Guest viewing is limited

datnt85

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Phóng sự : Bẫy Chào Mào ngày đông giá rét 03/01/2012

Tình hình thời tiết lạnh nhưng máu quá vác mồi của bình ht đi bẫy tranh thủ 1 lúc
Lạnh đến cóng cả tay nhưng máu mê nên vẫn cứ treo
Bổi bám mồi cả sáng mà không nhảy - đành phải chế biến nào thì quả râu chín với xoan chín nhưng vẫn không ăn thua
Bổi bám vanh lồng bẫy 4 lần nhưng không đánh chỉ dọa nạt

<iframe width="640" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/uNLwOxTFkU4" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
Phút cuối mồi giả chạy để cho em bổi sung lên

<iframe width="640" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/roYY2u7ShUY" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chiến lợi phẩm

<iframe width="640" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/KqjNxebb7yM" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

con vẹt nhà ai xổng ra này bắt về đi không trời lạnh lắm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

datnt85

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vì svc ko cho edit lại bài nên đành post típ

Đây là chiến lợi phẩm

Cả tu hú nữa này

Sâu cũng chiến mồi CM

Còn đây là bách thanh

Con nữa này - 1 tuần mà nó vào đánh 3 lần đc 3 em 1 em cho còn 2 em này làm thịt thôi - hj

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Do bác bỏ trái cây nên mới thu hút nhiều loài khác nhau như vậy. Chúc mừng hihi

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúc mừng bạn nha!!trời lạnh thế này mà bạn vẫn xách chim đi bẫy. hôm trước mình cũng bẫy được 1 em, em này mình theo gần 1 năm rồi, chỉ toàn bẫy được chim mái đi theo nó thôi,mình bẫy em chim mái trước, đến chiều mới bẫy được em đó, vậy mà sau 1 đêm, không hiểu lí do gì mà em nó lăn đùng ra chết, em này già mùa lắm rồi, yếm gần khít,rất đậm và to, vậy mà...dù sao cũng chúc mừng bạn

datnt85

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chúc mừng bạn nha!!trời lạnh thế này mà bạn vẫn xách chim đi bẫy. hôm trước mình cũng bẫy được 1 em, em này mình theo gần 1 năm rồi, chỉ toàn bẫy được chim mái đi theo nó thôi,mình bẫy em chim mái trước, đến chiều mới bẫy được em đó, vậy mà sau 1 đêm, không hiểu lí do gì mà em nó lăn đùng ra chết, em này già mùa lắm rồi, yếm gần khít,rất đậm và to, vậy mà...dù sao cũng chúc mừng bạn

tiếc thế nhỉ - em nó chắc lạnh quá nên ko cự được - trời này mang hết vào nhà cho nó đỡ lạnh đấy ko thì lại giã từ dĩ vãng mất - bác bẫy đc cả mái cơ à - hay nhỉ

pepsi47

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Clip hay quá thanks bạn đã cất công quay cho anh em thưởng thức.

Chào Mào Lâm Đồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác gỡ chim em nhìn suốt ruột quá.hihi.Cầm 2 cái chân,nâng cánh sập lên,chim nó giãy giãy là tự ra liền bác à.hi.Lạnh nhưng vui bác nhỉ?

Tuấn_Hn

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu"
SVC$
0
chúc mừng bác có 1 buổi đi bẫy có nhiều chiến lợi phẩm?bác bẫy ở vùng nào thế! hôm nào cho em đi ké theo bây cùng bác đuợc ko để em có thể học hỏi thêm kinh nghiệm à !!

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
tiếc thế nhỉ - em nó chắc lạnh quá nên ko cự được - trời này mang hết vào nhà cho nó đỡ lạnh đấy ko thì lại giã từ dĩ vãng mất - bác bẫy đc cả mái cơ à - hay nhỉ
--> uk,mình bẫy mà con mái cứ kè kè 1 bên, 1 lúc thì nó nhảy lồng, chắc tại chú mồi của mình đẹp trai hơn!!^^

datnt85

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác gỡ chim em nhìn suốt ruột quá.hihi.Cầm 2 cái chân,nâng cánh sập lên,chim nó giãy giãy là tự ra liền bác à.hi.Lạnh nhưng vui bác nhỉ?

phải nhẹ nhàng ko làm mất cái lông nào chứ - giãy cái mất lông phí con chim đẹp - hj hj - thank bác

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom