Guest viewing is limited

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Chào các bác!
Nhà mình đổi sang miền đất khác mà chẳng có thông tin gi nên mấy lâu nay cứ tưởng trang svc nghỉ,kg hoạt đông nữa!
em xin up mây tấm ảnh chụp hôm dợt mi ngày 27/9/2009.phần cuối xin
có vài tấm ảnh dợt chim của đông bào vùng cao (hagiang)up lên làm quà .Nghiệp dư chụp ảnh nên kg được như ý lắm mong các bác chuyên nghiệp chi giáo thêm.xin cám ơn

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

con này dưới hai chiệu thì mình kg bán đâuuuuu!

URL]

xin mời chụp hình,chụp thì cứ chụp nhưng mình kg có tiền trả đâu

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
chim mang ra chợ bán,vì mang theo nhiều lồng kg mang được vì đường xa.đồng bào cho vào nhốt như nhốt gà tam hoàng ai mua thì bán cả lố!

m.jpg[/IMG]

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
xin giới thiện với anh em nhà ta,đây là bác THÀNH ở CAO BẰNG.nick cua bac ấy là thanhcaobang.chắc nhiều người nghe danh bác nhưng chưa gặp mặt.Em đã gặp bác ấy ,bác ấy gởi lời thăm mọi người.
nhà bác có con chim mi mà cả hai mắt đều lác.sau này nó là cao thủ,nó nhìn một đường ,ra đòn một nẻo,bảo đảm đối thủ sẽ kg thể nào tránh được.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
xin giới thiện với anh em nhà ta,đây là bác THÀNH ở CAO BẰNG.nick cua bac ấy là thanhcaobang.chắc nhiều người nghe danh bác nhưng chưa gặp mặt.Em đã gặp bác ấy ,bác ấy gởi lời thăm mọi người.
nhà bác có con chim mi mà cả hai mắt đều lác.sau này nó là cao thủ,nó nhìn một đường ,ra đòn một nẻo,bảo đảm đối thủ sẽ kg thể nào tránh được.
Phóng sự ảnh hay quá, rất đẹp và quí với anh em chơi chim. Nhìn mà thèm quá bác ạ.

Bác cho hỏi bác Thanhcaobang là bác nào? Bên tay phải hay tay trái? Bác ít tóc hay nhiều tóc? :a30:
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Phóng sự ảnh hay quá, rất đẹp và quí với anh em chơi chim. Nhìn mà thèm quá bác ạ.

Bác cho hỏi bác Thanhcaobang là bác nào? Bên tay phải hay tay trái? Bác ít tóc hay nhiều tóc? :a30:
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Hé........................ Hé........................ Cha nội giả bộ chọc nhau rùi......:a04:

Không biết bác "ít tóc" đi về có "thu hoạch" được nhiều không, để anh em vào HĐ chia lại một mẩu tí. :a37:

Chúc mừng các bác nhé.

Thân

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Hé........................ Hé........................ Cha nội giả bộ chọc nhau rùi......:a04:

Không biết bác "ít tóc" đi về có "thu hoạch" được nhiều không, để anh em vào HĐ chia lại một mẩu tí. :a37:

Chúc mừng các bác nhé.

Thân

Chào chú Diabay,

Lâu lắm ko gặp chú, dạo này chú khoẻ chứ? Hôm nào rảnh chú mang chim vào hội Hà Đông giao lưu cho vui. Dạo này nhiều thành viên mới và cũng nhiều chim hay. Vậy hôm nào chú ghé chơi nhé.

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

Chúc mừng các bác nhé.

Thân
CHÀO BÁC DIABAY VÀ MỌI NGƯỜI.
em kg bắt được con nào cả chi ngắm thôi vì đi công việc kg dám mang chim lên xe.Hôm nào thuận tiện làm chuyến gom về chơi thì hay dấy bác ạ.em may mắn được chu du miền núi nhưng tiếc một nổi kg có kinh nghiệm chọn chim,chứ gặp tay các bác thì chim hay mang về kg có lồng mà nuôi.có con chim mình to như chai bia ha nội em thấy thích vì nó to con,dáng đẹp thỏa thuận 500k ok nhưng kg dám lấy vì sợ nhầm phải chim mái.về đây nghe mọi người nói con đó mà mái cũng chơi tốt em tiếc quá.lần sau nếu gặp em vợt luôn,kg chần chừ nữa.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Diabay

SVC$
0
Chào chú Diabay,

Lâu lắm ko gặp chú, dạo này chú khoẻ chứ? Hôm nào rảnh chú mang chim vào hội Hà Đông giao lưu cho vui. Dạo này nhiều thành viên mới và cũng nhiều chim hay. Vậy hôm nào chú ghé chơi nhé.

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Mình đùa cho đỡ buồn ấy mà, chứ đi du lịch mà mua chim ven đường thì....có mà "mất đầu". :a19:

Mình hơi buồn là vì bị sổng mất chú HM đã thuần được 3 năm. Đã nhờ mấy thợ bẫy lại mà không được, vì đủ các cách bẫy, các loại mồi rồi mà nó nhát quá, không vào.

Gần 2 tháng rồi mà nó vẫn ở khu vực quanh nhà, hót cho mình nghe. Thôi thế thì cũng được rồi..... :a03:

Hôm nào lại phải sắm 1 chú mới để giao lưu với các bạn chứ :a01:.

Thân

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Mình đùa cho đỡ buồn ấy mà, chứ đi du lịch mà mua chim ven đường thì....có mà "mất đầu". :a19:

Mình hơi buồn là vì bị sổng mất chú HM đã thuần được 3 năm. Đã nhờ mấy thợ bẫy lại mà không được, vì đủ các cách bẫy, các loại mồi rồi mà nó nhát quá, không vào.

Gần 2 tháng rồi mà nó vẫn ở khu vực quanh nhà, hót cho mình nghe. Thôi thế thì cũng được rồi..... :a03:

Thân
Nếu nó ở ngoài không ai bẫy mà hót cho mình nghe là tuyệt cú mèo đấy chú ạ. Chim ngoài tự nhiên nó hót mới hay.
Chú sắm con mới đi hôm nào vào giao lưu với bọn cháu, dạo này chim đang thay lông nên anh em tham gia cũng có giảm đi. Hy vọng tháng tới, chim xong lông anh em lại hội họp đều đặn.

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0

Thân
Bác chỉ cần mua một Hoạ mi mái treo ngoài hè thế nào hắn cũng tự nạp mình cho bác thôi !

Diabay

SVC$
0
Bác chỉ cần mua một Hoạ mi mái treo ngoài hè thế nào hắn cũng tự nạp mình cho bác thôi !

Hi............ Hi.................. Em này pede hay sao í :a19:

Mình vẫn mở băng Mi mái hàng ngày để giữ chân nó, nó vẫn hót đáp. Nhưng......Mấy thợ mang Mi mái đến nó cũng không xuống. Chịu thua đi về!

Thôi ! Sắm 1 chú khác vậy. Mỗi tội là tiếc cái công mấy năm thuần.

Thân.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom