Guest viewing is limited

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình hình chim chóc dạo này chắc do thay lông hoặc chim cho xong lông nên tình HCS có vẻ im ắng quá.
Đề nghị mọi người tập trung tổ chức offline sớm nha.
Mong các đồng chí có mặt đầy đủ và cho thời gian cụ thể nhé.:a01::a01::a01::a01::a01:

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có a Thạch vào là đông vui ngay ấy mà, hihi. Lần trước nghe a Khoa nói a Thạch bận quá nên không óp ép gì được :D. Giờ a làm chủ xị luôn đi, hihi, đề nghị địa điểm và thời gian để ae hưởng ứng chứ :D.

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh Khoa anh cả sao vào chỉ cám ơn thôi ko nói câu nào hết vậy anh?
Anh em tập hợp thì mới chọn đại điểm và ngày giờ cụ thể chứ? Có mỗi đồng chí Thắng lên tiếng hưởng ứng buồn quá.:a09:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có em lên tiếng nên buồn phải không a Thạch? kaka. Chắc a Khoa chờ cho đông đủ 1 chút mới khởi xướng địa điểm đó a, cứ bình tĩnh tự tin không cay cú nhé (âm thầm chịu đựng trả thù sau, kaka):a21:

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
Chào cả nhà! Hôm nay mới biết mấy bác trông em! Xúc động đậy ghê. NHưng để thắng sau đinhé; chim đang thay lông hết rồi.
Thân./.

nhsang

Thành viên tích cực
SVC$
0
2/9 nè bác Khoa ơi , làm cái luôn cho vui nhà vui cửa :a01::a01:

Khoa Bien Hoa

SVC$
0
2/9 này sợ các bác không tập trung được; vì thời gian gấp quá rồi. Vậy để qua tháng sau xem sao các bác à. Dạo này thỉnh thoảng KBH vẫn đi đánh, nhưng chim trận quá bắt hơi khó. Cách đây cũng hơi lâu lâu, mấy anh em biên hòa tổ chức đi cây gáo - Trảng bom đánh chơi; đi 6 mồi mà cũng chỉ đánh được 12 em bổi. Thấy mấy em mồi hót khản cả giọng, thương ghê.
Thân./.

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
2/9 nè bác Khoa ơi , làm cái luôn cho vui nhà vui cửa :a01::a01:
kaka, bình tĩnh đi e, đợi ae vô đăng ký đông vui rùi mới đi được chứ, mà e có đi không?
2/9 này sợ các bác không tập trung được; vì thời gian gấp quá rồi. Vậy để qua tháng sau xem sao các bác à. Dạo này thỉnh thoảng KBH vẫn đi đánh, nhưng chim trận quá bắt hơi khó. Cách đây cũng hơi lâu lâu, mấy anh em biên hòa tổ chức đi cây gáo - Trảng bom đánh chơi; đi 6 mồi mà cũng chỉ đánh được 12 em bổi. Thấy mấy em mồi hót khản cả giọng, thương ghê.
Thân./.
Hi a K, đang chờ a ra thông báo, lần này gặp lại sẽ cho a thấy, Thắng bây giờ không còn là Thắng ngày xưa nữa, hahahaha :a01: :a01::a21::a21:.

Khoa Bien Hoa

SVC$
0
He he he! Cầu mong như vậy em à. Tay nghề phải ngày càng cứng chứ, đúng không! Chứ nuôi chim mà cứ nói là "gà" hoài thì chết. He he he. Hẹn sớm gặp lại ae. 2/9 này KBH cũng có chuyến off với mấy bác ở Biên Hòa rồi. Nếu thu xếp được, Techno cầm cờ đi; cuối tháng anh em gặp mặt.

nhsang

Thành viên tích cực
SVC$
0
kaka, bình tĩnh đi e, đợi ae vô đăng ký đông vui rùi mới đi được chứ, mà e có đi không?

Hi a K, đang chờ a ra thông báo, lần này gặp lại sẽ cho a thấy, Thắng bây giờ không còn là Thắng ngày xưa nữa, hahahaha :a01: :a01::a21::a21:.

heheh 2/9 thì đi được , bắt đầu 5/9 là vào học năm 12 rồi chắc ko đi được đâu:a33::a33:
hy vọng hẹn anh năm sau hehe :a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom