Guest viewing is limited

hieudinh79

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em ở tân vạn biên hòa có anh em nào hay đi bẫy Chào Mào cho em tháp tung theo với

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
ý bạn là muốn đi vùng nào bẫy hay bẫy tại biên hòa nếu bạn có ý định bẫy ở đây thì mình khuyên bạn bỏ ý định này đi ở đây có đem chim đi dợt chờ thời thì được chim ở đây giờ thành chim trận hết rùi

hieudinh79

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ý bạn là muốn đi vùng nào bẫy hay bẫy tại biên hòa nếu bạn có ý định bẫy ở đây thì mình khuyên bạn bỏ ý định này đi ở đây có đem chim đi dợt chờ thời thì được chim ở đây giờ thành chim trận hết rùi
bạn biết ở đâu có chim để bẫy không nơi nào cũng được chĩ cho mình đi với :a04::a04:

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu ở Đồng Nai thì lên Tân Phú, hoặc về Vĩnh Cửu

mr_h

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn xuống rẫy chuối ở mỏ đá soklu á, nhiều lắm. Đi ngã ba dầu giây lên cũng được hay đi từ Vĩnh Cửu qua cũng được

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Có 1 chỗ chim chưa đc bẫy nhìu nè.. ACE nào liều xăm mình thì xin mời mình chỉ đường cho đi. Xin thông báo trước là ở đây chim rừng Vĩnh Cửu 100%, ít người bẫy, chim rất nhiều,,, Nhưng 1 vấn đề nho nhỏ là chưa biết bạn sẽ bị Kiểm Lâm dí súng vào người mình lúc nào đâu nhé... hihi... Mình cũng đã đi ở đây 3 lần và 1 lần bị tịch thu chim + lụp bẫy... Cũng may là năn nỉ mới trả lại chim và lụp nhưng phải chi 500.000vnđ... hi. 1 lần cho mai sau mà mãi mãi... Đây là đường đi: Đi đến ngã 3 Trị An đi thẳng vào Vĩnh Cửu, hỏi dân địa phương Đập Thủy Điện Trị An, qua Đập rùi hỏi đường xuống Xã Hiếu Liêm, từ Hiếu Liêm đi vào khoảng chứng 10km qua cầu số 7, số 8, chim ở đây nhìu lắm... Nếu AE nào sợ Kiểm Lâm thì khi qua đập hỏi khu Mã Đà, bờ Hào, thì mình qua đó từ nhà máy thủy điện đi khoảng 4-5km là dừng lại bẫy đc rùi, đây thuộc vùg ngoài bìa nên Kiểm Lâm hầu như ko ra ngoài này.. đa số kiểm lâm hay kiểm tra khu Hiếu liêm nhiều hơn, đi vào càng sâu thì càng cẩn thận...
Chúc AE có những chiến binh tốt..
Thân !

Chào Mào Lâm Đồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác có địa chỉ nào gần và an toàn hơn không???Em ở Sài gòn lận. Đọc bài của bác xong em hồi hộp y như đang ngồi rình bẫy chim vậy.hi

chichchoelua90

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
trời ơi khi nào bạn đi bẫy CM Fone mình với mình cũng ở TP ne. SDT 0988064406 hào. hjhj

chaomaovip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu bạn có mồi chiến thì ghé cafe Không gian nhé.Chim nhiều lắm.Đàn khoảng gần 20 con.Nhưng quen lụp hết rồi nên cần phải có mồi chiến.

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
ở vĩnh cửu thì mình bít 1 chổ cm hay về nhưng chưa bít có bể hay chưa. chổ đó sdd cũng nhiều lắm( ở trong vườn nhà mà o đánh nên còn nhiều). cm thì o bit chứ sdd thì bao la ăn thua là em mồi có hay o. ae nào có nhã hứng thì cn này aloo đi nha cũng đang máu lắm nhưng em o có mồi nên ...:a36:

Chỉnh sửa lần cuối:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom