Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Trong chủ đề: Lồng chào mào bằng gỗ Cẩm + Trắc
Tài khoản vi phạm: Dinh coffee
Lỗi vi phạm: post bài mua bán sai box
Số điểm lỗi: 1</br>
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 02 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 10 ngày.</b><font>
<font color="red"><b> Bạn chú ý: Nếu lỗi vi phạm của bạn là 03 lỗi, bạn sẽ bị khóa tài khoản 30 ngày.</b><font></br>
</br>

Chủ đề thông báo phạt lỗi:
Post bài mua bán sai box

Lý do phạt lỗi vi phạm:
Gởi bài mua bán vào box chia sẻ kinh nghiệm phụ kiện lồng cóng chim Chào mào

Nguyên văn bài viết vi phạm:
Tình cờ lên tiệm mua sâu thấy lồng đẹp quá liền pin cái cho anh em thưởng thức và mình sẽ làm vài cái hihi.
Giá nó bán là 1.4 chai không biết giá đó thế nào vậy các cụ, lồng làm bằng gỗ Trắc ỏ Cẩm.

Bác nào cần không em mua giùm cho.

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cái này không phải mua bán đâu mod? thấy đẹp post lên ace thưởng thức thôi, tiệm nó bán chứ mình không có đâu mà bán, ace nào cần thì mình lấy giúp thôi.
Nhờ mod xóa bài này luôn cái.

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Cái này không phải mua bán đâu mod? thấy đẹp post lên ace thưởng thức thôi, tiệm nó bán chứ mình không có đâu mà bán, ace nào cần thì mình lấy giúp thôi.
Nhờ mod xóa bài này luôn cái.

Vâng bạn, vì trong box chia sẻ nghề chơi bạn bajn tránh đưa đề tài nội dung tương tự vì sẽ dẫn đến mua bán trong topic của bạn cũng như vô tình quảng cáo sản phẩm mua bán của các đơn vị buôn bán, làm ảnh hưởng quyền lợi của các đơn vị khác đăng quảng cáo trên diễn đàn.

P/s: HLong_ce đã gỡ lỗi vi phạm của bạn và bài viết này để lại để quý anh chị em khác theo dõi được biết.

Mong bạn hiểu và hợp tác.
Trân trọng
HLong_ce

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
OK cảm ơn Mod. Rút kinh kinh nghiệm đợt 1 hihi. Cảm ơn Mod đã gỡ bỏ lỗi nha. Mod xóa bài viết kia cái nhé.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom