Guest viewing is limited

hyuk22

Thành viên mới
SVC$
0
sau hai năm nuôi chòe than cuối cùng cũng nghe được em nó hót. tình hình là hôm nay treo em nó ra vườn có em chòe mái bay lại thế là em nó hot quá chừng chừng.vui quá ko biết nói gì hơn up lên đây để anh em cùng vui với mình.em nó la bổi ko quay clip dc anh em thông cảm.hjhj

hhuanhuan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chúc mừng cụ. thực sự 2 năm trời bỏ ra chăm bẵm em nó quả là.... em bái phục đấy ạ

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Hì Hì muốn nghe được than bổi hót thì phải cực nhọc như vậy thui, ít khi có em một năm mà hót được lứm, chỉ vài tiếng cũng đã hy vọng chưa nói hót đâu.

hyuk22

Thành viên mới
SVC$
0
tại đam mê chòe than nên cực chúc cũng ko sao.thanks mọi người đã ghé qua chung vui cùng em.

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Chúc mừng anh nhé . Quả là có công khó nhọc cũng có ngày thành công .

No.25

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
2 năm quả là khoảng thời gian ko ngắn, chúc mừng bác trồng cây nay đã có trái

hienlinh90

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thật lòng mà nói xin chúc mừng bạn.Cần mẫn chăm chú Chòe yêu quý của mình, công sức cuối cùng cũng được đền đáp.Mình có 1 em Khuyên Bổi 3 tháng nay không hót , dáng dấp khá đẹp. 2 ngày trước đã phóng sinh rồi.Bây giờ thất hơi tiếc tiếc.:a09:

quanghacm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chúc mưng bác . có công mài sắt có ngày thành kim mà hii :a16:

Bùi Thanh Tuấn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hì..chúc mừng bạn nha ..Mình cũng nuôi 1 em than bổi mua ở đường TRƯỜNG CHINH cách nay hơn 6 tháng rùi .Nó cũng đã hót nhưng thấy người vẫn còn nhát được cái là treo lồng nên thì cũng đỡ nhảy và cũng đỡ *** đầu rùi ( trừ lúc mình tới cầm lồng thì chim vẫn đòi rúc nan lồng đòi ra thui) mình mới cho ra Cội chơi được khoảng gần tháng nay thui, đã có thể ngồi cách 4m , 5m và được nghe em nó hót ...

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Topic 1 năm rồi các bác quật lên chúc mừng ghê quá mà em không có đc thấy clip đâu cả/

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom