Guest viewing is limited

dau_dinhtn

Thành viên mới
SVC$
0
mình cũng thích nuôi loại này vừa rùi về quê cũng mua được vài e qua tìm hiểu trên các dđ thấy mọi người thảo luận bảo vào cám khó lắm mình cũng nản nhưng nghĩ đành liều xem thế nào. Thế lại hóa hay 6 em sau 12 ngày cám bã ngon lành giờ chỉ chờ xem kết qũả bao lau thì hót. Mình cũng đang làm cám theo công thức trên dđ cám ơn ae trên dđ đã cho mình biết nhiều kinh nghiệm. Đợt tới bắt thêm vài e nữa về chơi. ae nào máu chơi mình xẽ nhiệt tình giúp đỡkhông dấu cách vào cám như một số ngừoi mình đã gọi và xin giúp dđỡ mìnhsdđ : 0916 02 04 08 mình tên Đông 29t cho tiện sưng hô với ae. cám on 4r nhiều

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác ỏ chỗ nào vậy. e ỏ bắc ninh hiện đang nuôi 2 e oanh cổ đỏ mộc mà vẫn chưa con nào hót cả

buiquyen.h

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn ở chỗ nào bắc ninh? mình ở yên phong .nghe người bắc ninh thích quá. bạn có những chim gì? a e mình giao lưu

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình ỏ yên phong đây. văn môn yên phong. pm sđt nhé. mình chơi khuyên oanh cổ đỏ.

dau_dinhtn

Thành viên mới
SVC$
0
mình ở Thái Nguyên bạn a. Giờ mình cũng có khoảng chục e rùi, đã có e bắt đầu chuyện rùi thấy vui lắm bạn à. Đi làm về là dọn dẹp phân ngay, oanh ngày nào cũng phải dọn ko e nó bị xưng chân . Mình cũng nuôi vài e vk nhưng chưa thấy e nào bắn tốt cả chỉ tàm tạm thôi. Mai cn đc nghỉ đi khiếm thêm vài e cổ đỏ vào cám lun cả thể. Mình giờ vào cám đúng 1 tuần là ok hết. Đang cố kiếm e cổ xanh về nuôi mà mãi ko có. hix

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình thì rất ít vệ sinh lồng cho chim . hôm nao về cho nó ăn uống tắm giặt thì up hình lên cho anh e coi mới được

las

Thành viên mới
SVC$
0
Oanh cổ đỏ bán ở Hà Nội rất nhiều (200K/Con)..
Em này đc cái dáng đẹp, mỗi tội hót ít (Tháng 2 đến tháng 6, mùa tìm mái)..

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ko hót ít đâu bạn à con cổ đỏ mùa này già đét của mình giờ rích suốt ngày mới đc 3 hôm này là nhiều nhìn cái cổ phập phồng như ếch phê ghê giọng đi gió nên chưa nói lên điều gì , bác nào ở Hn giao lưu đi DT em 09******** tên Đạt , em 30 t .

Lưu ý : trong mục chia sẻ bạn không được để số điện thoại .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hankitetn

Thành viên mới
SVC$
0
úp cho Oanh cổ đỏ cũng vừa mua một con không biết bao giờ mới hót đây.

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Mình cứ nuôi nó tốt trước đã còn hót thì vấn đề của thời gian. chơi chim mà nhất là gột từ mộc lên thì không vội được.. không có cảm giác nào thích thú bằng cảm giác thuần và nghe được 1 em do chính tay minh gột lên..hi

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn kẹp với khuyên mùa này lạnh khuyên đi chuyện nhiều oanh mau hót lắm , con mình cổ đỏ chót già mới bắt mùa này mà đã hót chuyện suốt , chỉ hót sổng chưa to

dau_dinhtn

Thành viên mới
SVC$
0
Oanh cổ đỏ bán ở Hà Nội rất nhiều (200K/Con)..
Em này đc cái dáng đẹp, mỗi tội hót ít (Tháng 2 đến tháng 6, mùa tìm mái)..
ở tn bán cũng chỉ 50k đến 100k chim chưa vào cám thui, và chim vào cám rùi thì khoảng 250k đến 300k thui b a

dau_dinhtn

Thành viên mới
SVC$
0
bạn kẹp với khuyên mùa này lạnh khuyên đi chuyện nhiều oanh mau hót lắm , con mình cổ đỏ chót già mới bắt mùa này mà đã hót chuyện suốt , chỉ hót sổng chưa to
ok mình dạo này cám bã kém quá nên mãi chưa thấy e nào chuyện chò j cả chán quá , mai o nhà quyết làm ít cám cho ăn vậy. Ở tn ít người chơi quá nên mình chơi xem tn. Giờ vẫn đang duy trì 8 e. Hix đang an cám gà con thui. E ý ị nhiều quá, dọn vệ sinh cũng ngại ghê hi

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
BẠn chuyển nó ăn cám chòe đi + mồi tươi vào , hơn tháng hót chuyện tốt (loại này nhanh hót mà ) còn hót sổng thi ít và khó hơn.Đầu đinh nuôi 8 con cơ à .. hic .Có con nào to nuôi được trong lồng CM và già chim ko nhượng lại bạn con .Trên bạn có cổ xanh ko

Mr.Kanee

Thành viên mới
SVC$
0
Bạn post cách vào cám luôn cho anh em học tập với đi.Tốn nhiều tiền với mấy em mua ở chợ về vào cám ko đc @_@

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Re: oanh cổ đỏ

Bạn Ke ko nhầm thì cũng đi bẫy đc laọi này mà có 2 cách vào cám nhanh và chậm tùy từng con áp dụng con cổ đỏ năm ngoái giờ ko catax bạc phếch cổ thành màu carot rồi .Chỉ ghét cái thuần rồi hơn năm lồng mà tối vẫn nhẩy bình bịnh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom