơn bác Duyhoian.

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Bạn nào trong cội chim Quảng Nam - Đà Nẵng ở Hồ Chí Minh nhận chim xin chuyển giao một con cho bạn Triệu, vì bận công tác nên nên bạn Triệu không thể đến nhận và chim đã phát cho anh em trong cội, thật Duy hơi khó xử vì điều kiện tổ chức phát chim không được như ý muốn. Bạn nào bận đi công tác không thể nhận chim được thì xin liên lạc Toàn để nhận chim lại, việc này ngoài dự định của Duy nên không thể trách Toàn được.

To Toàn: Anh quên nói với em là nuôi dùm cho các bạn không thể nhận chim. Các bạn trong cội chắc chim nhiều nên chắc cũng không cần chim bổi làm gì vì theo công bằng thì ai đăng kí , có tên và số di động và có chim, có thể thương lượng lại với anh em trong hội để các bạn trên diễn đàn sinh vật cảnh được công bằng hơn

Chim bổi nên cần thời gian để chim tĩnh dưỡng mới hot được, giọng wit wiu là chim nhớ bầy đàn nên hot vậy, tỷ lệ mái Duy không rành vì nhìn tướng mà chọn. Chim bổi rất khó hot nên khó chọn, chọn theo hình dáng là chính:a44:

Chủ yếu nuôi cho sống là ok vì chim mới vừa biết ăn bột nên rất yếu, thâm khảo thêm mục chăm chim bổi để được như ý muốn nhanh.

To tất cả các bạn có tên trong danh sách nhưng không nhận được chim: Để tạo sự công bằng nên vui lòng để lại tên và số di động

Tại nhà nhỏ chật hẹp nên em ko thể nuôi giúp dc, sự việc cấp bách nên em đành phải giải quyết ngay lúc đó.

Nếu mà những bạn nào ý kiến hay khó chịu thì thôi anh Duy gửi riêng 1-2 con cho họ tự mà lấy đi.

Chứ như hôm bữa là tới 6-7 người bận đi công tác, em ko thể nuôi giùm dc, vì nhà mướn ở chung cư nên anh cứ hình dung là rõ ngay.

Từ nay em ko nhận việc chuyển chim nữa! thx anh.

draculaz

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Việc nhận được quà là quý, không thì thôi, có thể chờ dịp khác đâu cần phải trách móc nhau đâu (vì bác ấy không có điều kiện giữ dùm thôi mà) nếu các bác nhận được về còn phải chăm sóc đủ thứ mới có một chú chim chơi được chứ đâu phải đơn giản đâu. Bác gì đó đã có lòng đi nhận chim giúp dùm mọi người đáng lý phải được cám ơn chứ đằng này còn mang tiếng.

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Tại nhà nhỏ chật hẹp nên em ko thể nuôi giúp dc, sự việc cấp bách nên em đành phải giải quyết ngay lúc đó.

Nếu mà những bạn nào ý kiến hay khó chịu thì thôi anh Duy gửi riêng 1-2 con cho họ tự mà lấy đi.

Chứ như hôm bữa là tới 6-7 người bận đi công tác, em ko thể nuôi giùm dc, vì nhà mướn ở chung cư nên anh cứ hình dung là rõ ngay.

Từ nay em ko nhận việc chuyển chim nữa! thx anh.

Lòng tự ái dân tộc :)
Không sao mà bạn, mỗi người một tính, chấp nhau đc cái chi đâu, vấn đề của chúng ta là chơi chim chứ đừng vì chim mà làm mất lòng nhau :p
PS : các bạn chưa nhận đc chim đợt 1 thì đợi đợt 2 , có chuyện chi mà phải cãi nhau nhỉ.
Chúc các bạn sức khỏe
@Inferboy vui lên bạn, còn nhiều người ủng hộ bạn mà.

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mấy bác nào nhận dc chim đợt vừa qua sao rồi chim mấy bác thế nào sao ko ghe nói gì vậy,trước khi nhận chim pox này náo nhiệt lắm mà sáo giờ im re hết rồi bác nào đã nhận chim có gì vui lên chia sẽ với anh em đi :a35:

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Việc nhận được quà là quý, không thì thôi, có thể chờ dịp khác đâu cần phải trách móc nhau đâu (vì bác ấy không có điều kiện giữ dùm thôi mà) nếu các bác nhận được về còn phải chăm sóc đủ thứ mới có một chú chim chơi được chứ đâu phải đơn giản đâu. Bác gì đó đã có lòng đi nhận chim giúp dùm mọi người đáng lý phải được cám ơn chứ đằng này còn mang tiếng.

Lòng tự ái dân tộc :)
Không sao mà bạn, mỗi người một tính, chấp nhau đc cái chi đâu, vấn đề của chúng ta là chơi chim chứ đừng vì chim mà làm mất lòng nhau :p
PS : các bạn chưa nhận đc chim đợt 1 thì đợi đợt 2 , có chuyện chi mà phải cãi nhau nhỉ.
Chúc các bạn sức khỏe
@Inferboy vui lên bạn, còn nhiều người ủng hộ bạn mà.

Thx 2 bạn nhiều, hihi nhưng mà con chim mình nhận cũng đem tặng bạn mình rồi, vì nhà cũng ko đủ điều kiện nuôi.

Khổng Minh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vô đây lại thấy buồn :( vì mình có trong danh sách nhận chim nhưng chim chưa đến tay mà có người# chụp rùi, Viên Thế Bảo. Hôm bữa bận đi công tác, gọi dt gửi Toàn nuôi jùm hôm sau lấy mà sáng CN Toàn nt bùn ghê gớm, nhưng cũng ko sao vì Toàn có lòng tốt nhưng tại điều kiện ko có phép thôi mà. Dù jì cũng thank anh Duy đã có lòng gửi chim vào cho ae miền nam và Toàn có công giữ chim cho ae :D
Nếu có dk nhận chim đợt 2 thì mình xin dk 1 vé tiếp :
Viên Thế Bảo
dt : 0903322264 TPHCM

Chỉnh sửa lần cuối:

Khổng Minh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy bác nào nhận dc chim đợt vừa qua sao rồi chim mấy bác thế nào sao ko ghe nói gì vậy,trước khi nhận chim pox này náo nhiệt lắm mà sáo giờ im re hết rồi bác nào đã nhận chim có gì vui lên chia sẽ với anh em đi :a35:

ae đã đăng kí thì dc mấy ai nhận dc chim...chỉ toàn mấy người ở cội tranh nhau lấy thôi, ngồi ko ăn bát vàng thì cần ji phải pót ý kiến làm chi, ngậm ngùi ôm trọn con chim ko sướng ah, nói ra làm ji cho những ae bị hụt con chim bít dc thì mất tình cảm nhau hết

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh duy dạo này lo làm ăn hay sao mà hem thấy gửi tặng anh em miền bắc chim cò nữa hen.em hem bữa đi kiếm mấy em Chào Mào quảng nam mà kiếm không có đc.hix.......nếu không phiền em nhờ anh kiếm hộ em 1 em chim bổi mộc gốc quảng nam.giá cả chim trong đó thế nào anh cho em biết dc hem.nếu đc anh tặng con thì càng mừng hiiiiiiiiiiiii.............

Antrang_mai

Thành viên mới
SVC$
0
Chào các bác, hôm nay được nghỉ hè rồi mới rảnh rỗi ghé thăm, lại đọc được thông báo này, vui quá, em ở Thanh Hóa không biết có được tham gia chương trình này không hả các bác... nếu được thì địa chỉ của em là: Lê Hải An - Thôn Tế Độ - Hoằng Phúc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa. Số điện thoại: 0984101201....

Lehaanh1971

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bạn nào may mắn nhận được món quà tình nghĩa của Duy và Trung Mang Hội An !

vohoangmy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đợt tới anh Duy có gởi chim vào trong TP.HCM thì cho em đăng kí 1 vé với! Em yêu giọng Đà Nẵng lắm mà chưa có cơ hội sỡ hữu 1 chú! Võ Hoàng Mỹ - số đt:01234234023 Tình cảm của anh Duy và Hội Trung Mang dành cho ae chơi chim trong diễn đàn là rất đáng hoan nghênh và đáng quý! Thân chào anh!

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
ọc chương trình này lâu rồi mà các bác phải kiểm tra ngày tháng chứ:a24:

Leo25788

"Đơn Độc Một Mình"
SVC$
0
30-10-2010, 08:36 gần 1 năm rồi khiếp nhỉ :a01: chúc các bạn may mắn

tnlk

Thành viên tích cực
SVC$
0
năm ngoái món quà của Duy & Trung Mang hội gửi vào HCM cho mình lúc đó mình đi công tác xa nên không nhận được. Chẳng biết năm nay có còn cơ hội như vậy nữa hay không, Dù sao cũng hoan nghênh tấm lòng của anh em Quảng Nam dành cho anh em hội SVC. Thân

mr_h

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Không biết ai là người may mắn nhỉ, mà chương trình vẩn đang hoạt động phải không các bạn

Tuyến - IT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Món quà này là thế nào ấy nhỉ ? điều kiện thế nào thì đc nhận quà ? ko biết mình đc ko nhỉ ? :D

welltest-vsp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
một hành động đẹp giữa đời thường mình ở vũng tàu không có suất rồi nhưnng vẫn cám ơn Duy vì hành động đẹp đó

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom