Guest viewing is limited

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Phạt lỗi vi phạm đến: nguyenquocduy43 | Lý do: Lỗi vi phạm spam, quảng cáo, mua bán khi chưa đủ điều kiện

Trong chủ đề: bán chim sông kôn và Hòa Bắc giá hợp lí
Tài khoản vi phạm: nguyenquocduy43
Lỗi vi phạm: Lỗi vi phạm spam, quảng cáo, mua bán khi chưa đủ điều kiện
Số điểm lỗi: 1</br>
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 02 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 10 ngày.</b><font>
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 03 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 30 ngày.</b><font></br>
</br>

Chủ đề thông báo phạt lỗi:
bán chim sông kôn và Hòa Bắc giá hợp lí

Lý do phạt lỗi vi phạm:
Bạn chưa đủ điều kiện đăng bài mua bán ! Bạn vui lòng xem kĩ lại Nội Quy Diễn Đàn

Nguyên văn bài viết vi phạm:
Hi anh em diễn đàn,nghe tin mình vừa bán xong 2 chú sông kôn nên anh em chơi chim có gửi mình 02 chú chim để bán tại Đà Nẵng., 1 chú Sông Kôn bổi một mùa lồng, chim đẹp, dáng chuẩn, giọng sổ tốt,đã đứng chim do chim nuôi ở nhà cùng một số chú chim bổi quá dữ nên em này có vẻ hơi lép vế, tuy nhiên khi kẹp lồng em vẫn chơi cánh bình thừong,giá của em nó ra đi cùng chiếc lồng khá đặc biệt làm riêng cho em nó là 2,5 triệu.,
em còn lại là một em Hòa Bắc,sổ nghe phê thôi rồi, éc , ché khỏi chê, nứoc chơi và chơi cánh tốt,chim đẹp , dữ chim,chim đang vô mùa căng lửa.,giá em nó ra đi là 3,5 triệu+ lồng tròn kiểu rất đẹp.2 chú chim này không phải của mình nhưng của mấy anh em xóm gửi bán, anh em nếu muốn mua chim vui lòng lên tận nhà xem chim ,nhìn em nó chơi ,và thấy tận mắt chú em nó chơi.,mình xin phép không up clip để khỏi mắc lòng anh em ., mình tên Duy,ở Đà nẵng :0989900001

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom